CLB những người đánh mặt Tàu

Trainee

Đại Tá
E cho anh xin Tên phần mềm này ( nếu có File ) càng tốt . Hihi , cái này giúp a , thấy tên nào tay phải giao bóng hay , mình chuyển đổi thành tay trái để học ... quá thuyệt vời .
Clip trên em dùng phần mềm miễn phí: FreeVideoFlipAndRotate
Anh lên mạng tải về cài, dùng đơn giản vô cùng, bấm chuột vài phát là xong.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mặt Tàu chơi jeu demi, vũ khí nó phải là ........ thế này :D:D:D:D:D

E thấy Jun , zik, hay vis đều chơi đc mặt tàu, ăn thua là chủ động đối giật. E chưa làm đc điều này nên 2 năm chưa cảm nhận đc cưc khoái của mặt tàu. Nhưng cố theo. 40t về bọt khí nẩy. Bác cho tý cao kiến

Trạng .... CÁ

Đại Tá
E thấy Jun , zik, hay vis đều chơi đc mặt tàu, ăn thua là chủ động đối giật. E chưa làm đc điều này nên 2 năm chưa cảm nhận đc cưc khoái của mặt tàu. Nhưng cố theo. 40t về bọt khí nẩy. Bác cho tý cao kiến
cốt mềm mặt cứng, chuẩn rồi, nhưng thế nào là mềm, thế nào là cứng

ông đánh Ten 64, thì là mặt mềm hơn 05, tất nhiên cốt theo nguyên lý trên thì cốt đánh 64 phải cứng hơn 05. Cứ thế mà luận ra

tôi chơi Long V, đánh 39-40 Tàu, thì Jun, tôi chơi 37 độ bọt khí, vẫn Tàu, vậy là cảm giác chả khác gì nhau, chỉ là sự hoán đổi độ cứng giữa cốt và mặt. Ông cũng thế thôi, thích Tàu, làm con H3-50 hoặc TG3-60, vẫn có chất Tàu, dù lai Đức Nhật cũng chả ít, nhưng bóng vẫn không bình thường như Đức Nhật, có tí dị dị như Tàu. Ví dụ như tôi đang đánh Jun H3-50 37 độ, bình thường, khi giật FH, bóng nó lao đi, nhưng tôi giật, thì bóng nó chúi xuống. Đặc trưng của cốt, thì mặt nào cũng thế, ví dụ như Jun, nó bắn, nên bóng nó bao giờ cũng khá thẳng, thì Tàu hay Đức Nhật, độ vồng của bóng cũng đều rất ít, banh khá thẳng.

Thử chuột bạch thêm 1 em Tàu bọt khí, có khi lại tìm ra châu MỸ MỚI :)

lamtq

Đại Tá
A giải thích rõ dùm. Vì biết rõ lý do mới vận dụng đúng được a
Em rơ trung bàn, trai phải phang được hết.
cú phải của e vào bóng chậm, Vis nó ngậm xoáy hơn CR mà dùng con blue39 nữa e rằng sẽ ko kịp phát lực. Cam nó nhả nhanh hơn, thêm nữa CR nảy hơn nên đổi mặt FH qua nhau sẽ hợp với kiểu đánh của e hơn

cú phải của e vào bóng chậm, Vis nó ngậm xoáy hơn CR mà dùng con blue39 nữa e rằng sẽ ko kịp phát lực. Cam nó nhả nhanh hơn, thêm nữa CR nảy hơn nên đổi mặt FH qua nhau sẽ hợp với kiểu đánh của e hơn
Các bác cho e hỏi ngu tí, mặt H3 thị trường thì mình phân biệt độ cứng như nào?

bachikho

Đại Tá
chưa nhìn sát thì k nói chắc đc, đâu phải chỉ mỗi h3 có sponge blue nhỉ, tui vẫn cho rằng ngoài cnt ra thì chả tụi nào có h3 blue (hịn) để chơi đâu

Bình luận từ Facebook