CLB những người đánh mặt Tàu

Mark V

Đại Uý
Hàng có chính chủ kg thế Cá? Mà loại này không phịch Tầu được đâu. Cứ phải chung thủy như anh đây

Trạng .... CÁ

Đại Tá

các bác xem đoạn này chưa, nó ghép 2 hình CẮT và GIẬT BH của em chân dài Ding Ning, mới thấy bọn CNT nó chuẩn đến mức nào

Động tác, khung hình, bộ chân, dù là 2 động tác, nhưng giống nhau đến gần như từng mm, khiếp thật.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hàng có chính chủ kg thế Cá? Mà loại này không phịch Tầu được đâu. Cứ phải chung thủy như anh đây
View attachment 110240 View attachment 110240
cây này em chơi Tàu rồi, nhưng nói chung là khô,

Stiga con nào đánh BH cũng ổn trở lên, nhưng FH thì kiểu gì cũng thấy thiếu thiếu cái gì đó, con thì lực, con thì xoáy, chưa thấy con nào ổn cả, nên em giã biệt Stiga lâu rồi bác ạ

Thái Nguyễn

Đại Uý
cây này em chơi Tàu rồi, nhưng nói chung là khô,

Stiga con nào đánh BH cũng ổn trở lên, nhưng FH thì kiểu gì cũng thấy thiếu thiếu cái gì đó, con thì lực, con thì xoáy, chưa thấy con nào ổn cả, nên em giã biệt Stiga lâu rồi bác ạ
E đảm bảo em này sẽ gây nghiện cho phần lớn anh em chơi tàu

Attachments

1.9 MB · Đọc: 0

caykhewinter

Thượng Tá
Em nhờ bạn mua bên TQ được mặt DHS Skyline TG3 (No. 21 Blue Sponge)
mặt đỏ, lót cam, 39 độ nhưng thấy ký hiệu góc phải bên dưới là số 24-00... Bạn bảo là k biết chơi bóng bàn nên mua ở đại lý ủy quyền của DHS bên TQ cho chắc, giá khoảng 400K. E chưa dùng miếng này lần nào, không biết hàng thật k. Xin ý kiến các bác.

langngoi

Đại Tá
Em nhờ bạn mua bên TQ được mặt DHS Skyline TG3 (No. 21 Blue Sponge)
mặt đỏ, lót cam, 39 độ nhưng thấy ký hiệu góc phải bên dưới là số 24-00... Bạn bảo là k biết chơi bóng bàn nên mua ở đại lý ủy quyền của DHS bên TQ cho chắc, giá khoảng 400K. E chưa dùng miếng này lần nào, không biết hàng thật k. Xin ý kiến các bác.
hì lót cam sao lại bờ nu? chắc bạn gõ copy nhầm ... :D vô đại lý ủy quyền mà ko chắc đã thật thì mua đâu để thật hử bác :D cứ dán mà xài thôi lăn tăn làm gì!

Last edited:

caykhewinter

Thượng Tá
hì lót cam sao lại bờ nu? chắc bạn gõ copy nhầm ... :D vô đại lý ủy quyền mà ko chắc đã thật thì mua đâu để thật hử bác :D cứ dán mà xài thôi lăn tăn làm gì!
Màu đen thì lót xanh, màu đỏ thì nó đưa cái lót cam. Lại còn có thang chia độ từ 38-42 cho khách chọn. E chưa dùng lần nào nên xin ý kiến các bác. Chữ Trung Quốc E mù tịt. Chỉ thấy góc phải dưới cùng, bên cạnh chữ ITTF có ghi: 24-006. Trong khi cái mình cần là số 21 Blue sponge nên E mới lăn tăn 1 tí.

langngoi

Đại Tá
Màu đen thì lót xanh, màu đỏ thì nó đưa cái lót cam. Lại còn có thang chia độ từ 38-42 cho khách chọn. E chưa dùng lần nào nên xin ý kiến các bác. Chữ Trung Quốc E mù tịt. Chỉ thấy góc phải dưới cùng, bên cạnh chữ ITTF có ghi: 24-006. Trong khi cái mình cần là số 21 Blue sponge nên E mới lăn tăn 1 tí.
hi hi em là bác thì em làm cả 2 cả đỏ cả đen :D cái 24-006 là mã sp đăng ký với ITTF roài bác ah, còn cái 21 .... nó ghi ở mặt sau thôi, cơ mà 400k cho 1 em TG3 blue thì thật là ảo diệu ....

lamtq

Đại Tá
B gửi tớ có số 21 ngay. Khó gì

LikeTT

Đại Uý
Đoạn cuối p tích sự khác nhau giữa úp và ngửa vợt khi tiếp xúc bóng giật, nhg chẳng hiểu nó nói gì :D. Úp thì điểm rơi xa + bóng lịm xuống, còn ngửa vợt thì ngược lại. :)
Nếu b giật trái tay tốt thì xem quá dễ hiểu, không cần đọc sub.
http://bongban.org/threads/hoc-bong-ban.79752/#post-859184
Động tác giật trái tay của DL được quay chậm rất dễ quan sát, nhưng để "cảm" được cách phát lực của động tác này thì không dễ .

caykhewinter

Thượng Tá
hi hi em là bác thì em làm cả 2 cả đỏ cả đen :D cái 24-006 là mã sp đăng ký với ITTF roài bác ah, còn cái 21 .... nó ghi ở mặt sau thôi, cơ mà 400k cho 1 em TG3 blue thì thật là ảo diệu ....
Cám ơn bác. Mặt sau là mã sản phẩm, cũng k có số 21 bác ơi. Thấy nó nhẹ, có độ xoáy cao, tacky lớn, giá cũng hợp lý (giá quốc tế là 18USD, khoảng 400k) nên E dùng. Có bạn đi TQ nên nhờ nó mua giúp thôi. E chưa dùng lần nào, nó cũng mù tịt về bóng bàn.

caykhewinter

Thượng Tá
Market thuộc dòng giá rẻ của dhs mà . E có nói là ko chính hãng đâu.
Vâng, cái chính là thông số và giá cả của nó có thể chấp nhận được. E lấy mặt 39 độ mà còn thấy cứng. Có cơ hội sẽ chọn mặt 38 độ thôi. Hàng tuyển DHS giá cao nhưng thông số ấy đánh mặt Đức - Nhật tiện hơn.

Bình luận từ Facebook