CLB những người đánh mặt Tàu

lamtq

Đại Tá
Kinh!20 nam bb r ah
Mình chỉ vào mang cá và một ít ở cán thôi,chứ ko vào hết cán nên ko trơn bạn ah.Vào cả cán trơn cầm ko đánh đc.Chơi bóng bàn hơn 2 chục năm nhưng mới thử tàu đc 5 tháng nay thôi,kiếm mấy cây hợp tàu để thử,trong đó có cây này,thấy đẹp đẹp mới vào keo cán chứ cốt mình đánh thường xuyên chỉ vào mang cá thôi...
Bác pha kiểu gì hay tưới trực tiếp luôn ah ?
Mua 99 chai, xit ra thùng phuy roi nhúng cán vào e oi:p

nghia82bn

Đại Tá
@lamtq thật mà a,chính xác là 23 năm,nhưng chơi phủi.Năm 2002-2003 e có tham gia đội ĐHBK đánh giải các trường ĐH&CĐ cùng với Tuấn BK,Thế cận,a Hoài Anh khoa hóa.E cũng ko phải dạng vớ vẩn ko biết j đâu.Có điều mình đam mê nhiều thứ khác ko chịu luyện lên trình vẫn " còi"...Đôi điều chia sẻ với a

Last edited:

QuangHung

Đại Tá
Kinh!20 nam bb r ah

Mua 99 chai, xit ra thùng phuy roi nhúng cán vào e oi:p
Thế thôi. .3k/lọ dùng tẹt. .K lem, k trơn là dc chứ gì :D
Mới chơi tàu mà táng 41 độ. .bạt thẳng luôn không phải nghĩ. .kaka ngang cơ đi hàng loạt :p

docmaorg

Đại Tá
ngon a ơi, mua ở chỗ a Thuận lác hay mua ở đâu a ?
mà nghe a @Trạng .... CÁ nói a tầm C hả ? chủ nhật này qua SK giao lưu đi a :D
Thằng cá nó chém đấy bóng bàn giờ C còn chui xuống E với D đánh bỏ mẹ thì mình là cái hạng gì. Bóng bàn Việt Nam! Giờ làm gì có hạng.
Cứ xác định BB là trò chơi là OK rồi. Giải gà con vừa rồi toàn cú với đại bàng chứ gà con gì.

lamtq

Đại Tá
@lamtq thật mà a,chính xác là 23 năm,nhưng chơi phủi.Năm 2002-2003 e có tham gia đội ĐHBK đánh giải các trường ĐH&CĐ cùng với Tuấn BK,Thế cận,a Hoài Anh khoa hóa.E cũng ko phải dạng vớ vẩn ko biết j đâu.Có điều mình đam mê nhiều thứ khác ko chịu luyện lên trình vẫn " còi"...Đôi điều chia sẻ với a
A có b g noi ai vo van Dau. Chu nhay cam qa
Chính thức xác nhận không có em ZLC nào ko hợp Tầu đạo cả
ccmnr

Trạng .... CÁ

Đại Tá
chà, e thử chơi tới nát cái mặt h3 này xem như nào đã. Còn innerforce bị nặng đầu có cách nào giải quyết ko a?
Có nhiều người có nhiều cách khử đầu nặng như
1. đeo chì vào cán
2. gọt bớt mặt vợt
3. chơi mặt mỏng hơn nhẹ đi
...
Nhưng em chơi cốt nặng quen, không thích nặng đầu, nhưng nặng đầu vẫn đánh như thường, nên em không bao giờ làm gì ảnh hưởng đến cốt nguyên bản cả

trần toản ĐL

Thượng Tá
Có nhiều người có nhiều cách khử đầu nặng như
1. đeo chì vào cán
2. gọt bớt mặt vợt
3. chơi mặt mỏng hơn nhẹ đi
...
Nhưng em chơi cốt nặng quen, không thích nặng đầu, nhưng nặng đầu vẫn đánh như thường, nên em không bao giờ làm gì ảnh hưởng đến cốt nguyên bản cả
Chắc e đưa đi mài thành 150.157 thôi :confused:

QuangHung

Đại Tá
@QuangHung đánh TMB ZLC với H3 thấy thế nào, có cảm thấy bị tưng bóng sớm quá không ?
E không giám khẳng định vì E có biết tí cơ bản nào đâu..Cảm nhận rõ là táng 40 thường thì oải, 40+ ngọt hơn và thực tế thấy đòn ác hơn. .đối ngang cơ nhanh đi hơn là E đánh Boll zlc+Ten 05.. E chơi cả tháng chứ không phải 1-2ngay rồi phát biểu lôm côm..cứ thực chiến so sánh cùng 1 đối thủ là chính xác nhất. .không phải lăn tăn với cái lọ, cái chai A ah. .hihi

trần toản ĐL

Thượng Tá
K phải mài đâu Bác. .đã tàu là phải nặng đầu :p..Bác lăn tăn thì đổi con inner layer mới ra 150x157..
Eo, e sinh viên mà bác, vừa góp cả học kì đi làm thêm vừa đổi được cây inner tạm ổn rồi , đổi nữa e chịu thôi...Vậy chắc cố hắng thích nghi nhỉ !

aunhh

Đại Tá
Mình chỉ vào mang cá và một ít ở cán thôi,chứ ko vào hết cán nên ko trơn bạn ah.Vào cả cán trơn cầm ko đánh đc.Chơi bóng bàn hơn 2 chục năm nhưng mới thử tàu đc 5 tháng nay thôi,kiếm mấy cây hợp tàu để thử,trong đó có cây này,thấy đẹp đẹp mới vào keo cán chứ cốt mình đánh thường xuyên chỉ vào mang cá thôi...
Bữa mình sơn mỏng 2 lớp trên cán và 2 lớp hơi dày một tí trên mang cá. Nhưng loại sơn Win này bóng. ( Loại sơn này ghi là: không màu, bóng.:D nên ko thể không bóng được vì ko tìm được loại khác. Mua gía 28k)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
E không giám khẳng định vì E có biết tí cơ bản nào đâu..Cảm nhận rõ là táng 40 thường thì oải, 40+ ngọt hơn và thực tế thấy đòn ác hơn. .đối ngang cơ nhanh đi hơn là E đánh Boll zlc+Ten 05.. E chơi cả tháng chứ không phải 1-2ngay rồi phát biểu lôm côm..cứ thực chiến so sánh cùng 1 đối thủ là chính xác nhất. .không phải lăn tăn với cái lọ, cái chai A ah. .hihi
Bác lấy thước giống hệt em, so với đối thủ quen jeu.

Nhưng có một chống chỉ định:
1. phũ hơn trở thành đòn đơn .... --> Sar ? :p

Bình luận từ Facebook