CLB những người đánh mặt Tàu

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Vâng, cũng chả hiểu sao e mới tập mà bh ổn định và lực mạnh hơn cả bh...:eek: trong khi đó fh tập hàng ngày, tập trung vào fh hơn, vậy mà tay cứ lều khều như mấy thằng bống :confused:
Tay to, dài, đánh BH rất lợi, vì BH khung xương làm lực là chính, nên khung càng to càng chắc và đánh càng nhanh, lực mạnh.

FH khung lớn lợi lực nhưng thiệt thời gian chuẩn bị, đánh bóng, thu tay, ... nên FH ai nhỏ con lại chơi tốt hơn và chuẩn hơn

trần toản ĐL

Thượng Tá
Tay to, dài, đánh BH rất lợi, vì BH khung xương làm lực là chính, nên khung càng to càng chắc và đánh càng nhanh, lực mạnh.

FH khung lớn lợi lực nhưng thiệt thời gian chuẩn bị, đánh bóng, thu tay, ... nên FH ai nhỏ con lại chơi tốt hơn và chuẩn hơn
Eo, thiệt y chang tình trạng e mắc phải, thường giật quả 1 mạnh là quả 2 họ trả lại nhanh đánh toàn hụt banh hoặc trúng cạnh bay lung tung....mới tập nên phản xạ cũng chưa nhanh nữa..@@!

nghia82bn

Đại Tá
Combo tàu đạo mới của e,bác @lamtq ngó xem dc ko ah?Năm mới làm quả tàu đỏ phát cho son.hehe

dathoang

Thượng Tá
Mua luôn Longbooster mà dùng, 1 lọ dùng vài năm chẳng hết với dân nghiệp dư mình. Làm lần đầu như clip mình up, sau 3 tháng đánh thấy tụt lưới bôi 1 lớp vào để 24h đánh tiếp được 3 tháng.
hehe, e đánh quen cảm giác xịt xịt, hay a cho e thử vài giọt vào mút trước :p, chẳng may tune lên ko hợp mà mua cả lọ ko dùng thì phí quá :(

Last edited:

long thủ

Đại Tá
xấu vãi chưởng. cắt mút phải nham nhở tý cho nó giống Tuyển Tàu e êi

Chuẩn, em thấy cốt vợt mới tinh, mặt cắt cẩn thận thường là mấy bác mới chơi, còn trình cao thì họ chả quan tâm đến hình thức đâu, cắt cho nhanh miễn đánh được là được, trừ khi có người cắt hộ =))

Với cả mặt tàu dán thừa ra rìa 1 tí nó tăng trọng lực cho quả FH, giật quăng tay thoải mái hơn

docmaorg

Đại Tá
hehe, e đánh quen cảm giác xịt xịt, hay a cho e thử vài giọt vào mút trước :p, chẳng may tune lên ko hợp mà mua cả lọ ko dùng thì phí quá :(
Yên tâm là hợp, nó tạo cảm giác efect xoáy và lực chứ nó không quá nẩy. Nảy chỉ bằng hàng Neo tuned nhà máy vừa bóc ra đánh khoảng 1 tuần.

trần toản ĐL

Thượng Tá
Vừa cắt h3 neo market 40 độ cho innerforce zlc, đánh gần 1 tiếng :mad: thiếu lực giật đuối kinh. Tiếng nghe chả thấy đâu mất cảm giác @@!..:mad::confused: cộng với mới chơi inner đc 2 buổi thấy nặng đầu, 30p mỏi cổ tay ghê.

nghia82bn

Đại Tá
Keo này vào cán có bị bóng ko bác? Giá bao nhiêu vậy? Bữa làm giúp cho thằng em, sơn Win, bị bóng
Mình chỉ vào mang cá và một ít ở cán thôi,chứ ko vào hết cán nên ko trơn bạn ah.Vào cả cán trơn cầm ko đánh đc.Chơi bóng bàn hơn 2 chục năm nhưng mới thử tàu đc 5 tháng nay thôi,kiếm mấy cây hợp tàu để thử,trong đó có cây này,thấy đẹp đẹp mới vào keo cán chứ cốt mình đánh thường xuyên chỉ vào mang cá thôi...

QuangHung

Đại Tá
Mình chỉ vào mang cá và một ít ở cán thôi,chứ ko vào hết cán nên ko trơn bạn ah.Vào cả cán trơn cầm ko đánh đc.Chơi bóng bàn hơn 2 chục năm nhưng mới thử tàu đc 5 tháng nay thôi,kiếm mấy cây hợp tàu để thử,trong đó có cây này,thấy đẹp đẹp mới vào keo cán chứ cốt mình đánh thường xuyên chỉ vào mang cá thôi...
Bác pha kiểu gì hay tưới trực tiếp luôn ah ?

Bình luận từ Facebook