CLB những người đánh mặt Tàu

Bbtayninh

Thượng Tá
E mới làm quen mặt Tàu với Battle 2. Để quýnh thời gian , cảm nhận ntn rồi tính tiếp. Đang phân vân mút FH cho Vis. Cảm ơn anh chia sẻ. :)
h3 luôn đi bácEm truớc giờ xài ten đổi hẳng qua h3mk luôn.3ngày đầu tiên rât khó đánh ,đánh ko qua lươí.sau 3ngày quen rồi đánh rât thich.vừa rẽ vừa hiêụ quả.thử vớt vis đi bác coi chừng nghiện thì mệt.hiii

HOANG MINH

Đại Tá
Em quýnh BH bằng miếng Sadi là mút gì thế? Ten 64 anh đang quýnh trái với ZJK RX thấy ổn. Định thử nghiệm Razka 7 cho Vis xem sao
Em quýnh BH bằng miếng Sadi là mút gì thế? Ten 64 anh đang quýnh trái với ZJK RX thấy ổn. Định thử nghiệm Razka 7 cho Vis xem sao
Ko phải. Em đánh BH bằng miếng H3-50, theo anh Hoàng Lam cũng sử dụng cho Sadius.

aunhh

Đại Tá
h3 luôn đi bácEm truớc giờ xài ten đổi hẳng qua h3mk luôn.3ngày đầu tiên rât khó đánh ,đánh ko qua lươí.sau 3ngày quen rồi đánh rât thich.vừa rẽ vừa hiêụ quả.thử vớt vis đi bác coi chừng nghiện thì mệt.hiii
Hehe, cũng được. Quất luôn H3 pro hỉ. :D:D:D:D:D

aunhh

Đại Tá
Ko phải. Em đánh BH bằng miếng H3-50, theo anh Hoàng Lam cũng sử dụng cho Sadius.
Cái này chắc từ từ quá, chủ yếu quánh FH đã. Kỹ thuật BH mình đang ổn định và hoàn thiện, giờ thay đổi lung tung, sợ tiêu luôn. Dù sao Fh dễ tập hơn.

aunhh

Đại Tá
Chịu chơi giữ ta.
Hehe, hồi xưa mới ưa Vis, có hỏi anh @docmaorg , Vis tem đồng mua ở đâu? Anh ấy có nói " có duyên sẽ gặp". Ai ngờ, đúng là có duyên thật. Cây này, một vị rất cao thủ mua giúp anh. Vừa mua vừa tặng. :):):):):). Do anh ưa cu Zhang quá. Mai mốt làm cây ZJK ALC là đủ bộ của nó

HOANG MINH

Đại Tá
CLB Hoàng Lâm là ku Tuấn 3 tai, cao thủ số má ở HN trước đây đó các bác, theo đc nó hơi khó :)
He he, em học theo thôi. Em nghĩ đơn giản thôi ạ, là như thế này: cây Xạ Điêu ấy có độ nảy cao 12.8, và cây SZJK của em cũng gần như vậy 12.3, cũng hệ carbon. Và quan trọng là cũng dùng dòng H3. Vậy là bụp thôi.
Em chỉ đánh phong trào, quan trọng với em là đánh ưng ý, giờ thì ko lo nữa vì thấy ổn rồi.
Lúc trước lo lắng là liệu gắn H3 có hợp ko, thấy có người xài ok nên thấy động lực làm luôn.
Em ko đua đòi trình theo ai cả đâu anh ạ :)

docmaorg

Đại Tá
đánh cẩn thận thế nào hả Ph? A đánh cũng cẩn thận mà nếu tuần 3 buổi*1.5-2g 2 tháng vẫn hỏng:confused:
Em nói thật ae táng tầm 2 tháng đổ lại hết 1 con mút tầu em rất phục, từ lực bóng đến điểm tiếp xúc. Em táng mãi mà nó chẳng hỏng, chỉ cũ với nổi gai dần thôi. Ngoài 6 tháng cho hai miếng dán trên hai cốt, chẳng thấy cũ đi gì, ngoài việc bong mép ( có thể là tune khỏe ).

lamtq

Đại Tá
Em nói thật ae táng tầm 2 tháng đổ lại hết 1 con mút tầu em rất phục, từ lực bóng đến điểm tiếp xúc. Em táng mãi mà nó chẳng hỏng, chỉ cũ với nổi gai dần thôi. Ngoài 6 tháng cho hai miếng dán trên hai cốt, chẳng thấy cũ đi gì, ngoài việc bong mép ( có thể là tune khỏe ).
e tune nhiều hả? đấy là mút a chỉ tune 1 lớp extreme boost vào lớp keo sữa lúc đầu thôi chứ nếu tune kiểu mạnh tay thì trong vòng 1 tháng, tune keo Haifu thì có khi nhanh toi hơn nữa.hix

docmaorg

Đại Tá
e tune nhiều hả? đấy là mút a chỉ tune 1 lớp extreme boost vào lớp keo sữa lúc đầu thôi chứ nếu tune kiểu mạnh tay thì trong vòng 1 tháng, tune keo Haifu thì có khi nhanh toi hơn nữa.hix
Có thể là do lực giật nữa, em chỉ kéo ma sát nhiều quả nào ngon mới quăng, không đánh kiểu vã lực vào bóng.
Còn Tune thì đúng như thằng dưới này luôn cho lần đầu. Sau 2 đến 3 tháng hết hiệu ứng, bóc ra mút thường co khoảng 2mm. Bóc keo làm lại từ đầu nhưng chỉ cần 1 lớp để 24h là mút lại vừa khít cốt.

HungGL

Đại Tá
Có thể là do lực giật nữa, em chỉ kéo ma sát nhiều quả nào ngon mới quăng, không đánh kiểu vã lực vào bóng.
Còn Tune thì đúng như thằng dưới này luôn cho lần đầu. Sau 2 đến 3 tháng hết hiệu ứng, bóc ra mút thường co khoảng 2mm. Bóc keo làm lại từ đầu nhưng chỉ cần 1 lớp để 24h là mút lại vừa khít cốt.

Dùng Falco có ngon không anh? Mua ở đâu được anh nhỉ??

lamtq

Đại Tá
thì đúng rồi a cũng quét booster vào 1 lớp keo sữa như thế.nhưng chỉ 1 lần và dùng Stiga Extreeme boost chứ ko dùng Falco. hiệu ứng khi a quét vào h3 mk untune thì gần đc như 1 lớp của clip chứ nếu làm vào h3neo mk thì nó chỉ thẳng và hơi ưỡn ra thôi. ko cong ngc nhiều

docmaorg

Đại Tá
thì đúng rồi a cũng quét booster vào 1 lớp keo sữa như thế.nhưng chỉ 1 lần và dùng Stiga Extreeme boost chứ ko dùng Falco. hiệu ứng khi a quét vào h3 mk untune thì gần đc như 1 lớp của clip chứ nếu làm vào h3neo mk thì nó chỉ thẳng và hơi ưỡn ra thôi. ko cong ngc nhiều
Mút của em hàng Neo, em cứ đánh hết hiệu ứng tune sẵn của nhà máy,sau đó mới tune. Cứ táng đúng clip là nó cong lên.

vietcan

Đại Tá
Mời các thánh hãy phán xét số phận của 4 miếng Blue sau, có cả NT đó. Sau đó sẽ có nhiều điều thú vị. Và miếng nào nên đánh miếng nào nên bỏ. Mời Đại diện DHS @HungGL

Last edited:

Bình luận từ Facebook