CLB những người đánh mặt Tàu

HOANG MINH

Đại Tá
thế theo e thì giá nước ngoài e đổi ra kiểu gì, mua thì ném qua VN hả.
nói cho e rõ là H3 neo Nation blue sponge nhé. tên đầy đủ đấy. mời e tìm đi
còn 1 tr đấy nếu xảy ra mời e đi chung luôn nhé để a cho chú hiểu kiểu như gọi là ngu phí ý mà. tương tự với cái h3Neo NTblue>90% tôi hứa sẽ tặng bạn. thế nên tôi mới bảo bạn tìm hiểu kỹ đi. đừng có ngồi trong giếng rồi phát biểu bừa
qua cmt này a hiểu cái kiểu của chú rồi. thôi chú next cho a nhờ
Không biết có ngồi trong giếng hay không nhưng tui biết tên đầy đủ của nó là:
DHS NEO Hurricane 3 With Blue Sponge For CHINA National Team. ;)

backhand-ghost

Đại Tá
hàng xịn của bọn tuyển nó giật do độ tune lớn : hãng tune + chính nó tune nhanh hỏng lắm đó bác , anh em phong trào chơi cũng chẳng mấy ai phát huy hết được tính năng lên cứ h3 nt, h3 pro ,market mà phang thôi , đội tuyển VN sang Tầu tập mà có mỗi Thuận Lác lĩnh hội được chút thâm thúy của dòng này mà trình Thuận nó khiếp thế nào mà thời vđv này cũng chỉ toàn H3 PRO ^_^ Tuấn gấu , Lâm gai nó toàn phang H3 market có sao đâu , bác chơi Tầu đừng nghĩ đến vũ khí bọn ngoài hành tinh như tuyển Tầu làm gì cho mệt đầu ,chơi H3 quan trọng ở đây là kỹ thuật ứng dụng chứ cứ nghĩ về mặt thì không giải quyết gì em chơi H3 PRO ,NT đến Lót xanh riêng bản lót xanh em và Lâm gai đều chung nhận định nó hiền , nhanh hỏng + đắt được cái ổn định hơn nhưng về bản chất nó cũng không hỗ trợ gì nhiều do chơi phong trào có ông nào đờ mi đối giật đâu, ,Hôm qua e mới gặp chủ CLB Hùng Gia lâm tại clb cũng chỉ chơi H3 PRO , :D Tuấn Gấu ngôi sao mới nổi time qua em nghĩ nó cũng chơi hết cuối cùng vẫn chọn H3 MARKET mà vẫn thịt 1 loạt hạng A : Lâm gai ,Minh Thái Bình , Tuấn Nam Định năm qua , anh em lên đi vào tinh thực tiễn + bản chất chứ cứ đi vào vũ khí của tuyển Tầu làm gì bác có cố mua cố dùng cũng chưa đủ kỹ thuật + trình độ để phát huy nó chỉ tốn kinh tế mà tác hại là luôn nghĩ trình độ lên do mặt là điều sai lầm lớn trong tư duy hành động đó là tập luyện + thi đấu + hiểu chính nó là nó cực bám xoáy :D :D Là chủ đạo chứ không phải xanh or vàng ,của mình chơi hay tuyển tầu chơi ! ^_^ có đưa h3nt lót xanh vào ngay cả hạng A , B hiện chưa ông nào thấy nó hơn hay chưa đủ trình để ứng dụng mà thấy rằng ko cần thiết phải phí kinh tế + độ hiệu quả còn kém hơn thì anh em nhất thiết ji mà cứ xem rồi nghĩ đến nó cho hoang mang ra , vũ khí khủng long đến đâu cũng phải đủ trình độ + đẳng cấp mới lĩnh hội được hạng A + B còn chơi h3 market , pro là chính há gì anh em cứ mải mê đi tìm xanh mới đen ^_^
Em phân tích thực tế anh em nào ném đá thì hẹn em trên bàn bóng giải quyết trận min 5 bia max 10 bia để em kiếm ra họp báo vì nghề em là báo chí , chém gió :D
bài này được đấy, đọc thấy nó "xuôi" và có đạo lý.
Chú lại nhờ bà xã hử?:D

aunhh

Đại Tá

docmaorg

Đại Tá
A đang quýnh Battle 2 với Zhang JIke RX. Chắc lắp thử H3 với Vis xem sao
Yên tâm rồi. Cảm ơn anh em đã tư vấn :)
Thực sự mình chơi cả TG3,H3,TG2 với 1 số cốt dong ALC ( ZJK, VIS, TMB, INER, TMB-SPR ) mình đặc biệt ấn tượng với TG2, đánh với dòng ALC cho cảm giác rất tốt, vòng cung bóng cao hơn H3, cho nhiều xoáy.
Hiện giờ hai combo VIS. Vẫn đánh 1 combo TG2-NEO 41 và 1 combo H3 Pro Neo blue

HOANG MINH

Đại Tá
A đang quýnh Battle 2 với Zhang JIke RX. Chắc lắp thử H3 với Vis xem sao
Yên tâm rồi. Cảm ơn anh em đã tư vấn :)
Em đánh Ten thì thấy hay bị mẻ rìa, một thời gian sẽ nổi chân gai. Còn với H3 thì mẻ rìa hầu như tới giờ chưa thấy (có lẽ do dai hơn), nhưng bị bong chân gai với miếng lót.
Mới mua về đánh có cảm giác xịt, ko bám lắm, nhưng đánh 1 tuần lột ra dán lại thì ưng ý lắm, độ bám của nó ổn định hơn (ko biết có do quen mặt vợt hay ko).
Hôm trước nghe bác bên CLB Hoàng Lam gắn cho Sadi nên em làm một miếng thử cho BH, ai dè mãn nguyện luôn.
Không biết với cây kiếm của anh thì như thế nào, còn của em chưa bao giờ em giật mà banh cắm được như thế, tốc độ của nó khỏi chê luôn. Công xa bàn đỡ mệt hơn hẳn.

aunhh

Đại Tá
Thực sự mình chơi cả TG3,H3,TG2 với 1 số cốt dong ALC ( ZJK, VIS, TMB, INER, TMB-SPR ) mình đặc biệt ấn tượng với TG2, đánh với dòng ALC cho cảm giác rất tốt, vòng cung bóng cao hơn H3, cho nhiều xoáy.
Hiện giờ hai combo VIS. Vẫn đánh 1 combo TG2-NEO 41 và 1 combo H3 Pro Neo blue
E mới làm quen mặt Tàu với Battle 2. Để quýnh thời gian , cảm nhận ntn rồi tính tiếp. Đang phân vân mút FH cho Vis. Cảm ơn anh chia sẻ. :)

aunhh

Đại Tá
Em đánh Ten thì thấy hay bị mẻ rìa, một thời gian sẽ nổi chân gai. Còn với H3 thì mẻ rìa hầu như tới giờ chưa thấy (có lẽ do dai hơn), nhưng bị bong chân gai với miếng lót.
Mới mua về đánh có cảm giác xịt, ko bám lắm, nhưng đánh 1 tuần lột ra dán lại thì ưng ý lắm, độ bám của nó ổn định hơn (ko biết có do quen mặt vợt hay ko).
Hôm trước nghe bác bên CLB Hoàng Lam gắn cho Sadi nên em làm một miếng thử cho BH, ai dè mãn nguyện luôn.
Không biết với cây kiếm của anh thì như thế nào, còn của em chưa bao giờ em giật mà banh cắm được như thế, tốc độ của nó khỏi chê luôn. Công xa bàn đỡ mệt hơn hẳn.
Em quýnh BH bằng miếng Sadi là mút gì thế? Ten 64 anh đang quýnh trái với ZJK RX thấy ổn. Định thử nghiệm Razka 7 cho Vis xem sao

Bình luận từ Facebook