CLB những người đánh mặt Tàu

Nam_HaiDuong

Đại Tá
QUOTE="langngoi, post: 541284, member: 29"]em nghe đồn cnt thì nó chỉ đánh 2.0 đổ xuống chứ ko phải 2.2 đâu ạ[/QUOTE]
Vây à bác? Em thấy mấy em blu toàn 2.2 nên em nghĩ vậy. Chắc ko phải. Thank bác

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hề tùy sở thích thôi bác, lựa độ cứng cao 41 42 thì phải tuned ko như đá thật, nhưng 39 40 thì tuned hay ko chỉ là sở thích và thói quen cảm giác thôi
Trước đến giờ chưa được chơi 41 xịn thế nào, trước đánh 41 nhưng Market, lại cũ rích, nhưng vẫn fang tốt, muốn kiếm em 41 xịn đánh xem thế nào

langngoi

Đại Tá
Trước đến giờ chưa được chơi 41 xịn thế nào, trước đánh 41 nhưng Market, lại cũ rích, nhưng vẫn fang tốt, muốn kiếm em 41 xịn đánh xem thế nào
hề cũ rích 41 có khi chủ cũ muốn đánh cũng tuned bẹt tai ra để đánh rồi, sau đó táng lâu nó mềm ra nữa, đến lượt bác cầm vào nó chỉ còn cái tiếng 41 thôi, có khi mềm xèo như 38 cũng nên

Proximang

Đại Uý
Hàng mới nhất của anh em chúng nó:
Fan zhengdong

Yan An

Ma long

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Các bác rành mút tàu cho em hỏi về độ dày miếng TG3 2.10-2.15-2.2 nó có ưu nhược điểm gì. E đang chơi miếng 2.15 rất sướng nhưng cũ rồi giờ mới mua miếng 2.10 nhưng mới chơi 1 buổi chưa cảm nhận gì vì mút mới độ tacky cao quá nó ko mềm và sướng như mút cũ kia. E đã tune 2 lơp long booster rồi. Em chơi hàng market

Bình luận từ Facebook