CLB những người đánh mặt Tàu

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
Đó giờ em chỉ toàn đánh mút của Nhật và Đức. :) với cái chỉ quen , thích dùng bọt khí.
Giờ tính đổi gió qua chơi hàng DHS thử xem cảm giác xem sao . Thấy miếng 3-50 bọt khí mới ra là dòng bọt khí ko biết cảm giác nó sao. ( em đánh cốt Sardius đít đen )
Thanks mấy chú bác anh em đã quan tâm
:) :)

nvh78

Đại Tá
Đó giờ em chỉ toàn đánh mút của Nhật và Đức. :) với cái chỉ quen , thích dùng bọt khí.
Giờ tính đổi gió qua chơi hàng DHS thử xem cảm giác xem sao . Thấy miếng 3-50 bọt khí mới ra là dòng bọt khí ko biết cảm giác nó sao. ( em đánh cốt Sardius đít đen )
Thanks mấy chú bác anh em đã quan tâm
:) :)
Đánh như dòng mặt Đức Nhật nhưng vẫn giữ độ tacky cao của mặt Tàu

nvh78

Đại Tá
Cú BH thực ra chỉ là tạo áp lực để mở công thôi, trừ khi bóng lên cao hoặc xỏ góc, chứ em không mấy khi dứt điểm bằng BH, toàn FH ạ
Mình thì mở công BH,ép ĐT công bằng BH,và tăng lực tấn công bằng BH nên vẫn thích BH dùng mặt Nhật,Đức để tăng tốc độ vọt bóng và đỡ mất lực nhiều

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mình thì mở công BH,ép ĐT công bằng BH,và tăng lực tấn công bằng BH nên vẫn thích BH dùng mặt Nhật,Đức để tăng tốc độ vọt bóng và đỡ mất lực nhiều
Em BH cùi hơn FH, nên đánh H3 để tránh lỗi và dễ điều khiển hơn ạ, mặt xịt giảm lỗi rất tốt và không bị câu nệ quá về chân

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nếu xịt sao ko kiếm mặt 729 nhỉ
Em vẫn đang đánh 729 Origin mà, nhưng vấn đề là H3 xịt và ôm bóng, còn 729 Origin nó chỉ xịt thôi, không ôm bóng bác ạ.

BH càng ôm bóng thì càng dễ làm khó đối phương, vì BH chủ yếu là làm khó đối phương, khiến họ xảy chân để mình tương FH dí chết mà

nvh78

Đại Tá
Em vẫn đang đánh 729 Origin mà, nhưng vấn đề là H3 xịt và ôm bóng, còn 729 Origin nó chỉ xịt thôi, không ôm bóng bác ạ.

BH càng ôm bóng thì càng dễ làm khó đối phương, vì BH chủ yếu là làm khó đối phương, khiến họ xảy chân để mình tương FH dí chết mà
Muốn ôm bóng cókhi chỉ có nước tune nó mềm ra thôi

nvh78

Đại Tá
Tune thì em lại không biết, thành ra tìm mặt Tàu ít độ dễ hơn ạ
NHờ tuned hộ.Thuê tuned hộ 50k thì phải.Mà phải công nhận mặt Tàu tune lên dễ đánh hơn thật.Khi ko tune,bắt buộc phải đánh dày,đánh mỏng hay tụt,hụt bóng.Tuned lên rồi,đánh mỏng dễ,ko tụt.Chứ đang từ lối đánh mỏng chuyển sang đánh dày,mất tg và khó thay đổi.Bạn thử tuned xem

Nam_HaiDuong

Đại Tá
nvh78, post: 541121, member: 19111"]NHờ tuned hộ.Thuê tuned hộ 50k thì phải.Mà phải công nhận mặt Tàu tune lên dễ đánh hơn thật.Khi ko tune,bắt buộc phải đánh dày,đánh mỏng hay tụt,hụt bóng.Tuned lên rồi,đánh mỏng dễ,ko tụt.Chứ đang từ lối đánh mỏng chuyển sang đánh dày,mất tg và khó thay đổi.Bạn thử tuned xem
Danh tau mà ko tune thì gọi gì là đánh tàu hả bác. Mất cái thú. Thà đánh Nhật còn hơn ko tune nó cứng như đá đánh kiểu gì được nhỉ? Chắc tầm Lý Đức hay Phạm Văn Mách mới chịu nổi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Danh tau mà ko tune thì gọi gì là đánh tàu hả bác. Mất cái thú. Thà đánh Nhật còn hơn ko tune nó cứng như đá đánh kiểu gì được nhỉ? Chắc tầm Lý Đức hay Phạm Văn Mách mới chịu nổi
Mỗi người một cách cảm, mỗi người một cách luận, em đánh Tàu không tune nhưng nói về mạnh thì chắc kém C thôi, chứ D thì nhiều anh còn phải rên đó ạ

langngoi

Đại Tá
hề tùy sở thích thôi bác, lựa độ cứng cao 41 42 thì phải tuned ko như đá thật, nhưng 39 40 thì tuned hay ko chỉ là sở thích và thói quen cảm giác thôi

Bình luận từ Facebook