CLB những người đánh mặt Tàu

thanglong78

Thượng Tá
Có 1 vấn đề là đánh mút tầu mùa nồm hay bị dính hơi nước, giật hay bị tụt lưới, các bác có cách nào để trị bệnh này ko ( đừng bảo em là chuyển vào Nam đánh bb nhé) :D:D
Đúng là ko nên chuyển vào miền Nam, có nên thì chuyển hẳn sang Châu Phi mà đánh.. :p

lamtq

Đại Tá
Có 1 vấn đề là đánh mút tầu mùa nồm hay bị dính hơi nước, giật hay bị tụt lưới, các bác có cách nào để trị bệnh này ko ( đừng bảo em là chuyển vào Nam đánh bb nhé) :D:D
Kiếm chỗ nào có điều hòa đê e. Ko thì bữa nào Nồm ở nhà đánh với Vợ.

vcbshark

Đại Tá

CHUẨN CƠM MẸ NẤU RỒI, chả cần nồm, hôm nào trời mưa là biết tay nhau ngay, chính vì thế cần có 02 vợt, hôm nào nồm trời là quay ra vợt 2 phang, biết thế đấy nhưng quen tay vẫn dán 02 vợt mặt tàu, và sơ cua mặt Nhật:p

lamtq

Đại Tá
Em chỉ đánh FL thôi, vì ST trước đánh con TMB ZLF tuy thích nhưng cầm không ra trái mạnh được, cứ sợ nó bay đi thế nào ấy, vì tay em lắm mồ hôi lắm

Mấy bố đánh fl hay tuởg tuợg thế nhở.
Con đánh St 12 năm rồichưa b h tuột vợt. Lần bay vợt duy nhất life 13 năm bb lại là cây TBS cán AN.

vcbshark

Đại Tá
Trước em đánh con TMB kia nhẹ lắm, nhưng đến khi đánh nhanh, tay nhiều mồ hôi đã có lần tuột đến khấu tay rồi đấy, nhưng vợt nhẹ nên không bay thôi.

Bác nào tay bị mồ hôi đều thế mà, mà chưa kể là các tiều phu đốn củi như kiểu em, đánh nhanh đánh mạnh, lực fang không kém mấy thằng quạt chả thuê đâu ạ

Ở chỗ em đã có thằng chui xuống gậm bàn sau cú giật của đối thủ rồi đấy ạ:eek:

o3ma

Đại Tá
Trước em đánh con TMB kia nhẹ lắm, nhưng đến khi đánh nhanh, tay nhiều mồ hôi đã có lần tuột đến khấu tay rồi đấy, nhưng vợt nhẹ nên không bay thôi.

Bác nào tay bị mồ hôi đều thế mà, mà chưa kể là các tiều phu đốn củi như kiểu em, đánh nhanh đánh mạnh, lực fang không kém mấy thằng quạt chả thuê đâu ạ

Cho cán đeo 1 cái gioăng cao su ở đoạn giữa. Nhiều bác đã chia sẻ kinh nghiệm này rồi, không bay được.

vcbshark

Đại Tá
Anh @o3ma ơi, vợt mà bay, tiền đền thằng kia thì ít mà khoản xót vợt của mình là chính anh ạ, nếu bay vào bàn thì sứt còn nhẹ, còn nếu bay vào tường thì bác xác định luôn mang sang bác Hùng ca đại tu là chắc luôn, vì em đã chứng kiến rồi, hai cái ốp bán rời ra luôn, cái cán gãy đôi, nhìn thê thảm lắm bác ạ.
Không tin, bác cứ thử trả vờ tuột tay xem ... tình hình thế nào :p

lamtq

Đại Tá
Thằng Cámập nó sắp vào đây đánh e nên nó dọa e trc ý mà bác @o3ma ơi.
Thằng này dạo này láo nháo lắm rồi. Vào a đánh cho toác alo khỏi phát biểu linh tinh @vcbshark

Cho cán đeo 1 cái gioăng cao su ở đoạn giữa. Nhiều bác đã chia sẻ kinh nghiệm này rồi, không bay được.

lqphuong

Đại Uý
H3 NT hàng khủng hay sao mà cứ úp úp mở mở vậy @ Red Arc ? show lên anh em xem tý nào...
tiện đây cho hỏi anh em nào còn miếng H3 Market, màu đỏ, càng cứng càng tốt (> 40 độ) để lại mình với nhé ! (miếng vuông càng ok)

Bình luận từ Facebook