CLB những người đánh mặt Tàu

docmaorg

Đại Tá
mấy bác tàu đạo giúp em review cây pg12,pg13 với ạ?
PG12 dòng thấp cấu của Hao3
PG13 dòng thấp cấp của Kinhg3
Hai cây này đánh mút tầu đương nhiên là tốt, chỉ có 1 nhược điểm là mặt vợt thường dài hơn dùng 150x157 2-3mm, khi dán mút vào có cảm giác nặng đầu. Cú FH sẽ rất uy lực nhưng cú BH sẽ kém hiệu quả.

langngoi

Đại Tá
Thánh đấy có phong cách bán hàng như thần. .kinh thật ;).. K chắc hàng sẽ đến và cái gì cũng có vẻ hình như. .ảo thật :mad:
hì phương thức bán, thì đó là người ta nói lên sự thật, để người mua xác định, cái này ai chả biết có điều nói 1 cách rõ ràng, thẳng toẹt thế thì hiếm :).

prince121090

Thượng Sỹ

lqphuong

Đại Uý
H3 nittaku mềm hơn so vs hàng Market tính ra chỉ khoảng 39 độ nên đánh nhìu khi thấy thiệu lực vs dễ bị phù :(
kô nhớ rõ năm nào, cũng lâu lắm rồi, mình có cơ hội sở hữu đc em H3 Nittaku (có chữ Pro phía trên III) như hình dưới, hồii đó dán em này trên TimoBoll Spirit cảm giác đến chừ vẫn nhớ như in...phê !!! (kô biết loại của Take bán có gần giống với em ở dưới kô nữa)
Nittaku H3 Pro.jpg

Proximang

Đại Uý
kô nhớ rõ năm nào, cũng lâu lắm rồi, mình có cơ hội sở hữu đc em H3 Nittaku (có chữ Pro phía trên III) như hình dưới, hồii đó dán em này trên TimoBoll Spirit cảm giác đến chừ vẫn nhớ như in...phê !!! (kô biết loại của Take bán có gần giống với em ở dưới kô nữa)
View attachment 35584

Loại này 1 số trang bb nước ngoài vẫn bán, nhưng mà toàn hàng cũ rồi, Take còn hàng NT50 cũ đánh cũng được, giờ đánh H3 pro đời mới, chứ cứ canh mấy loại hàng này thì ko còn đâu bác ơi. :)

lqphuong

Đại Uý
Loại này 1 số trang bb nước ngoài vẫn bán, nhưng mà toàn hàng cũ rồi, Take còn hàng NT50 cũ đánh cũng được, giờ đánh H3 pro đời mới, chứ cứ canh mấy loại hàng này thì ko còn đâu bác ơi. :)
hàng H3 Pro ngoài thị trường bán sợ nhất là về quất vài lớp keo Haifu vào là bị phù ngay, nên đang phân vân lấy em H3 Neo Nittaku cho an tâm đây, kô biết có ngon kô nữa, bạn @Proximang đã test em H3 Neo Nittaku (Take, 750K) chưa ?

Proximang

Đại Uý
hàng H3 Pro ngoài thị trường bán sợ nhất là về quất vài lớp keo Haifu vào là bị phù ngay, nên đang phân vân lấy em H3 Neo Nittaku cho an tâm đây, kô biết có ngon kô nữa, bạn @Proximang đã test em H3 Neo Nittaku (Take, 750K) chưa ?

Đánh không có gì đặc biệt cả, chỉ thấy mềm, H3 pro làm gì mà phù dữ vậy bác :eek:, giật cỡ tuấn gấu mà cũng được 3 tháng... bác quét 2-3 lớp là chén đc rồi, hoặc tune 1 lớp falcon dán keo sữa.

vcbshark

Đại Tá
Đánh không có gì đặc biệt cả, chỉ thấy mềm, H3 pro làm gì mà phù dữ vậy bác :eek:, giật cỡ tuấn gấu mà cũng được 3 tháng... bác quét 2-3 lớp là chén đc rồi, hoặc tune 1 lớp falcon dán keo sữa.

Em trước toàn đánh Market, quen rồi toàn đánh Nittaku của anh @lamtq , không tune, cắn chả rách, đánh chả hỏng, chắc không tune nên nó bền thế, vì chỉ có một em NT mà đến mấy cái vợt nên phải đánh cả Nittaku, bền lắm

Bình luận từ Facebook