CLB những ACE sử dụng XIOM

binhmetal

Binh Nhì
Xin 1 chân cho Xiom club nhé
FH: Xiom Vega japan
Xiom Zetro Quad
BH: DHS Skyline
Đang tính thay BH thành Sigma II Euro và FH cho thành BH, các bác tư vấn với ah

Bình
YIM: binhbong78
0934566133

Dũng Cửu

Đại Tá
công nhận xiom sigma II oánh đã thật...tui oanh Stiga el VII mà hợp ghê...xoáy...kiểm soát tốt tăng tốc dứt điểm ok...nhưng giờ đang to mò miếng TAU 1...bac Dũng 9 oánh chưa..cho anh em biết cảm giác cái...tôi là dân Nam Định nhưng vào Sg lâu lắm rồi... tui xin một vé XIOM luôn nhé..nhưng có một điều kết xiom là độ bền...hi vong Bh oánh được tầm 3 tháng...trước oánh Herxer cứ 1 tháng ,hơn tháng / miếng.chịu ko nổi...
Blade ; Elbezhold VII..
FH : sigma euro II
Bh : Ten 05fx

hi hi tau 1 em đánh rồi cũng hay lắm nhưng hàng ko có bác à cứ sigma 2 euro hoặc pro mà quất thôi bác

Dũng Cửu

Đại Tá
toi da mua 2 em xiom zetro q va stroto cam nhan cua toi thay choi cay strato on hon ae phân tich jup de cho 1 em ra di

2 cây đều hay cả nhưng the mình tay bạn cầm cán cây nào hợp thì giữ lại còn nếu ko để lại cả 2 em mà dùng thay đổi cho hưng phấn :D

songphaisock

Trung Tá
Bác D9 ơi,stradivarius dán H3 vào liệu có ổn không hả bác?e đánh vợt dọc theo giơ xoáy nên muốn chơi FH mặt H3.

em đang đánh stra vs h3 nittaku đây, trình còi thấy cũng hợp. đang đợi pg9 về dán h3 chơi ngon hơn. à em cũng chơi vợt dọc

yeuvo_216

Thượng Sỹ
các bác ơi!!!e mới lấy mặt xiom sigma II euro.nhưng sao e thấy nó k ăn keo mấy nhỉ.dán vào đánh 2 hôm là nó bong ra rồi.có bác nào giống như e k ạ????

boizach_cp

Trung Sỹ
các bác ơi!!!e mới lấy mặt xiom sigma II euro.nhưng sao e thấy nó k ăn keo mấy nhỉ.dán vào đánh 2 hôm là nó bong ra rồi.có bác nào giống như e k ạ????

E cũng chơi xiom sigma II, k biết mọi ng xử lí tình huống này ntn, nhưng công nhận 1 số dòng mút bọt khí, lần đầu dán vào cốt hay bị bong ra thật, rút kinh nghiệm, e bôi 2 lớp, đợi lớp đầu tương đối khô e bôi tiếp lớp thứ 2 thế là lại ăn bình thường hì hì >,< Bác thử làm theo cách of e xem sao!

TanDen

Trung Sỹ
cây stravadius mỏng hơn dễ xoay chuyển hơn và cảm giác tốt hơn giật trái tốt hơn còn em zetro lực mạnh đòn rất nặng nhưng kiểm soát kém hơn em stravadius

Em đánh con v1 quad khô không khốc anh ạ , giật lúc lên lúc ko nó ko đều n/c là đang đợi thử cái hao hiếc gì của DHS xem sao

yeuvo_216

Thượng Sỹ
E cũng chơi xiom sigma II, k biết mọi ng xử lí tình huống này ntn, nhưng công nhận 1 số dòng mút bọt khí, lần đầu dán vào cốt hay bị bong ra thật, rút kinh nghiệm, e bôi 2 lớp, đợi lớp đầu tương đối khô e bôi tiếp lớp thứ 2 thế là lại ăn bình thường hì hì >,< Bác thử làm theo cách of e xem sao!

ok bác.tí e sẽ thử làm xem sao.^^

ping80

Trung Uý

Mình cũng thấy mặt nào ko ăn keo, lần đầu mình có dán với keo gốc nước của XIOM thì 2 hôm mặt bung khỏi cốt. Lần sau dán bằng keo gốc nước Grant dragon thì OK, nói chung mặt này dán bằng keo tăng lực thì ổn hơn, nhưng bóc/dán nhiều lần là cũng dễ hỏng sponge lắm.

Mặt vợt và cốt vợt mới thường phải dán 2-3 lần mới ăn keo. Thường mặt vợt và cốt dán lần đầu đánh khoảng 1-2 tiếng liên tục nên bóc ra và dán lại lần nữa. Sẽ chắc hơn và đánh tiếp khoảng 1 tuần mới phải dán lại.

Bình luận từ Facebook