CLB những ACE sử dụng XIOM

tuannn

Đại Uý
Với mục đích quy tụ những người chơi bóng bàn yêu thích sử dụng các sản phẩm của XIOM, CLB XIOM nơi để chúng ta gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ kỹ thuật,trao đổi những chủ đề liên quan đến bóng bàn và thi đấu cọ sát học hỏi lẫn nhau, CLB bóng bàn Dũng Cửu dự kiến sẽ tổ chức các buổi offline diễn ra vào các ngày chủ nhật hàng tuần với thời gian cụ thể:
- Sáng từ 8h- 12h
- Chiều từ 13h 30- 22h tối

- Tối từ 20h uống biaBia họp báo về các chủ để liên quan đến bóng bàn,ai đi họp báo cămpuchia ..^_^...vấn đề bia rượu không ép(rượu bất khả ép :) ép không uống cáo từ) :)bạn nào không thích nhậu nhẹt hoặc bận thì .hi hi..>>>về nhà...

- Những ngày offline thành viên nào bận hoặc không thích nhậu nhẹt bù khú thi đấu giao lưu mỗi trận 1 chai nước thơm mời nhau hoặc những trận thách đấu của những bợm nhậu Bia cho thêm phần sôi nổi và hấp dẫn ít nhất mỗi trận bác nào chiến bại nộp 5 biaBia nhiều nhất 20 biaBia góp vào buổi tối đi họp báo,chém gió :D

Địa chỉ: CLB bóng bàn Dũng Cửu - trường cấp III Đoàn Kết - số 174, phố Hồng Mai, phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.

Thành viên : tất cả những ACE sử dụng bảo kiếm hoặc riêng lẻ các sản phẩm cốt vợt, mặt vợt của lò rèn XIOM.hoặc những bảo kiếm của các lò rèn khác muốn đơn phương thánh đấu CLB XIOM.:D
Vậy kính mời các ACE báo danh để thành viên CLB XIOM có thể tiện liên lạc(SĐT,nghề nghiệp,quê quá,biệt danh, Nick diễn đàn,Nick yahoo menserger,họ tên,địa chỉ ...cốt,mặt vợt đang sử dụng) tham gia để hội được đông đảo quần hùng với nỗi niềm đam mê trái bóng nhựa...^_^... WELCOME!!

HCM mà có những buổi off thế này thì hay quá bác Dũng 9 nhỉ? Cho E ra nhập hội Xiom với thanh bảo đao bên dưới chữ ký.

Dũng Cửu

Đại Tá
HCM mà có những buổi off thế này thì hay quá bác Dũng 9 nhỉ? Cho E ra nhập hội Xiom với thanh bảo đao bên dưới chữ ký.

hi hi chắc chắn sẽ có mà bạn vì những ACE sử dụng mặt và cốt vợt của xiom khá là nhiều rồi bạn à ..^_^....hê hê bảo đao của bạn đang là hàng hot đấy:D

tuannn

Đại Uý
hi hi chắc chắn sẽ có mà bạn vì những ACE sử dụng mặt và cốt vợt của xiom khá là nhiều rồi bạn à ..^_^....hê hê bảo đao của bạn đang là hàng hot đấy:D

Bác cố gắng thu xếp bữa off chai trong SG E sẽ cho bác mượn bảo đao chém thử. Đảm bảo ko có bác nào ra đi với bảo đao này thì .........E sẽ rửa tay gác bảo đao luôn. hehe

xtung78

Trung Uý
toi da mua 2 em xiom zetro q va stroto cam nhan cua toi thay choi cay strato on hon ae phân tich jup de cho 1 em ra di

lethanhcong147

Binh Nhất
Chào các tiền bối, em cũng là tín đồ của XIOM.tên Lê Thành Công
quê Gia Lộc Hải Dương,hiện đag học lớp 12,ôn thi đại học để được lên HN bái sư học đạo.
Em chơi vợt dọc nhưg dùng kiếm Axelo vì muốn cho thằng bạn đánh chung
FH Omega 4 Asia
BH Mark V
bác Dũng 9 có Zetro Quad C.pen không?PM cho em với,em đag muốn tậu về.hìhì

dungvip67

Binh Nhì
Minh xin đăng ký báo danh tiếp nhé
Họ và Tên: Dũng vip
nick: dungvip67@gmail.com
Cốt vợt: Xiom Zetro Quad , FH: Xiom IV EURO, BH: Xiom IV ASIA
Nghề nghiệp: Công chức NN.

Mình dùng toàn Xiom, mình thấy đánh tốt lắm, dể điều khiển bóng, kiểm soát tốt điểm rơi ....

linhlinh

Binh Nhì
Mr.Quang
NN/Nha bao
QQ/Hai Duong
HKTT/Dinh Cong/HN
V1 Quard
FH/Sigma I Pro
BH/Boost TC( Hom nao a qua D9 hoc hoi them nhe!Hy vong cung que nen duoc uu ai!0912235345)

longo

Trung Sỹ
công nhận xiom sigma II oánh đã thật...tui oanh Stiga el VII mà hợp ghê...xoáy...kiểm soát tốt tăng tốc dứt điểm ok...nhưng giờ đang to mò miếng TAU 1...bac Dũng 9 oánh chưa..cho anh em biết cảm giác cái...tôi là dân Nam Định nhưng vào Sg lâu lắm rồi... tui xin một vé XIOM luôn nhé..nhưng có một điều kết xiom là độ bền...hi vong Bh oánh được tầm 3 tháng...trước oánh Herxer cứ 1 tháng ,hơn tháng / miếng.chịu ko nổi...
Blade ; Elbezhold VII..
FH : sigma euro II
Bh : Ten 05fx

Last edited:

lethanhcong147

Binh Nhất
Em thấy không hợp đâu :v Anh đánh cây mỏng như Stradivarius hay hayabusa zxi sẽ hợp hơn :D

em cũng muốn mua cây stradivarius CP rồi nhưg cây axelo chưa biết làm gì với nó nên bây giờ vẫn chơi tạm axelo.thôi cứ mua về dán thử vậy.hì.

TUANGAUTH

Thượng Sỹ
công nhận xiom sigma II oánh đã thật...tui oanh Stiga el VII mà hợp ghê...xoáy...kiểm soát tốt tăng tốc dứt điểm ok...nhưng giờ đang to mò miếng TAU 1...bac Dũng 9 oánh chưa..cho anh em biết cảm giác cái...tôi là dân Nam Định nhưng vào Sg lâu lắm rồi... tui xin một vé XIOM luôn nhé..nhưng có một điều kết xiom là độ bền...hi vong Bh oánh được tầm 3 tháng...trước oánh Herxer cứ 1 tháng ,hơn tháng / miếng.chịu ko nổi...
Blade ; Elbezhold VII..
FH : sigma euro II
Bh : Ten 05fx

Mặt xiom oánh đã thật.cảm giác tốt.mình rất khoái xiom omega4 pro.đòn khá độc. chỉ mỗi tội hơi nhanh gãy chân gai.

Bình luận từ Facebook