CLB MN tham gia HaiDuong Premiership 2012

dungdienluc

Binh Nhất
sao bác lại bảo em thế nhỉ.thực tinh em ra câu lạc bộ MN để cổ vũ đội nhà nhưng em lại phải làm trọng tài chung gian cho cả 2 đội.đấy đã là cái khó cho em rồi hơn nữa trận chị yến và linh em lại rất khó xử vì biết phải ls khi đứng giữa 2 người.em đành phải chấp nhận bắt trận đấu cho thật công bằng.thật là khó xử quá.hjhj
Thế mới thiệt thòi cho Hoả Châu chứ, hhi hhi

khanhcon_hd

Trung Sỹ
Thế mới thiệt thòi cho Hoả Châu chứ, hhi hhi

hehe.sao bác cứ than vãn vậy nhỉ.gạo đã nấu thàng cơm ván đã đóng thuyền thì mình có tiếc nuối cũng chỉ là hư ko.hjhj.em chỉ mong bên bác lượt về cố gắng làm công tác tư tưởng thật tốt thì em ngĩ chắc là kết quả sẽ khác đi.

dungdienluc

Binh Nhất
hehe.sao bác cứ than vãn vậy nhỉ.gạo đã nấu thàng cơm ván đã đóng thuyền thì mình có tiếc nuối cũng chỉ là hư ko.hjhj.em chỉ mong bên bác lượt về cố gắng làm công tác tư tưởng thật tốt thì em ngĩ chắc là kết quả sẽ khác đi.

Thanks chú Khánh con nhé, anh cũng nghĩ là thua mà.

Seu

Trung Sỹ
Đội MN toàn hảo thủ, mạnh quá. A Tùng phong độ xuất sắc thật. Đội MN lên HN mà tham gia giải C chắc là 1 trong những đội mạnh

ngainguyen

Binh Nhất
Đội MN ngày mai 19/9 có ai rảnh thì xuống Lò Vôi xem e Yến đánh giao lưu với Tâm ( Công Chức ),,,,thời gian 17h30......
Yến ơi cố lên nhé....................

yenhd1986

Binh Nhì
Đội MN ngày mai 19/9 có ai rảnh thì xuống Lò Vôi xem e Yến đánh giao lưu với Tâm ( Công Chức ),,,,thời gian 17h30......
Yến ơi cố lên nhé....................

sao đánh muộn thế chị, 17h dc ko? e còn về đón con, mà e vẫn chưa hiểu vụ độ này là ntn, ai ra kèo

Thắng râu

Binh Nhì
Hôm nay xem đội MN đánh hay quá nhưng thấy có điều không hay chút nào là khán giả và trong đó có cả VDV của đội MN cổ vũ không đẹp cho lắm,bên ánh sáng chỉ ngồi yên vỗ tay con bên MN và khán giả thì nói nhưng câu khó nghe đang thi đấu{bóng chưa dừng}nhất là người trung tuổi cao to đẹp trai mặc áo đằng sau có chữ Sở Y Tế,toàn nói câu kích động quá khích những câu không văn minh,nghe khó chịu,nói vào nhưng lúc bóng chưa dừng,đành rằng cổ vũ có quyền nói cổ vũ gây tâm lý cho đối phương,nhưng không nên nói khi bóng đang đánh và nói những câu không đẹp,:confused:

tung(momnhom)

Trung Sỹ
Hôm nay xem đội MN đánh hay quá nhưng thấy có điều không hay chút nào là khán giả và trong đó có cả VDV của đội MN cổ vũ không đẹp cho lắm,bên ánh sáng chỉ ngồi yên vỗ tay con bên MN và khán giả thì nói nhưng câu khó nghe đang thi đấu{bóng chưa dừng}nhất là người trung tuổi cao to đẹp trai mặc áo đằng sau có chữ Sở Y Tế,toàn nói câu kích động quá khích những câu không văn minh,nghe khó chịu,nói vào nhưng lúc bóng chưa dừng,đành rằng cổ vũ có quyền nói cổ vũ gây tâm lý cho đối phương,nhưng không nên nói khi bóng đang đánh và nói những câu không đẹp,:confused:
Đúng là có bác già của CLB cổ vũ. Nhưng theo ý kiến của bạn là đung 1 phần nào đó thôi.
Theo quan điểm cùa mình là 2 đội thi đấu hết mình thỉnh thoảng trêu nhau để lấy tiếng cười chứ mặt cứ đằng đằng sát khí thì không hay .
Còn đường bóng hôm nay mình thấy bác hô những câu khi bóng chưa dừng là đúng, Nhưng nhìn lại thì những quả đấy ai cũng nghĩ là xong rùi, bác đó trình B52 tưởng là hết cổ vũ thì ....
Rất Cảm ơn bạn đã góp ý

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
- BTC Hải Dương Premiership 2012 sẽ tổ chức một buổi họp rút kinh nghiệm với các đ/c Chủ tịch các CLB, đội trưởng, lãnh đội các đội đang tham gia thi đấu tại giải Hải Dương Premiership 2012 vào hồi 09h30' Chủ nhật, ngày 30/9/2012 tại CLB Bóng bàn Tỉnh Hải Dương.
- Trân trọng kính mời các đ/c Chủ tịch các CLB, đội trưởng, lãnh đội các đội tham gia Hải Dương Premiership 2012 đến dự họp đông đủ.

Thông báo này thay cho giấy mời.

T/M BTC BTC HẢI DƯƠNG PREMIERSHIP 2012
Lê Quang Vinh​

tung(momnhom)

Trung Sỹ
Chiều nay cả 2 đội đều tung đội hình mạnh nhất chắc chắn sẽ có nhiều trận đấu hay và kịch tính. Trận này xem đội nào vượt lên dẫn đầu đây. Đội MN cố gắng dành trọn 3 điểm. Xô xô..............

ngainguyen

Binh Nhất
Chiều nay cả 2 đội đều tung đội hình mạnh nhất chắc chắn sẽ có nhiều trận đấu hay và kịch tính. Trận này xem đội nào vượt lên dẫn đầu đây. Đội MN cố gắng dành trọn 3 điểm. Xô xô..............

đã đc dành chọn vẹn rồi đấy a ơi.....có ăn mừng chưa

phuongkinh_HD

Trung Sỹ
em à trong thể thao có thắng có thua,ai cũng muốn thắng không ai muốn thua,thế nên nó mới kich tính,vậy em cũng đừng buồn làm gì,trận sau hãy cố lên,chứ cứ thua lại xin lỗi thì bản thân anh và đồng đội anh phải xin lỗi cả mùa giải mất.:cool:

Bình luận từ Facebook