CLB MN tham gia HaiDuong Premiership 2012

Hungtq

Administrator
Trận ngày mai rất căng thẳng, thời tiết này rất dễ ốm nên đội mình giữ gìn sức khỏe cẩn thận nhé, hi vọng ngày mai đội thi đấu tốt và giành chiến thắng....Xô..Xô

Xô xê gì?
Cái Hải nó nghe thấy thì lại mệt với nó đấy :cool:

khanhcon_hd

Trung Sỹ
Trận ngày mai rất căng thẳng, thời tiết này rất dễ ốm nên đội mình giữ gìn sức khỏe cẩn thận nhé, hi vọng ngày mai đội thi đấu tốt và giành chiến thắng....Xô..Xô

em chúc đội hỏa châu giành chiến thắng.đánh cho đội của đức kiếm sắc thành đội liềm cùn.oh year

khanhcon_hd

Trung Sỹ

thui chết em viết nhầm.phải là đội MN giành chiến thắng đánh cho đội hỏa châu có đức kiếm sắc thành đội liềm cùn

yenhd1986

Binh Nhì
cảm ơn Khánh hôm qua đã ra MN ủng hộ và làm trọng tài rất nhiệt tình. Chúc mừng đội nhà rã giành chiến thắng...Còn 2 trận nữa là hết lượt đi, đội mình cố gắng nhé!

khanhcon_hd

Trung Sỹ
cảm ơn Khánh hôm qua đã ra MN ủng hộ và làm trọng tài rất nhiệt tình. Chúc mừng đội nhà rã giành chiến thắng...Còn 2 trận nữa là hết lượt đi, đội mình cố gắng nhé!

không có gì quả thật em ra cũng chỉ muốn cổ vũ đội chị thôi.mong đội chị giành chiến thắng.hjhjhj để đội chị còn chạy đua cả đội em chứ.

dungdienluc

Binh Nhất
Khánh con và Yến hợp đồng trù ẻo Hoả Châu nên hôm qua Hoả Châu thua MN, đau quá

yenhd1986

Binh Nhì
Xin lỗi a Dũng, e ko có ý trù ẻo gì đội a cả, kể cả e thua Linh nhưng e với nó vẫn rất thoải mái, còn vì sao mà Khánh lại ủng hộ đội e thì e nghĩ chắc a cũng hiểu lí do rồi

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
Tặng các bạn CLB MN video clip Trận 6 - Ván 5: Hùng + Tùng vs Hiên + Dũng (3-2). Ván đấu quyết định dành chọn 3 điểm cho CLB MN.
[video=youtube;oqNgKVzcQFc]http://www.youtube.com/watch?v=oqNgKVzcQFc&feature=youtu.be[/video]

khanhcon_hd

Trung Sỹ
Xin lỗi a Dũng, e ko có ý trù ẻo gì đội a cả, kể cả e thua Linh nhưng e với nó vẫn rất thoải mái, còn vì sao mà Khánh lại ủng hộ đội e thì e nghĩ chắc a cũng hiểu lí do rồi

sao bác lại bảo em thế nhỉ.thực tinh em ra câu lạc bộ MN để cổ vũ đội nhà nhưng em lại phải làm trọng tài chung gian cho cả 2 đội.đấy đã là cái khó cho em rồi hơn nữa trận chị yến và linh em lại rất khó xử vì biết phải ls khi đứng giữa 2 người.em đành phải chấp nhận bắt trận đấu cho thật công bằng.thật là khó xử quá.hjhj

Bình luận từ Facebook