CLB Cổ Nhuế- Hoàng

Cảm ơn Lờ tê Dũng vì ảnh quá đẹp . Đúng là :Lờ tê lắm tiền , lắm tình lại lắm tài . Hôm nào lên Clb Cổ Nhuế-Hoàng a xin e chỉ giáo mấy đường kt chụp ảnh nhé .Nếu ko có gì thay đổi thì thứ 6 ngày 2/11 đội a sẽ sang nhé. Bia Bia ......... ........ ......

DẠ vâng anh!!! Anh rủ đông anh em sang bên em giao lưu cho vui anh nhé! Em là em phải gặp anh một trận mới được, nhìn anh đánh là thấy thèm thịt anh rồi hehe!!!
À mà quên em là Nam Đà Nẵng đây anh ạ hihi!!!

ppt1964

Binh Nhất
DẠ vâng anh!!! Anh rủ đông anh em sang bên em giao lưu cho vui anh nhé! Em là em phải gặp anh một trận mới được, nhìn anh đánh là thấy thèm thịt anh rồi hehe!!!
À mà quên em là Nam Đà Nẵng đây anh ạ hihi!!!

5h30 chiều t6 đội a sẽ hạ cánh. Oánh 1tran đồng đội trước đơn đối kháng sau ,ta làm cho hoành tráng nhé. A sẽ mời ae CN-H mấy món lạ miệng cho thay đổi khẩu vị. Mấy bác này bảo là thịt NamDN hơi mềm đấy...ha ha...Bia Bia... A sẽ liên lạc chi tiết với a Đào bằng đt.

Sobat

Trung Uý
5h30 chiều t6 đội a sẽ hạ cánh. Oánh 1tran đồng đội trước đơn đối kháng sau ,ta làm cho hoành tráng nhé. A sẽ mời ae CN-H mấy món lạ miệng cho thay đổi khẩu vị. Mấy bác này bảo là thịt NamDN hơi mềm đấy...ha ha...Bia Bia... A sẽ liên lạc chi tiết với a Đào bằng đt.
Anh em CLB toàn thích món lạ, các cụ bảo rồi Khoai phải ruộng lạ mà bác. Chú Nam đen thịt hơi mềm nhưng còn nhiều chú khác, chú thì toàn xương, chú thì hơi nhiều mỡ lên cứ phải chén thử mới biết món nào ngon, món nào không ngon? hẹn gặp các bác vào ngày đã chốt hạ.

Anh ơi!!! Càng đông càng vui anh ạ hihi!!! Em thì lúc nào thịt cũng mềm anh ạ nên ăn không ngon đâu hehe!!!
Sao mà em chỉ mong đến ngày thứ 6 quá hic!!!

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Hôm qua trời mưa bão, đi ngang qua CLB Thôn Hoàng thấy đèn sáng vào thăm anh em. Thật ngưỡng môi khi thấy các bác nhà mình vẫn đội mưa đến CLB tập ầm ầm :D:D:D:D:D:D:D:D:D

ltdung

Trung Uý
Hôm qua trời mưa bão, đi ngang qua CLB Thôn Hoàng thấy đèn sáng vào thăm anh em. Thật ngưỡng môi khi thấy các bác nhà mình vẫn đội mưa đến CLB tập ầm ầm :D:D:D:D:D:D:D:D:D

Anh Ánh hôm qua tập kích đột ngột quá làm em không mang máy ảnh chụp vài kiểu chân dung của anh post lên để anh em CLB chiêm ngưỡng. Dạo này anh trẻ ra nhiều quá, em phải 1 lúc mới nhận ra:eek::eek::eek:.
@All: thông báo với anh em 1 tin vui là năm tới anh Ánh sẽ về tham gia giải HPS 2013 với anh em mình đấy.

Anh Ánh hôm qua tập kích đột ngột quá làm em không mang máy ảnh chụp vài kiểu chân dung của anh post lên để anh em CLB chiêm ngưỡng. Dạo này anh trẻ ra nhiều quá, em phải 1 lúc mới nhận ra:eek::eek::eek:.
@All: thông báo với anh em 1 tin vui là năm tới anh Ánh sẽ về tham gia giải HPS 2013 với anh em mình đấy.

Hic hôm trước em có viết bài chém với anh Dũng với anh Ánh rồi mà giờ nó đi đâu rồi huhu!!!
Để mừng tin vui anh Ánh về tham gia cùng đội nhà và cũng để góp phần để ủng hộ bóngban.org và giải chung kết Primiership 2012 tại Đà Nẵng em xin đề xuất ý kiến: " Lập một quỹ để ủng hộ bongban.org và chung kết Premiership 2012 của clb Cổ Nhuế, mọi thành viên clb đều được đóng góp và việc đóng góp là tùy tâm!!!"

Bác cả và anh em vào cho ý kiến!!!!!!!!!

Last edited:

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Hic hôm trước em có viết bài chém với anh Dũng với anh Ánh rồi mà giờ nó đi đâu rồi huhu!!!
Để mừng tin vui anh Ánh về tham gia cùng đội nhà và cũng để góp phần để ủng hộ bóngban.org và giải chung kết Primiership 2012 tại Đà Nẵng em xin đề xuất ý kiến: " Lập một quỹ để ủng hộ bongban.org và chung kết Premiership 2012 của clb Cổ Nhuế, mọi thành viên clb đều được đóng góp và việc đóng góp là tùy tâm!!!"

Đây là một việc rất có ý nghĩa nên cần hưởng ứng, đội D Vitas đã thực hiện từ đầu mùa giải :D:D:D:D:D:D:D Mong rằng mỗi anh em chung tay đóng góp một chút giải chung kết sẽ thành công hơn Bia Bia Bia

ltdung

Trung Uý

Ý kiến của hoathuong rất tuyệt, anh ủng hộ cả 2 tay lẫn 2 chân. Anh em mình cùng chung tay góp sức xây dựng ĐỨA CON TINH THẦN cho mạnh khỏe chứ nhỉ!!!!

"Bên án một tiếng gà vừa gáy,
Chim trên cây liền ngỏ ý chào mừng.
................................................
Mở mắt thấy rõ ràng tân vận hội,
Xúm vai vào xốc vác cựu giang sơn."

Last edited:

t1rung

Binh Nhì
Trung Cận

Nguyên văn bởi hoathuongthichbongban:
"Hic hôm trước em có viết bài chém với anh Dũng với anh Ánh rồi mà giờ nó đi đâu rồi huhu!!!

hôm nào a vác kiếm đi làm một trận với hoathuongthichbongban, 5 sec chạm 3. Thắng được a thì ... đồng ý luôn, haha

ltdung

Trung Uý
Theo thống nhất của anh em CLB, được sự đồng ý của bác cả Đào, tối nay (19h) anh em sẽ giao lưu với đội tuyển của ĐH luật HN và tiến hành chương trình: CLB Cổ Nhuế- Hoàng tiếp sức diễn đàn BONGBAN.ORG- ĐỨA CON TINH THẦN. Đề nghị anh em có mặt đầy đủ.

Sobat

Trung Uý
Theo thống nhất của anh em CLB, được sự đồng ý của bác cả Đào, tối nay (19h) anh em sẽ giao lưu với đội tuyển của ĐH luật HN và tiến hành chương trình: CLB Cổ Nhuế- Hoàng tiếp sức diễn đàn BONGBAN.ORG- ĐỨA CON TINH THẦN. Đề nghị anh em có mặt đầy đủ.

Hôm đó các Bác, các chú ngồi đến 2h uống hết mấy két bia + mấy lít rượu làm hết mấy nồi lẩu đã đưa được ra kết luận như thế nào để AE còn đóng góp?

Hôm đó các Bác, các chú ngồi đến 2h uống hết mấy két bia + mấy lít rượu làm hết mấy nồi lẩu đã đưa được ra kết luận như thế nào để AE còn đóng góp?

Anh biết rồi còn hỏi gì!!! Riêng anh vừa được 2 cái giải nhì thì 500k hihi!!!
Đùa đấy mỗi anh em 200k, tối nay có vào sớm để khao anh em vụ 2 giải nhì ko anh?

Nguyên văn bởi hoathuongthichbongban:
"Hic hôm trước em có viết bài chém với anh Dũng với anh Ánh rồi mà giờ nó đi đâu rồi huhu!!!

hôm nào a vác kiếm đi làm một trận với hoathuongthichbongban, 5 sec chạm 3. Thắng được a thì ... đồng ý luôn, haha

Ông tướng này ở đâu ra mà dữ thế cả nhà ơi!!! Phải để ông này lên bàn cân mà thịt thì mới biết được giá trị thực của mình thôi cả nhà nhỉ hihi!!!

nhap-mon

Trung Sỹ
Những Đứa con tinh thần

Hưởng ứng tinh thần đoàn kết và khẩu hiệu ( Mở Rộng vòng tay kết nối tình bạn) CLB Cổ Nhuế Hoàng sẽ chung tay cùng ae trên mọi miền của đất nước, ủng hộ Đứa Con Tinh Thần với số tiền là 2.000.000 đ (hai triệu đồng) số tiền này sẽ đc chuyển đến BTC sớm nhất ,ngoài ra nếu có thêm chúng tôi sẽ tiếp tục gửi tới BTC với tinh thần "Một cây làm chẳng nên non ba cây chụm lại nên hòn núi cao"

Last edited:
Tối sẽ vào sớm khao AE 2 chai Coca.

Anh ơi!!! Khao những 2 chai cocacola liệu có nhiều quá ko anh hihi!!!
Tối anh ko cho anh em đánh chén là anh em không chịu được đâu! Anh biết anh em nhà mình rồi còn gì, không cho ăn mà chỉ cho uống là không uống được đâu hihi!!!

Last edited:

Bình luận từ Facebook