CLB Cổ Nhuế- Hoàng

TrungPY

Binh Nhất
THÔNG BÁO để tiếp thêm lửa cho 2 giải nhì và 1 giải nhất của đc Toàn và Kiều đúng 7h chiều mai thứ tư ngày 21/11/2012 sẽ có cuộc tỷ thí vòng tròn 4 thấp thủ gồm Đào,Kiều,Toàn,Trungyb,đề nghị mọi Tv đội có mặt để cổ vũ và thi đấu cùng, sau khi thi đấu song sẽ đi họp báo BiaBiaBiaBia và...
Mặc dù trận chiến rất gian nan nhưng chuyện chén,chế biến mồi thì đơn giản.Em quyết định nấu cao Toàn (đẹp trai,rắn rỏi) để uống rượu còn nhường lại anh Kiều(béo lắm tóp mỡ) cho bác cả Đào om dưa

Last edited:

ltdung

Trung Uý
Chiều qua Dũng và Cường đã khớp lệnh tối nay đánh 1 trận thắng 5, thua 10 cổ vũ cùng anh em. hi..hi.Tối nay hứa hẹn sẽ rất nhiều tiền rơi bia chảy.. thành sông tại CLB. Có bác nào rảnh mời vào CLB tham gia cho xôm.

Last edited:

Sobat

Trung Uý
Đã lâu rồi mới có những trận bóng siêu kinh điển của những tay vợt siêu dự bị của Thôn Hoàng cùng với 2 tay vợt trẻ vừa ăn húng lìu Cường trái hay nhất Thôn Viên và Dũng trái hay nhất Thôn Hoàng. Kết quả những trận đấu này sẽ không ai dự đoán được tỷ số ntn? sẽ có nhiều ẩn số và bất ngờ mời AE CLB ra cổ vũ và đứng cửa để có thêm mồi ,xin mời AE có ghé qua DĐ muốn giao lưu với AE CLB xin mời tối nay 19h có mặt để thi đấu và giao lưu Bia.

cuong_ars

Trung Sỹ
Chiều qua Dũng và Cường đã khớp lệnh tối nay đánh 1 trận thắng 5, thua 10 cổ vũ cùng anh em. hi..hi.Tối nay hứa hẹn sẽ rất nhiều tiền rơi bia chảy.. thành sông tại CLB. Có bác nào rảnh mời vào CLB tham gia cho xôm.

Vừa vào mạng gặp ngay lời thách đấu của bác Dũng, tim đập thình thịch từ bây giờ, vợ cho đủ 50k, tính sao đây.

Thông báo với cả nhà là hôm nay có thêm rất nhiều thành viên của thôn Viên sẽ ra cổ vũ cho trận tứ hùng của những siêu dự bị đội mình đấy!!! Em đề nghị mọi người đến sớm để trận đấu diễn ra sớm và còn thời gian giao lưu với anh em thôn Viên nữa!!!!

nhap-mon

Trung Sỹ
Mặc dù trận chiến rất gian nan nhưng chuyện chén,chế biến mồi thì đơn giản.Em quyết định nấu cao Toàn (đẹp trai,rắn rỏi) để uống rượu còn nhường lại anh Kiều(béo lắm tóp mỡ) cho bác cả Đào om dưa

A cảm ơn ((lòng tốt)) của chú py ,đã nhường cho a món (tóp...da voi) tương đối mềm ,nhưng khg vấn đề gì ,a sẽ cố gắng hết sức có thể vì a biết mình đang ở chỗ nào so với 3 e.Còn e py cũng cần hết sức cẩn thận vì, nếu a nhai đc da voi rồi thì mấy món mềm mềm a sẽ nuốt chửng luôn đấy ,hẹn gặp e chiều nay nhéBiaBiaBiaBia

A cảm ơn ((lòng tốt)) của chú py ,đã nhường cho a món (tóp...da voi) tương đối mềm ,nhưng khg vấn đề gì ,a sẽ cố gắng hết sức có thể vì a biết mình đang ở chỗ nào so với 3 e.Còn e py cũng cần hết sức cẩn thận vì, nếu a nhai đc da voi rồi thì mấy món mềm mềm a sẽ nuốt chửng luôn đấy ,hẹn gặp e chiều nay nhéBiaBiaBiaBia

Bác cả dạo này máu chiến kinh người!!! Tối nay em làm chân trợ lý trọng tài nhưng em vẫn theo bác một nữa đấy!!!!

kmfirecat

Thượng Sỹ
lần đầu tiên đến thôn Hoàng - Cổ Nhuế mà ngỡ ngàng. Bác Tộ chủ tịch câu lạc bộ phong thái điềm tĩnh, mến khách; a Đào (nhap-mon) là cây vợt trẻ đang nổi ^^ có quả ve trái vô địch thiên hạ, a hoathuongthichbongban là cao thủ xuất thân từ Thiếu Lâm quả không sai, được tập bóng cùng anh chả mới mà tự tin ngao du thiên hạ, anh Kiều bụng phệ xứng danh rocket xuyên không thủng (rocket không thủng dùng tên lửa tomahoc không thủng ít ra cũng nún ^^), anh giatraumuong (cao thủ Toàn) đẹp trai như diễn viên thế mà đánh bóng bàn quá hay: ngưỡng mộ- ngưỡng mộ!, anh Trung PY thì khỏi phải nói Bóng đã hay mà Bia cũng tốt, ngoài ra còn có anh Tuyến, anh Dũng, anh Giang, bác Tư (nếu nhớ không nhầm bác gần 80 tuổi - đánh bóng nhanh như thanh niên) ... và các thành viên khác rất nhiệt huyết với bóng bàn. Một lần đến không thể không đến lần thứ 2. Cảm ơn anh Trung PY cùng toàn thể các bác, các anh thành viên trong câu lạc bộ thôn Hoàng, chúc câu lạc bộ ngày càng phát triển!

ltdung

Trung Uý
lần đầu tiên đến thôn Hoàng - Cổ Nhuế mà ngỡ ngàng. Bác Tộ chủ tịch câu lạc bộ phong thái điềm tĩnh, mến khách; a Đào (nhap-mon) là cây vợt trẻ đang nổi ^^ có quả ve trái vô địch thiên hạ, a hoathuongthichbongban là cao thủ xuất thân từ Thiếu Lâm quả không sai, được tập bóng cùng anh chả mới mà tự tin ngao du thiên hạ, anh Kiều bụng phệ xứng danh rocket xuyên không thủng (rocket không thủng dùng tên lửa tomahoc không thủng ít ra cũng nún ^^), anh giatraumuong (cao thủ Toàn) đẹp trai như diễn viên thế mà đánh bóng bàn quá hay: ngưỡng mộ- ngưỡng mộ!, anh Trung PY thì khỏi phải nói Bóng đã hay mà Bia cũng tốt, ngoài ra còn có anh Tuyến, anh Dũng, anh Giang, bác Tư (nếu nhớ không nhầm bác gần 80 tuổi - đánh bóng nhanh như thanh niên) ... và các thành viên khác rất nhiệt huyết với bóng bàn. Một lần đến không thể không đến lần thứ 2. Cảm ơn anh Trung PY cùng toàn thể các bác, các anh thành viên trong câu lạc bộ thôn Hoàng, chúc câu lạc bộ ngày càng phát triển!
Rất cảm ơn em Tú đã đến giao lưu cùng AE CLB, chỉ tiếc rằng em phải về hơi sớm. Bây giờ anh em mới về tới nhà. Mong sẽ gặp em nhiều hơn nữa để anh em còn giao lưu bóng vàBia.
Cuối tuần này định vào Thôn Hoàng ăn tiết canh vịt, k hiểu có khách k nhỉ??? hehehe
Lâu lắm rồi không được gặp anh Thắng, dạo này CLB không những có món tiết canh vịt mà còn có cả lẩu cua bắp bò, thịt nướng, cá om dưa... mời bác đấy.

Sobat

Trung Uý
Đúng như dự đoán ban đầu kết quả thi đấu đã có nhiều bất ngờ sảy ra: Bác cả Đào đã dành chức quán quân, Chú Toàn đẹp giai vô địch lần trước đoạt chức thần đèn, Kiều, Trung phong độ ổn định huy chương bạc và đồng. Lâu lâu mới được tỷ thí AE CLB 1 trận trình bóng bác cả Đào dạo này lên thật chén tất cả ba trận chỉ thua 3 séc, chú Toàn giật trái hay giật phải đẹp nhưng 3 trận lại thắng được 3 séc

Ông em khi nào rỗi là qua clb anh chơi cho vui nhé, đừng đi lang thang kẻo mất lối đấy hihi!!!

Đúng như dự đoán ban đầu kết quả thi đấu đã có nhiều bất ngờ sảy ra: Bác cả Đào đã dành chức quán quân, Chú Toàn đẹp giai vô địch lần trước đoạt chức thần đèn, Kiều, Trung phong độ ổn định huy chương bạc và đồng. Lâu lâu mới được tỷ thí AE CLB 1 trận trình bóng bác cả Đào dạo này lên thật chén tất cả ba trận chỉ thua 3 séc, chú Toàn giật trái hay giật phải đẹp nhưng 3 trận lại thắng được 3 séc

Anh nói làm sao ý, nhà cựu vô địch Toàn đẹp trai đánh 3 trận được có đúng 1 sec thôi hihi!!!
Em theo cửa bác cả chuẩn thật, Bác cả nhỉ hihi!!!

nhap-mon

Trung Sỹ
Cuối tuần này định vào Thôn Hoàng ăn tiết canh vịt, k hiểu có khách k nhỉ??? hehehe

Ối giời,lâu lắm rồi khg đc mời ai món tiết canh và vịt nướng,hôm nay có người muốn ăn chẳng lẽ clb lại để mất lòng khách sao,cổng clb luôn mở rộng để cho mọi người đến mà khg muốn về, còn chú ThangRau đến đc lần rồi mất lối luôn, vậy mà bây giờ vẫn còn gáy loạn xạ.Nếu còn đủ tinh thần và ý chí thì lập một đội rồi( hỏi đường) vào ae clb Cổ nhuế Hoàng sẽ đón tiếp chu đáo luôn BiaBiaBiaBia

Sobat

Trung Uý
Anh nói làm sao ý, nhà cựu vô địch Toàn đẹp trai đánh 3 trận được có đúng 1 sec thôi hihi!!!
Em theo cửa bác cả chuẩn thật, Bác cả nhỉ hihi!!!
À quên mất rượu vào giờ vẫn chưa tỉnh, lá thăm đen đủi thế nào trận đầu tiên gặp ngay ông bạn nối khố cho ăn 3 roi mất lối trận 2 gặp đối thủ vừa miếng quen đường lại đi 3 roi, trận cuối gặp bác cả may mắn là bác đã vô địch lên bác nhường cho séc không chắc lại đi 3 roi. Việt Nam lại phải đăng bản quyền mới cho bưởi 9 roi.

À quên mất rượu vào giờ vẫn chưa tỉnh, lá thăm đen đủi thế nào trận đầu tiên gặp ngay ông bạn nối khố cho ăn 3 roi mất lối trận 2 gặp đối thủ vừa miếng quen đường lại đi 3 roi, trận cuối gặp bác cả may mắn là bác đã vô địch lên bác nhường cho séc không chắc lại đi 3 roi. Việt Nam lại phải đăng bản quyền mới cho bưởi 9 roi.

Anh họp thế cẩn thận tối vào anh Toàn cho anh an bưởi 5 roi đấy hehe!!!

ltdung

Trung Uý
Chúc mừng tân vô địch! bác cả Đào chơi quá hay, quá xuất sắc. Nhưng vô địch đã khó, bảo vệ được còn khó hơn đấy bác cả nhé! Còn trận siêu siêu siêu kinh điển sao không thấy anh em đưa kết quả và bình luận nhỉ?;)

Bình luận từ Facebook