CLB Cổ Nhuế- Hoàng

Chúc mừng tân vô địch! bác cả Đào chơi quá hay, quá xuất sắc. Nhưng vô địch đã khó, bảo vệ được còn khó hơn đấy bác cả nhé! Còn trận siêu siêu siêu kinh điển sao không thấy anh em đưa kết quả và bình luận nhỉ?;)

Em được sự chỉ đạo của bang chủ nhiệm là trận siêu siêu kinh điển sẽ cho họp báo kín chứ không thông báo lên đây anh ạ hihi!!!
Dù sao cũng chúc mừng anh đã ăn trứng vịt lộn!!!

kmfirecat

Thượng Sỹ
Chúc mừng tân vô địch! bác cả Đào chơi quá hay, quá xuất sắc. Nhưng vô địch đã khó, bảo vệ được còn khó hơn đấy bác cả nhé! Còn trận siêu siêu siêu kinh điển sao không thấy anh em đưa kết quả và bình luận nhỉ?;)
Công nhận trận siêu siêu kinh điển làm khán giả kinh hết hồn vía với nhưng pha ve trái xuất thần và hung bạo, cả 2 vận động viên với tinh thần thi đấu hủy diệt đối phương không chỉ trên bàn bóng mà còn cả trong túi nữa (lần sau anh Cường có xin vợ xiền thì xin dư dư ra một chút nhé ^^) bái phục bái phục. Bia

Sobat

Trung Uý
^^, bác hoathuongthichbongban nói thế khác nào em đi hoang, hic hic. Cho em hỏi các buổi chiều hay sáng ngày thứ 7, CN a có tập bóng cho anh em ở đó không cho em xin một suất tập với.
Đội này tập bóng 18/24h chú có nhu cầu lúc nào cứ alo là xong. à mà chú có muốn anh tập cơ bản cho K?

batloanxa

Binh Nhì
Đội này tập bóng 18/24h chú có nhu cầu lúc nào cứ alo là xong. à mà chú có muốn anh tập cơ bản cho K?

Lâu không cập nhật CLB dạo này xôm xôm quá ta. Chả hiểu mô tê gì cứ thấy tiết canh, năm roi lại còn "cửu roi" thấy vui.
Hum nào có dịp gặp SOBAT luyện cho mấy bài cơ bản nha.

Sobat

Trung Uý
Lâu không cập nhật CLB dạo này xôm xôm quá ta. Chả hiểu mô tê gì cứ thấy tiết canh, năm roi lại còn "cửu roi" thấy vui.
Hum nào có dịp gặp SOBAT luyện cho mấy bài cơ bản nha.
Bác thu xếp thời gian rủ 1 Đội vào CLB giao lưu, giờ CLB có nhiều món mới lạ lắm và cả món lẩu cua - bò- sụn heo lâu lắm rồi không được đối bạt giờ chuyển sang giật rồi Bác ạ.

kmfirecat

Thượng Sỹ

Được anh Kiều tập cho thì còn gì bằng, em nhìn anh đánh kết cả công lẫn thủ của anh. E có thời gian sang đó các anh tập cho em với nhé. Số điện thoại của các anh em sẽ lấy trên diễn đàn hoặc qua anh Trung PY, em sang sẽ alo trước. Thanks a!

thangRau

Đại Uý
Báo cáo các bác, tuần này chắc nhà cháu xin lỗi k giao lưu được nữa do lại đi la lê ở tỉnh bạn rồi, (khả năng có thể gặp Sobat ở Qni đấy).
Hẹn tuần tới sẽ rủ thêm thằng cu em batloanxa vào thăm các bác

Sobat

Trung Uý
Báo cáo các bác, tuần này chắc nhà cháu xin lỗi k giao lưu được nữa do lại đi la lê ở tỉnh bạn rồi, (khả năng có thể gặp Sobat ở Qni đấy).
Em đi ngày 25,26,27/11 bác có ra đó alo cho em và dẫn em đi giao lưu.

Anh rủ anh em đông đông vào chứ hai anh em sợ không đủ sức mà đánh đâu hihi!!! Đội em giờ khát hàng lắm nên các anh vào chỉ sợ không được nghỉ mà lại đánh liên tục lại đột quỵ mất anh ạ hehe!!!

em dùng số 0987444926, em có số điện thoại của a rồi khi nào em vào đc em điện cho anh ạ. thứ 7,CN anh có đánh ở CLB k ạ, thứ 7, CN thỉnh thoảng em mới đi đc ạ.

Anh hôm nào cũng có mặt tại clb, khi nào có anh em nào tập sáng hoặc chiệu thứ 7, chủ nhật thì anh alo em vào tập cùng cho vui!!!

batloanxa

Binh Nhì

Báo cáo các Bác thôn Hoàng: có chú em Thangrau trước khi mon men tới thôn Hoàng phải vòng qua Quảng Ninh luyện công. Mong các bác rộng lòng vị tha em nó vào tuần tới.

Bình luận từ Facebook