CLB Cổ Nhuế- Hoàng

kientuong-bat

Trung Tá
Anh với anh em họp báo xôm quá mà không được ngồi cùng thèm quá huhu!!! Anh dạo này bóng lên mấy quả rồi để lượt đến em về làm trận, lần trước về chưa kịp hỏi thăm trận nào đã lại phải đi hic!!!!!!!!
555 làm trận anh nhỉ hihi!!!!!!!!!

Hic giải này toàn đầu gấu thôi, em hạng ruồi vào mấy ông gấu tát cái lăn đùng ngã ngửa thôi hihi, dạo này cũng không chơi nên giờ chắc đánh ngang anh là vừa keke!!!!!!!!!!!!!

CLB anh gà chọi thì không có sẵng nhưng lợn máng thì ới cái là chục con cũng có kakaka(nói nhỏ thôi chứ mấy bác nhà mà nghe thấy dấu hết lợn là không có mà chén đâu hihi)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Anh ơi!!! Em trước làm xi măng Hoàng Thạch có ghé về Thái Hà chơi mấy lần sao em lại không gặp được anh nhỉ?

Thì chú đến CLB Thái Hà chơi sẽ gặp anh ngay, Vợ anh có chuẩn bị két bia bảo anh gặp cao thủ đừng sợ đánh tưng bừng lên có khi không mất bia của em thế mới đau chứ!

TrungcanCH

Trung Uý
Thì chú đến CLB Thái Hà chơi sẽ gặp anh ngay, Vợ anh có chuẩn bị két bia bảo anh gặp cao thủ đừng sợ đánh tưng bừng lên có khi không mất bia của em thế mới đau chứ!
Bác dọa thế sư phụ hoathuong của em không dám tới đâu, Thầy của em chỉ nói Coca là ... phi thân tới liền.:zingme14:

Tình hình là các học trò của Thầy Nam Đà Nẵng chuẩn bị xuống núi (Dũng lớp trưởng, cuong_ars, trungcanch, docau), chuyến đi đầu tiên sẽ là Giải F tại clb Duy Hưng. Để nhớ ơn vất vả uốn nắn của Thầy cho những ngày bắt đầu cầm Kiếm, rất có khả năng anh Dũng lớp trưởng sẽ chọn tên đội là: Nam Đà Nẵng.

Bác dọa thế sư phụ hoathuong của em không dám tới đâu, Thầy của em chỉ nói Coca là ... phi thân tới liền.:zingme14:

Liệu thi đấu cho tốt đấy, thua thì tôi:zingme65: bird đấy hihi!!!!!!!!!!

Em thì chỉ được cái máu thôi chứ cao thủ gì anh!!! Hôm nào anh lên Hà Nội thì ghé clb em giao lưu nhé, chứ chắc là em không về Thái Hà được vì em ở tận Sài Gòn huhu!!!!!!!!!!!!!

ltdung

Trung Uý
Liệu thi đấu cho tốt đấy, thua thì tôi:zingme65: bird đấy hihi!!!!!!!!!!

Ái chà chà, sư phụ nói chậm quá rồi, anh em cả ngày đi chơi bóng với bánh (như lời chị gái nói) nên bị vợ :zingme65: bird từ lâu rồi, bây giờ còn đây mà :zingme65: he he.. nói vậy thôi chứ anh em đang cố gắng tập luyện chăm chỉ để được giao lưu, cọ sát nâng dần kinh nghiệm. Sư phụ có gì động viên các đệ trước giờ xuất trận không vậy?????????????

TrungcanCH

Trung Uý
theo sự chỉ đạo của anh ltdung anh em tham gia Giải E tại Duy Hưng đã ngày đêm mài kiếm, luyện tập đầy đủ. Chỉ đợi ngày giờ đẹp là xuống núi, với chỉ thị "Giao lưu, học hỏi là chính. Giải thưởng là chủ yếu",:zingme14:

theo sự chỉ đạo của anh ltdung anh em tham gia Giải E tại Duy Hưng đã ngày đêm mài kiếm, luyện tập đầy đủ. Chỉ đợi ngày giờ đẹp là xuống núi, với chỉ thị "Giao lưu, học hỏi là chính. Giải thưởng là chủ yếu",:zingme14:

Cố lên kiếm cái giải rút mang về khao anh em nhé!!!!!!!!!!!!!!

Điểm mới được cập nhật anh em nhé :

Phạm Thanh Tú 1764
Nguyễn Bắc Trung 1697
Đoàn Văn Lương 1663
Nguyễn Văn Kiều 1651
Nguyễn Xuân Hòa 1651
Lưu Quý Đào 1646
Nguyễn Mạnh Khang 1615
Nguyễn Tiến Sơn 1610
Bùi Văn Long 1606
Nguyễn Ngọc Sơn 1599

Sobat

Trung Uý
Kết quả lượt về trên sân nhà đội Cổ Nhuế đã để đội ĐKHĐ dẫn 4-3 nhưng do lợi thế lượt đi Đội đã được vào vòng chung kết, xin chúc mừng toàn thể AE.

Sobat

Trung Uý
Các bác lại thắng rồi, liên hoan gà chọi thì cho em đi ké với nhé hiiiiiiiii, Chúc mừng các bác^^

Vào đến đây rồi ai còn ăn gà chọi nữa? Vào vòng 2 ăn gà chọi, vào tứ kết ăn lợn mán, vòa chung kết có khi sẽ mổ lợn sề, vô địch chưa biết mổ gì? hôm nào liên hoan sẽ mời Đội Vitas.

thuongtihar

Thượng Sỹ
Vào đến đây rồi ai còn ăn gà chọi nữa? Vào vòng 2 ăn gà chọi, vào tứ kết ăn lợn mán, vòa chung kết có khi sẽ mổ lợn sề, vô địch chưa biết mổ gì? hôm nào liên hoan sẽ mời Đội Vitas.

Vô địch thì các bác mổ cái gì mà ăn chẳng ngon nghe ^^

Chúc mừng các anh nhé.
Hôm nào gặp khao em vài chai FT chứ nhỉ.

Chú mà vào thì lúc nào cũng có coca uống, fanta thì chắc là không có hihi!!!!!!!!!!

Các bác lại thắng rồi, liên hoan gà chọi thì cho em đi ké với nhé hiiiiiiiii, Chúc mừng các bác^^

Anh đã bảo rồi, liên hoan lần này vào chung kết phải hơn lần trước chứ! Vào vòng hai mổ gà, vào bán kết mổ lợn, vào chung kết chắc mổ bò quá hihi!!!(mà chỉ mổ 1/4 con thôi, còn 3/4 để lại chờ oánh chung kết xong làm thịt nốt keke)

Chú lại thích Ban nic à ở Cổ Nhuế chỉ có chung cuộc chứ khồng có kết quả chi tiết.

Hic em mới nói thế mà ban nick em thì tội em quá! Bác là "bôn xe vic" lắm đấy nhé hahaha!!!!!!!!!!

Last edited:

TrungcanCH

Trung Uý
Sư phụ đừng nói cho ai biết nhé, không là bác Phó Kiều cho em phan Nick đấy. nhưng mà thông qua kết quả trận đấu Cuong_ars thật đáng chê trách, trình bóng tỉ lệ thuận với trình chém gió.:zingme47:

Anh em ơi, thiên đàng đang ở phía trước, cố tý nữa sẽ đến...........:zingme14:

Anh ơi! Cố lên tý nữa là đến đâu đấy anh??? Khó hiểu quá hihi!!!!!!!!

ltdung: thắng 2
trungcanch: thua 1 thắng 1
Docau: thắng 1
cuong_ars: thua 2
Trung cuộc: Thắng 3 thua 4 cho clb cổ nhuế
:zingme34:

Sư phụ đừng nói cho ai biết nhé, không là bác Phó Kiều cho em phan Nick đấy. nhưng mà thông qua kết quả trận đấu Cuong_ars thật đáng chê trách, trình bóng tỉ lệ thuận với trình chém gió.:zingme47:

Tội này thì anh Kiều ban nick là cái chắc luôn, anh Kiều không ban mà anh Cường anh ban vĩnh viễn keke!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook