CLB Cổ Nhuế- Hoàng

nhap-mon

Trung Sỹ
Biết thế là tốt rồi haha!!!!!!!!!!!!!!!
Lần sau là tôi chém không tha đâu!!!!!!!!!!!!

Chú hoathuong tính chém bằng cái gì,kiếm của chú dạo này cùn quá rồi khg chém đc ai đâu.Nếu đợt tới ra HN a bảo mấy thằng cháu nó bồi dưỡng và nâng cao thêm cho rồi lúc đó hãy to còi hehehe:zingme39::zingme39::zingme39::zingme39:

nhap-mon

Trung Sỹ
THÔNG BÁO
ngày mai thứ 7 ngày 19/10/2013 đội chúng ta thi đấu BK lượt đi với đội ĐK Hà Đông vì điều kiện thời tiết cho nên toàn đội có mặt tại clb lúc 2h30 để xuất phát,đề nghị các vdv có mặt đầy đủ và đúng giờ

ltdung

Trung Uý
THÔNG BÁO
ngày mai thứ 7 ngày 19/10/2013 đội chúng ta thi đấu BK lượt đi với đội ĐK Hà Đông vì điều kiện thời tiết cho nên toàn đội có mặt tại clb lúc 2h30 để xuất phát,đề nghị các vdv có mặt đầy đủ và đúng giờ
Đội CN vào tới vòng này là quá sức tưởng tượng của những người có tinh thần lạc quan nhất rồi.:zingme29: Vì vậy ngày mai đề nghị anh em thi đấu với 100% phong độ với tinh thần học hỏi, nâng cao; anh em đi cổ vũ nhiệt tình vì những đường bóng đẹp.bia.bia.bia....

Sobat

Trung Uý
Trận đấu giữa Cổ Nhuế và ĐK Hà Đông đến hiện tại tỷ số đang là 4-2 nghiêng về Đội Cổ Nhuế. Chỉ còn một chút nữa thôi là chiến thắng, kết quả sẽ đ][cj cập nhật trong ít phút nữa.

Sobat

Trung Uý
Và hôm nay lại được uống Bia ngọt một lần nữa, kết quả chung cuộc Đội Cổ Nhuế đã dành chiến thắng 5-2 trận sân khách. Xin chúc mừng Đội nhà, hẹn gặp lại Đội DKHĐ lượt về tại sân nhà Cổ Nhuế Bia Bia Bia...

Theo thông tin mật, chiều nay đội Cổ Nhuế gặp đội Đoàn Kết Hà Đông trên sân khách đã dành chiến thắng 5-2. Trận đấu diễn ra trong tình thân ái và đoàn kết giữa hai đội, xin cảm ơn đội Đoàn Kết Hà Đông đã tiếp đón nồng nhiệt!!!!!!!!!!!!!!!!
Hic giờ này anh em đang ngồi họp báo xôm tụ mà mình thì lại bù đầu từ hôm qua đến giờ, ngủ không được ngủ, nhà không được về huhu!!!!!!!!!!!!!!!

ltdung

Trung Uý
Bây giờ mới về tới nhà, phải nói hôm nay đội CN đã rât may mắn (có séc ăn 3 quả bon bàn, mà đang 9-9 mới hay chứ). Hẹn gặp lại đội bạn lượt về sẽ có những pha cống hiến như hôm nay.bia.bia.bia.....

thuongtihar

Thượng Sỹ
Theo thông tin mật, chiều nay đội Cổ Nhuế gặp đội Đoàn Kết Hà Đông trên sân khách đã dành chiến thắng 5-2. Trận đấu diễn ra trong tình thân ái và đoàn kết giữa hai đội, xin cảm ơn đội Đoàn Kết Hà Đông đã tiếp đón nồng nhiệt!!!!!!!!!!!!!!!!
Hic giờ này anh em đang ngồi họp báo xôm tụ mà mình thì lại bù đầu từ hôm qua đến giờ, ngủ không được ngủ, nhà không được về huhu!!!!!!!!!!!!!!!

Chúc mừng chúc mừng, khi nào các bác có con gà chọi nào thịt thì cho em ké với nha ^^

Bây giờ mới về tới nhà, phải nói hôm nay đội CN đã rât may mắn (có séc ăn 3 quả bon bàn, mà đang 9-9 mới hay chứ). Hẹn gặp lại đội bạn lượt về sẽ có những pha cống hiến như hôm nay.bia.bia.bia.....

Anh với anh em họp báo xôm quá mà không được ngồi cùng thèm quá huhu!!! Anh dạo này bóng lên mấy quả rồi để lượt đến em về làm trận, lần trước về chưa kịp hỏi thăm trận nào đã lại phải đi hic!!!!!!!!
555 làm trận anh nhỉ hihi!!!!!!!!!

Chú hòa thượng vào Nam rồi mà chém gió ngoài Bắc dữ ác hỉ, hèn chi chém quá đi ngang qua miền Trung bão liên tục :)))
Ở TP có giải này chú vào chém thử xem nhé (cho miền Trung năm ni bớt bão 1 chút cho nó lành) :
http://bongban.org/forum/showthread.php/19849-GiẢi-bóng-bàn-ĐƠn-nam-xẾp-hẠng-bóng-bàn-tp-hcm-lẦn-1

:zingme65:
:zingme21:

Hic giải này toàn đầu gấu thôi, em hạng ruồi vào mấy ông gấu tát cái lăn đùng ngã ngửa thôi hihi, dạo này cũng không chơi nên giờ chắc đánh ngang anh là vừa keke!!!!!!!!!!!!!

Chúc mừng chúc mừng, khi nào các bác có con gà chọi nào thịt thì cho em ké với nha ^^

CLB anh gà chọi thì không có sẵng nhưng lợn máng thì ới cái là chục con cũng có kakaka(nói nhỏ thôi chứ mấy bác nhà mà nghe thấy dấu hết lợn là không có mà chén đâu hihi)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thuongtihar về Thái Hà chưa cho anh nếm mùi trận nào. Chú bỏ anh 5 trái là anh nhận ngay.

Anh ơi!!! Em trước làm xi măng Hoàng Thạch có ghé về Thái Hà chơi mấy lần sao em lại không gặp được anh nhỉ?

TrungcanCH

Trung Uý
Tình hình là các học trò của Thầy Nam Đà Nẵng chuẩn bị xuống núi (Dũng lớp trưởng, cuong_ars, trungcanch, docau), chuyến đi đầu tiên sẽ là Giải F tại clb Duy Hưng. Để nhớ ơn vất vả uốn nắn của Thầy cho những ngày bắt đầu cầm Kiếm, rất có khả năng anh Dũng lớp trưởng sẽ chọn tên đội là: Nam Đà Nẵng.

Bình luận từ Facebook