CLB Cổ Nhuế- Hoàng

kiengiang76

Binh Nhất
Ngủ ngoài cửa thì lấy đâu ra con trai, ông cứ dọa thế xem có phải ngủ ngoài cửa hay là mời anh lên giường ngủ cho em nhờ hihihihih!!!!!!!!!!!!!!!!!

Anh dạo này đóng cửa tu luyện hay sao mà lên tay thế? Lần sau về chỉ dám chấp 5 quả thôi, có nếp có tẻ rồi nên thoải mái tinh thần hay sao mà oánh bóng lên thật hihi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ghe giọng chú Hòa thượng hình như muốn thêm tý nữa hay sao đấy.
Chú đừng nói nếp, tẻ bây giờ nhạy cảm lắm, Bác Kiều đang nín thở mà chú lại thở to vậy.

Ghe giọng chú Hòa thượng hình như muốn thêm tý nữa hay sao đấy.
Chú đừng nói nếp, tẻ bây giờ nhạy cảm lắm, Bác Kiều đang nín thở mà chú lại thở to vậy.

Hic em quên mất! Mà em cũng đang bị ép đây này, đợt vừa rồi may có anh em mà trốn được chứ không thì cũng chắc tử nạn ở đâu đấy rồi hihihi!!!!!!!!!!!!
Mà người ta quăng mìn thì anh Giang toàn vác bom nguyên tử ra quăng thôi hic!!!!!!!!!!!! Anh Kiều đâu rồi vào sử vụ này đi thôi!!!!!!!!!!!!!!!!

Sobat

Trung Uý
THÔNG BÁO
Ngày mai thứ Bảy ngày 5/10/2013 Đội Cổ Nhuế sẽ tiếp Đội Nguyễn Phong Sắc 1 trên sân nhà lượt đi vòng Tứ kết.
Đề nghị AE có mặt đồng đủ để thi đấu, cổ vũ (AE trẻ đến sớm chuẩn bị điếu đóm, sân bãi).
Tối AE nào rảnh vào tập luyện kiếm mấy lon 333.

THÔNG BÁO
Ngày mai thứ Bảy ngày 5/10/2013 Đội Cổ Nhuế sẽ tiếp Đội Nguyễn Phong Sắc 1 trên sân nhà lượt đi vòng Tứ kết.
Đề nghị AE có mặt đồng đủ để thi đấu, cổ vũ (AE trẻ đến sớm chuẩn bị điếu đóm, sân bãi).
Tối AE nào rảnh vào tập luyện kiếm mấy lon 333.

Anh ơi! Sao bảo là nghỉ một tuần mới đánh tứ kết cơ mà anh?
Đội giờ đạt chỉ tiêu đặt ra rồi!!! Em chúc đội vượt chỉ tiêu nhiều thật là nhiều hihi!!!!!!!!!!!!!!!

ltdung

Trung Uý
Độ này toàn anh tài mà thịt gà chọi thì quá ngon, Tiếc quá hụ hụ hụ

Công nhận thịt gà chọi quá ngon nhưng hôm đó Thường tihay lại không được chén. tiếc quá, tiếc quá!!!!!!

@All: chiều mai anh em gặp đội Nguyễn Phong Sắc 1, tuy anh em mình trình bóng không hay bằng đội bạn nhưng chắc chắn rằng đội mình sẽ tiếp đội bạn chu đáo và để lại ấn tượng đẹp trong lòng đội bạn . Welcome to Co Nhue!

thuongtihar

Thượng Sỹ
Công nhận thịt gà chọi quá ngon nhưng hôm đó Thường tihay lại không được chén. tiếc quá, tiếc quá!!!!!!

@All: chiều mai anh em gặp đội Nguyễn Phong Sắc 1, tuy anh em mình trình bóng không hay bằng đội bạn nhưng chắc chắn rằng đội mình sẽ tiếp đội bạn chu đáo và để lại ấn tượng đẹp trong lòng đội bạn . Welcome to Co Nhue!

THôi đi mà anh....................Chảo lửa cổ nhuế mai có thịt gà ko em ké mấy miếng với ^^

TrungcanCH

Trung Uý
Em trước làm xi măng hoàng Thạch, có xuống clb Thái Hà mấy lần, không biết là có gặp bác chưa nhỉ hihi!!!!!!!!!!!!
ông Hoathuong này chuyên mò mẫm, chui rúc mọi nơi. Tôi có gặp ông vài lần ở quán đèn mờ hay là ở ổ m.dâm nào đó, lần cuối cùng tôi gặp ông là trên mặt báo Công An ở tiêu đề "đột kích ổ mại dâm lớn nhất nước Viet Nam",:zingme40:

TrungcanCH

Trung Uý
Em trước làm xi măng hoàng Thạch, có xuống clb Thái Hà mấy lần, không biết là có gặp bác chưa nhỉ hihi!!!!!!!!!!!!
ông Hoathuong này chuyên mò mẫm, chui rúc mọi nơi. Tôi có gặp ông vài lần ở quán đèn mờ hay là ở ổ m.dâm nào đó, lần cuối cùng tôi gặp ông là trên mặt báo Công An ở tiêu đề "đột kích ổ m.d lớn nhất nước Viet Nam",:zingme40:,

ông Hoathuong này chuyên mò mẫm, chui rúc mọi nơi. Tôi có gặp ông vài lần ở quán đèn mờ hay là ở ổ m.dâm nào đó, lần cuối cùng tôi gặp ông là trên mặt báo Công An ở tiêu đề "đột kích ổ m.d lớn nhất nước Viet Nam",:zingme40:,

Ông cứ liệu hồn ở đấy mà phát ngôn linh tinh, tháng sau tôi ra tôi vặt lông không còn cái nào giờ chứ kaka!!!!!!!!!
Thế tình hình đúc thằng cu thế nào rồi, hay lại học tập thằng Quyền Docau đấy hehe!!!!!!!!!!

Docau

Binh Nhì
Thằng thầy lại fat biểu linh tinh gi thế muốn tao cho vao xoong hầm ko,thang sau ma ra tao vặt trụi lông thằng thầy cho hết fat biểu linh tinh:zingme12::zingme65:

Thằng thầy lại fat biểu linh tinh gi thế muốn tao cho vao xoong hầm ko,thang sau ma ra tao vặt trụi lông thằng thầy cho hết fat biểu linh tinh:zingme12::zingme65:

Hic mắng ông bạn Trung ai dè phạm húy ông tướng này!!! Hôm đấy chằng qua là tôi nhường thôi chứ lần sau thì tôi cho đi 3 bát không hành không tỏi luôn đấy chứ ở đấy mà gáy hihi!!!!!!!!!!!

Nghe bạn Pilot power bảo đội Cổ Nhuế lại thắng trận nữa rồi , chúc mừng CỔ NHUẾ .

Vâng, tại sân nhà may mắn đội Cổ Nhuế thắng 5-3 đầy may mắn!!!!!!!!!!!!!!

TrungcanCH

Trung Uý
ông haothuong 1 tháng nữa mà ra Hà Nội, tao nhờ Quyền (docau) đập mày chết như lần vừa rồi ông về thăm quê hương, hihi. Tôi đang cay cú với hoathuong chỉ vì mải tiếp đón Sư thầy "nhiều bia rượu" mà tôi "đúc" trượt ông tượng, tháng này lại phải "cầy" mới khổ tôi. :zingme10:, chúc mừng chiến thắng của CLB trên sân nhà và trên sân khách cũng chiến thắng tưng bừng, rực rỡ hơn!

Docau

Binh Nhì
Cày vừa thui ko chưa kip dúc xong tượng dã hết pin dấy trung cân ah,mà sao mày kém thế mấy tháng rồi ma ko dúc dược ông hay bà tượng nào ah, chán thế hehe:zingme29::zingme71:

kiengiang76

Binh Nhất
"ông haothuong 1 tháng nữa mà ra Hà Nội, tao nhờ Quyền (docau) đập mày chết như lần vừa rồi ông về thăm quê hương, hihi. Tôi đang cay cú với hoathuong chỉ vì mải tiếp đón Sư thầy "nhiều bia rượu" mà tôi "đúc" trượt ông tượng, tháng này lại phải "cầy" mới khổ tôi. , chúc mừng chiến thắng của CLB trên sân nhà và trên sân khách cũng chiến thắng tưng bừng, rực rỡ hơn!"
Nếu không được thì nhờ anh em trong câu lạc bộ giúp đỡ em nhé, chứ cố mãi không được vừa mệt mà bóng lại xuống!!!! :zingme14::zingme14::zingme14:

Last edited:

Docau

Binh Nhì
Dúng dúng quá, a giang nói chuẩn ko cần chỉnh,dúc ko dược thi dừng có mà cố quá nhé,cứ nhờ 1 câu la a e giúp may ngay ma hahaha:zingme21:

ông haothuong 1 tháng nữa mà ra Hà Nội, tao nhờ Quyền (docau) đập mày chết như lần vừa rồi ông về thăm quê hương, hihi. Tôi đang cay cú với hoathuong chỉ vì mải tiếp đón Sư thầy "nhiều bia rượu" mà tôi "đúc" trượt ông tượng, tháng này lại phải "cầy" mới khổ tôi. :zingme10:, chúc mừng chiến thắng của CLB trên sân nhà và trên sân khách cũng chiến thắng tưng bừng, rực rỡ hơn!

Ông mà không cẩn thận, vợ ông cho ở nhà một tháng không cho đi đánh bóng là mệt đấy hihi!!!

"ông haothuong 1 tháng nữa mà ra Hà Nội, tao nhờ Quyền (docau) đập mày chết như lần vừa rồi ông về thăm quê hương, hihi. Tôi đang cay cú với hoathuong chỉ vì mải tiếp đón Sư thầy "nhiều bia rượu" mà tôi "đúc" trượt ông tượng, tháng này lại phải "cầy" mới khổ tôi. , chúc mừng chiến thắng của CLB trên sân nhà và trên sân khách cũng chiến thắng tưng bừng, rực rỡ hơn!"
Nếu không được thì nhờ anh em trong câu lạc bộ giúp đỡ em nhé, chứ cố mãi không được vừa mệt mà bóng lại xuống!!!! :zingme14::zingme14::zingme14:
Câu này hiểm ghê, em nói với Trung cận rồi, có gì em giúp cho mà nó có chịu nghe đâu anh keke!!!!!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook