CLB Cổ Nhuế- Hoàng

nhap-mon

Trung Sỹ
Không ngờ trong đội mình có tv trình bóng thì (vừa vừa) bia thì kha khá chém thì cũng đc nay lại thêm năng khiếu về thơ nữa,đúng là 1 anh tài.Nhưng anh tài này phát triển hơi chậm,khả năng ngày trước ươm hạt rồi gieo nhầm vào đường bê tông,đề nghị ae cho một tràng pháo tay vàthèm Biathèm Bia để cổ vũ cho đồng chí Sobat nhà ta tiếp tục phát huy hơn nữa

nhap-mon

Trung Sỹ
Anh Tuân ơi.

Em còn cãi nhau với đội bạn bị anh Đào mắng cho một trân anh ah. Anh cũng phải tham gia cổ vũ nhé, xem trực tiếp mới có nhiều cảm xúc anh ah.
Chú vẫn còn giận a đấy à,thôi hôm nào gặp nhau a đền chú mấy cái kẹo mút,hay mấy que kem nhé chú mà khg đồng ý thì a lôi vào clb nện cho 3 bát khg hành cho quên đg về quê mẹ,sau đó a mới lôi ra đổBiaBiaBiaBiaBiaBia từ đầu đến chân bao giờ ạ anh mới thôithèm Biathèm Biathèm Bia

cuong_ars

Trung Sỹ
Chú vẫn còn giận a đấy à,thôi hôm nào gặp nhau a đền chú mấy cái kẹo mút,hay mấy que kem nhé chú mà khg đồng ý thì a lôi vào clb nện cho 3 bát khg hành cho quên đg về quê mẹ,sau đó a mới lôi ra đổBiaBiaBiaBiaBiaBia từ đầu đến chân bao giờ ạ anh mới thôithèm Biathèm Biathèm Bia

Anh Đào!

Đã đưa lên diễn đàn là quên rồi mà anh. Em chỉ xin anh +4,+3,+4 thôi, bia thì đợt này vợ em bắt kiêng để đẻ con trai, nước mía anh nhé

Mong sớm được thi đấu, hôm qua em gặp anh Tuấn C9 rồi, anh ấy đồng ý chấp 2, 0, 2, thua 300k, thắng 100k, lấy tiền đi uông bia. Anh xắp xếp nhé

cuong_ars

Trung Sỹ
Chú HòaThượng Ah, dạo này có gì mới k? Anh kiều chỉ họp thôi, chứ gặp anh bây giờ là tự kỷ ngay.
Anh bây giờ chơi ít nhưng hiệu quả lại cao thế mới chết!

Anh Nam ah, đợt này lam ăn thế nào, có ổn không. Anh có về Hà nội k hay ở luôn trong SG. TRận nào đi đánh về ngồi uống bia đều nói chuyện về anh đấy.

Trân trọng, mong gặp ngày gần nhất.\

cuong_ars

Trung Sỹ
Anh Đào ơi!

Đợt này anh bổ xung cho anh Dũng vào thay anh Kiều đi, để em làm nhiếp ảnh gia nhé. Hoặc thêm một đội phó nữa đi anh, anh Kiều chểnh mảng với clb quá anh ah

Sobat

Trung Uý
Anh Đào ơi!

Đợt này anh bổ xung cho anh Dũng vào thay anh Kiều đi, để em làm nhiếp ảnh gia nhé. Hoặc thêm một đội phó nữa đi anh, anh Kiều chểnh mảng với clb quá anh ah
Chú đang muốn chạy chức Đội phó gì, nếu có muốn thì nói thẳng ra kiểu này cứ úp mở lại mất đoàn kết CLB. Không kỷ luật thì thôi chú một tuần ra được mấy buổi?
Bao giờ thì đánh với Tuấn C9?

Anh Nam ah, đợt này lam ăn thế nào, có ổn không. Anh có về Hà nội k hay ở luôn trong SG. TRận nào đi đánh về ngồi uống bia đều nói chuyện về anh đấy.

Trân trọng, mong gặp ngày gần nhất.\

Dạ công việc của em dạo này tạm ổn anh ạ!!! Em đang cố thu xếp ổn thỏa rồi ra ngoài đấy gặp anh em đây này, hic nhớ anh em quá huhu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

TrungcanCH

Trung Uý
Thầy hoathuongthichbongban ko luyện cho e nữa, bóng bánh dạo này kém quá. cuong_ars đang thách đấu với TrungC và Quyền Rambo mà không dám nhận lời, hôm nào Thầy về bổ túc cho lớp tập bóng để nhận lời thách đấu. hihi

giatraumuong

Binh Nhất
Đánh kém quá bị lãnh đội loại ra khỏi đội hình thi đấu diễn đàn rồi chiến hữu ạ, may mà nể mặt chú hoathuong đã từng là thầy của a nên các bác ấy cho xuống tập cùng đội trẻ cũng an ủi phần nào đấy:). Chú sớm thu xếp công việc trong ấy ra tập lại cho a e đi nhé!

Last edited:

TrungcanCH

Trung Uý
em kết quả cắt bóng của 2 bác kiengiang76 và Sobat quá, hôm nào 2 bác chiến đấu thì thông báo với mọi người để em làm náo hoạt viên một bữa, :D

Thầy hoathuongthichbongban ko luyện cho e nữa, bóng bánh dạo này kém quá. cuong_ars đang thách đấu với TrungC và Quyền Rambo mà không dám nhận lời, hôm nào Thầy về bổ túc cho lớp tập bóng để nhận lời thách đấu. hihi

Ông chỉ được cái cầm tinh con giả vờ tốt! Ông dạo này sắp đánh ngang tôi chưa hihi?????
Đánh kém quá bị lãnh đội loại ra khỏi đội hình thi đấu diễn đàn rồi chiến hữu ạ, may mà nể mặt chú hoathuong đã từng là thầy của a nên các bác ấy cho xuống tập cùng đội trẻ cũng an ủi phần nào đấy:). Chú sớm thu xếp công việc trong ấy ra tập lại cho a e đi nhé!

Sobat

Trung Uý
THÔNG BÁO
Ngày mai 15/6/2013 Đội Cổ Nhuế sẽ gặp Đội Pingpong của chú Thuận Thịt chó. Đề nghị AE Đội trẻ CLB chuẩn bị sẵn Riềng, Mẻ, Mắm Tôm 15h có mặt tại CLB mài giao thớt 16h bắt đầu mổ.
@ có AE nào tập chui buổi sáng đề nghị chuẩn bị sân bãi hậu cần giúp.

cuong_ars

Trung Sỹ
Gửi a Kiều

THÔNG BÁO
Ngày mai 15/6/2013 Đội Cổ Nhuế sẽ gặp Đội Pingpong của chú Thuận Thịt chó. Đề nghị AE Đội trẻ CLB chuẩn bị sẵn Riềng, Mẻ, Mắm Tôm 15h có mặt tại CLB mài giao thớt 16h bắt đầu mổ.
@ có AE nào tập chui buổi sáng đề nghị chuẩn bị sân bãi hậu cần giúp.

Tập chui La tập như thế nào anh nhỉ!

TrungcanCH

Trung Uý
Gửi a cuong_ars"
Tập chui: có nghĩa là buổi sáng a Cường đến CLB Thôn Hoàng chơi bóng bán, Bác Kiều nhỉ? a Kiều cứ yên tâm hôm nào đánh ở sân nhà bọn e cũng ra chuẩn bị sân bãi, năm tới a cho e thay vị trí cuong_ars năm nay đang làm chưa được tốt lắm.HIHI

TrungcanCH

Trung Uý
Chúc đội Cổ Nhuế - Hoàng chiến thắng tưng bừng như mấy lần ra quân trước để cả CLB được một bữa Thịt Cầy ngon mắt!

Sobat

Trung Uý
Gửi a cuong_ars"
Tập chui: có nghĩa là buổi sáng a Cường đến CLB Thôn Hoàng chơi bóng bán, Bác Kiều nhỉ? a Kiều cứ yên tâm hôm nào đánh ở sân nhà bọn e cũng ra chuẩn bị sân bãi, năm tới a cho e thay vị trí cuong_ars năm nay đang làm chưa được tốt lắm.HIHI

Chú này nói quá chuẩn Bia Bai Bia Bia ....

cuong_ars

Trung Sỹ
Gửi a cuong_ars"

Chú Trung cận thân mến, chú là người thông minh nên chú hiểu, năm sau anh đăng ký thi đấu rồi. Chân trọng tài đang sợ thiếu người đây. Nay nhìn chú giao và đỡ bóng và nghe em nói về sự tiến bộ của Quyền là anh xin rút lui ngay. Không thi đấu nữa

Sobat

Trung Uý
Chú Trung cận thân mến, chú là người thông minh nên chú hiểu, năm sau anh đăng ký thi đấu rồi. Chân trọng tài đang sợ thiếu người đây. Nay nhìn chú giao và đỡ bóng và nghe em nói về sự tiến bộ của Quyền là anh xin rút lui ngay. Không thi đấu nữa

Chơi thế là không được, không được cài số lùi. Nếu đã nhận lời dù trong bất cứ hoàn cảnh nào, dù có phải thua mười mươi cũng phải chiến có phải không chú Trung cận.

Bình luận từ Facebook