CLB Cổ Nhuế- Hoàng

Em chào cả nhà! nhớ cả nhà quá đi mất hưu!!! Hôm nay mới có thời gian vào mạng, Em ở trong này mà tinh thần em lúc nào cũng hướng về clb!
Tình hình Anh em chuẩn bị cho mùa giải mới đến đâu rồi ạ? Em thấy bác cả nên thắc mắc với ban tổ chức về điểm của Anh em trong đội, chứ điểm sếp hạng như thế em thấy không ổn cho lắm!!!

Drhongson

Đại Tá
Em chào cả nhà! nhớ cả nhà quá đi mất hưu!!! Hôm nay mới có thời gian vào mạng, Em ở trong này mà tinh thần em lúc nào cũng hướng về clb!
Tình hình Anh em chuẩn bị cho mùa giải mới đến đâu rồi ạ? Em thấy bác cả nên thắc mắc với ban tổ chức về điểm của Anh em trong đội, chứ điểm sếp hạng như thế em thấy không ổn cho lắm!!!
Nam ơi , nghe loáng thoáng em phải rời xa Cổ Nhuế rồi ? em chuyển nhà về Đà nẵng à ?

ltdung

Trung Uý
Vào tới nơi an toàn rồi chứ em? Công việc ổn chứ, sức khoẻ thế nào? Mấy hôm anh em vẫn tập đều, tinh thần rất cố gắng cho mùa giải mới. Có em luôn bên cạnh chắc anh em sẽ vững tin.
Nam ơi , nghe loáng thoáng em phải rời xa Cổ Nhuế rồi ? em chuyển nhà về Đà nẵng à ?

Anh Sơn à, Nam nó có công việc phải vào Q4 khoảng 2-3 tháng, nhờ anh hãy chăm sóc cậu em của em tý nhé, mới vào chắc còn nhiều bỡ ngỡ.

Dạ không Anh ơi! Em vào Sài Gòn hôm qua, bận quá chưa ra trình diện chú Hà và Anh! Hôm nay có rỗi nhưng muộn nên em tranh thủ chạy ra club Văn Thánh chơi một lúc rồi anh ạ, vì Clb xí nghiệp đầu máy em chưa biết đường đi nên em không giám đi sợ mọi người về hết rồi hic! Hẹn anh ngày Mai nhé, Em sẽ rỗi 2-3 ngày sắp đến từ 5 h chiều, Em sẽ ra chơi với Anh và chú Hà nhưng Anh đừng bắt Em đi uống nhé vì em không biết uống bia huhuhu!
Vào tới nơi an toàn rồi chứ em? Công việc ổn chứ, sức khoẻ thế nào? Mấy hôm anh em vẫn tập đều, tinh thần rất cố gắng cho mùa giải mới. Có em luôn bên cạnh chắc anh em sẽ vững tin.

Anh Sơn à, Nam nó có công việc phải vào Q4 khoảng 2-3 tháng, nhờ anh hãy chăm sóc cậu em của em tý nhé, mới vào chắc còn nhiều bỡ ngỡ.
Dạ Em vào đến nơi rồi Anh! Em đang trong quá trình học nên cũng có thời gian rỗi để chơi bóng nhưng lại không có vợt hic! Vợt ông Đức bạn Em lấy lại rồi huhu! Em giờ lại đi săn Tosios đây Anh ạ hihi!!! Anh nói với bác cả nhờ ban tổ chức xem lại điểm cho Anh Em chứ điểm như thế thì Anh Em đánh làm Sao được!!!

kiengiang76

Binh Nhất
Anh Em Cổ Nhuế đâu hết rồi? Nhớ và thèm được nói chuyện với các Anh quá mà không ai chịu chém gió hết trơn huhu!!!!!!!!!!!!!!!!

Nam vào trong đó đã thu xếp công việc ổn chưa? Chú đi xa anh em CLB nhớ chú nhiều lắm đấy, cố gắng nhé, vạn sự khởi đầu nam.
Chúc chú thành công công.

Thôi dạo này mình phải cố thôi, chấp Dung LT 2 đã khó rồi nay lại fair chấp bác Sờ linh tinh 2 quả thì hơi căng đây! hehe
Hic căng thật Anh ạ! Anh là C2 thì chấp Anh Dũng 4 quả, chấp cả đội 2 quả chắc là Anh không dám cầm vợt đánh trận quá đi mất hihi!!!
Nam vào trong đó đã thu xếp công việc ổn chưa? Chú đi xa anh em CLB nhớ chú nhiều lắm đấy, cố gắng nhé, vạn sự khởi đầu nam.
Chúc chú thành công công.

Anh nhắn với Anh Em Clb chịu khó vào diễn đàn chém gió cho Em đỡ nhớ mọi người với ạ hic! Em vào đây công việc tạm ổn rồi Anh ạ!

bẠtloanxa thua cẢ kiỀu sobat nên không biẾt nẰm trong top nào nhỈ. XẤu hỔ wa!!!!!!!!!!!

Nằm trong top đầu của Clb chứ ở đâu Anh hihi!!! Clb có Quy định là ai mà thua Anh Kiều thì đứng ở top đầu, ai mà thắng Anh Kiều thì cứ top đầu mà đứng hahaha!

Last edited:

batloanxa

Binh Nhì
Nằm trong top đầu của Clb chứ ở đâu Anh hihi!!! Clb có Quy định là ai mà thua Anh Kiều thì đứng ở top đầu, ai mà thua Anh Kiều thì cứ top đầu mà đứng hahaha!
Ới Nam ơi. Trời HN đã chuyển mùa xuân lại thấy em đang hưởng nắng Sài Gòn. Còn đâu cơ hội học GIỰT, GIỰT MÃI đây. Anh đành nén nỗi lòng này chờ ngày nào đó sẽ tới và chấp nhận thua SOBAT trong một thời gian gần. Giang hồ thua 10 năm vẫn chưa muộn. Chúc Nam mạnh khỏe và thành đạt. Ra Bắc nhớ ới anh em gặp nhau nhaaaaa.

ltdung

Trung Uý
Hôm nay mấy giờ đi đánh bóng đuoc Nam ơi ?
Anh ơi em cũng đang bên cạnh Nam đây, anh có gọi em không???hì hì. Em là ghét nhất quả giao banh của anh đấy. hì hì..
Thôi dạo này mình phải cố thôi, chấp Dung LT 2 đã khó rồi nay lại fair chấp bác Sờ linh tinh 2 quả thì hơi căng đây! hehe
Anh em mình chấp nhau bao nhiêu cũng chẳng sao, nhưng có lẽ phải chấp bác sobat 4 bóng mới cân nhỉ anh kien giang? ý anh thế nào???
bẠtloanxa thua cẢ kiỀu sobat nên không biẾt nẰm trong top nào nhỈ. XẤu hỔ wa!!!!!!!!!!!
Ới Nam ơi. Trời HN đã chuyển mùa xuân lại thấy em đang hưởng nắng Sài Gòn. Còn đâu cơ hội học GIỰT, GIỰT MÃI đây. Anh đành nén nỗi lòng này chờ ngày nào đó sẽ tới và chấp nhận thua SOBAT trong một thời gian gần. Giang hồ thua 10 năm vẫn chưa muộn. Chúc Nam mạnh khỏe và thành đạt. Ra Bắc nhớ ới anh em gặp nhau nhaaaaa.
Bác batloanxa cứ mạnh dạn bỏ anh sợ bạt 7 bóng đi ạ. Chẳng qua anh Phong cứ nhường anh Kiều thôi.

@hoathuongthichbongban: Nam ơi sáng nay anh thua Cường thảm hại em à, cách nào để thắng được đây, hu hu, thiếu sư phụ anh bị dồn vào chân tường???

batloanxa

Binh Nhì
Anh ơi em cũng đang bên cạnh Nam đây, anh có gọi em không???hì hì. Em là ghét nhất quả giao banh của anh đấy. hì hì..

Anh em mình chấp nhau bao nhiêu cũng chẳng sao, nhưng có lẽ phải chấp bác sobat 4 bóng mới cân nhỉ anh kien giang? ý anh thế nào???

Bác batloanxa cứ mạnh dạn bỏ anh sợ bạt 7 bóng đi ạ. Chẳng qua anh Phong cứ nhường anh Kiều thôi.

@hoathuongthichbongban: Nam ơi sáng nay anh thua Cường thảm hại em à, cách nào để thắng được đây, hu hu, thiếu sư phụ anh bị dồn vào chân tường???

Ấy ấy, trong là kẻ thù, ngoài là anh em, nhậu là chiến hữu. Không nhường, chẳng qua là chưa thắng.
To: KIEU SOBAT: hiện Phong đang mon men vào làng gai công, chính xác là loại gai 388. Hãy bảo trọng.

Ấy ấy, trong là kẻ thù, ngoài là anh em, nhậu là chiến hữu. Không nhường, chẳng qua là chưa thắng.
To: KIEU SOBAT: hiện Phong đang mon men vào làng gai công, chính xác là loại gai 388. Hãy bảo trọng.

Em cảm ơn Anh! Anh lại đi vào con đường tà đạo rồi đấy à? Anh ơi quay đầu là bờ còn kịp đấy Anh, chỉ cần Anh học quả cắt của Em thôi là Anh Kiều sợ ngay ý mà hihi! Anh mà chuyển sang gai nhỡ Anh Kiều lại biết đánh gai thì Anh làm thế nào hic! Nhỡ thôi Anh ạ hihi, mà Anh tập đánh gai đi để chủ lực đội Em còn tập đánh gai với!!!

Thắng thua là chuyện Của nhà binh mà Anh! Quan trọng là Anh đã thể hiện và làm được gì trong trận đấu mà thôi!
Thì Em đã dặn Anh rồi, Anh phải chủ động di chuyển theo bóng một thời gian là Anh lại lên một nấc nữa! Anh phải nghe Em, giờ kỹ thuật đánh của Anh cũng tương đối rồi nhưng thiếu bước di chuyển và quả cắt phải phải thay đổi và đặc biệt là chịu khó né đánh phải đi không là sau này người Anh ỳ không đánh được gì đâu! Điều cuối cùng là Anh phải tự tin với chính mình hơn khi bước vào một trận đấu bất kỳ!!! Anh Dũng cố lên cố lên cố lên!!!

Last edited:

ltdung

Trung Uý
Dạo này anh Tuyến và anh Lương trình bóng lên quá, không biết giatraumuong, TrungPY, sobat đi sơ tán ở đâu mất rồi? Ai nhìn thấy xin liên lạc với bác Cả, xin cảm ơn và hậu tạ.

Bình luận từ Facebook