CLB Cổ Nhuế- Hoàng

nhap-mon

Trung Sỹ
THÔNG BÁO nếu khg có gì thay đổi thì chiều mai thứ 3 ngày 18/12/2012 đội bb chúng ta sẽ có buổi giao lưu với mấy tay vợt từ Vĩnh Yên, vậy đề nghị mọi thành viên có mặt đầy đủ để buổi giao lưu vui vẻ và đoàn kết.Đại đoàn kếtBiaBiaBia

nhap-mon

Trung Sỹ
anh Dũng à, anh thông cảm cho em, dân bê đê lên nhiều khi không chủ động. E TIẾT LỘ VỚI ANH THÔNG TIN NÀY: hôm nay bên em có lời mời bên anh sang, em rất cảm ơn CLB thôn Hoàng sang chỗ em giao lưu. Kết quả thì em chưa tổng kết hết, nhưng em hn có 2 trận với anh Trung PY em đi rất đẹp 2-3, một trận nữa tỉ số cũng đẹp hơn. kmfirecat-nhapmon <--> 3-1. A Đào hôm nay thả em quá làm em mất mặt với các chú CLB chỗ em, ai đời chú đánh hay nhất chỗ em cho em 2 quả thế mà anh Đào cho đi, đến lúc đánh với em lại để em cho đi 3-1 chứ Buồn quá anh ơi. Dù sao em cảm ơn anh Đào và các chú, các anh trong câu lạc bộ Thôn Hoàng.
Chú này lại nói quá rồi hôm đó chú đánh ở sân nhà hay quá ,A thua cũng là chuyện bình thường mà,nếu mai đội Vĩnh Yên xuống e có bố trí thời gian để vào clb đc khg,cố gắng vào nhé để cho a còn gỡ chứ

kmfirecat

Thượng Sỹ
Chú này lại nói quá rồi hôm đó chú đánh ở sân nhà hay quá ,A thua cũng là chuyện bình thường mà,nếu mai đội Vĩnh Yên xuống e có bố trí thời gian để vào clb đc khg,cố gắng vào nhé để cho a còn gỡ chứ
Đúng là uy của bác cả, lời lẽ nhẹ nhàng như đẩy xe hàng nhưng chứa đựng kình lực vô cùng lớn. mai em chắc lại nát hàng rùi đây. Nếu mai không có gì thay đổi chắc chắn em sẽ vào cùng anh em, nhưng bác cả nhớ nhẹ tay cho em nhé, dạo này cái khiên của em yếu lém nên 2 quả đạn pháo trái và phải của bác em không chịu nổi đâu. ^^ Bia Bia Bia Bia các anh nhỉ.

TrungPY

Binh Nhất
Nhà mình dạo này đâu hết rồi nhỉ,tối nay xem có ai làm trận bia giò không.Nam trắng,Dunglt mất tích rồi anh em giúp tìm trẻ lạc với, giatraumuong sợ TrungPY và SOBAT trốn không dám ra clb.Nghe chừng tối nay mình và bác cả người chai bia,người âu trà đá tự sướng ở đầu cổng clb vậy..................

nhap-mon

Trung Sỹ
Đúng là uy của bác cả, lời lẽ nhẹ nhàng như đẩy xe hàng nhưng chứa đựng kình lực vô cùng lớn. mai em chắc lại nát hàng rùi đây. Nếu mai không có gì thay đổi chắc chắn em sẽ vào cùng anh em, nhưng bác cả nhớ nhẹ tay cho em nhé, dạo này cái khiên của em yếu lém nên 2 quả đạn pháo trái và phải của bác em không chịu nổi đâu. ^^ Bia Bia Bia Bia các anh nhỉ.

chú này đi cùng với bão có khác, chú cứ yên tâm đi a chỉ là loại 12ly7 thôi chư khg phải hạng nặng như 122 hay 152ly đâu, cho nên có khi a bắn vào khiên của e có khi đạn lại dội ngược trở lại thành gậy ông... thì có mà mất lối luôn ấy chứ, hẹn gặp chú chiều nayBiathèm Biathèm BiaBia và một số thứ khác nữa

nhap-mon

Trung Sỹ
THÔNG BÁO CƠN BÁO SỐ? KHẨN CẤP
sáng nay do có mưa to nên cơn bão đã hình thành ở V.Y dự kiến chiều nay bão sẽ đổ bộ vào 374 Trần Cung mà tâm bão là clb bb, do vậy tất cả mọi người hãy chuẩn bị mọi thứ để chống (( BÃO )) nếu bão to quá ai khg có khả năng chống đỡ thì gọi điện tới số máy 090...... để đc hướng dẫn vào nơi trú ẩn an toàn ,TB tạm dừng ở đây có gì chúng tôi sẽ tb tiếp xin chào và hẹn gặp lại vào tối nay:eek::pthèm Bia

kmfirecat

Thượng Sỹ
chú này đi cùng với bão có khác, chú cứ yên tâm đi a chỉ là loại 12ly7 thôi chư khg phải hạng nặng như 122 hay 152ly đâu, cho nên có khi a bắn vào khiên của e có khi đạn lại dội ngược trở lại thành gậy ông... thì có mà mất lối luôn ấy chứ, hẹn gặp chú chiều nayBiathèm Biathèm BiaBia và một số thứ khác nữa
ài, bác Cả hôm trước sang em chẳng uống bia mà lại thèm Bia chứ....

ltdung

Trung Uý
sáng nay do có mưa to nên cơn bão đã hình thành ở V.Y dự kiến chiều nay bão sẽ đổ bộ vào 374 Trần Cung mà tâm bão là clb bb, do vậy tất cả mọi người hãy chuẩn bị mọi thứ để chống (( BÃO )) nếu bão to quá ai khg có khả năng chống đỡ thì gọi điện tới số máy 090...... để đc hướng dẫn vào nơi trú ẩn an toàn ,TB tạm dừng ở đây có gì chúng tôi sẽ tb tiếp xin chào và hẹn gặp lại vào tối nay:eek::pthèm Bia
Đúng là bác Cả nghe thấy 2 từ P.Y đã mất cả hình lẫn tiếng!? Chắc hôm nay đội hình P.Y có cả anh Tùng nữa phải không? Bác Cả hướng dẫn cho mọi người nhưng ai hướng dẫn cho bác Cả đây??????????????

Sobat

Trung Uý
Các bác ở thành phố có khác bây giờ mùa Đông miền Bắc làm gì có Bão? cùng lắm chỉ là cơn gió mùa hoặc áp thấp nho nhỏ các Bác không chống đỡ nổi hoặc không dám chống để mình em giải quyết hết.

ltdung

Trung Uý
Các bác ở thành phố có khác bây giờ mùa Đông miền Bắc làm gì có Bão? cùng lắm chỉ là cơn gió mùa hoặc áp thấp nho nhỏ các Bác không chống đỡ nổi hoặc không dám chống để mình em giải quyết hết.

Bác Kiều sobat dạo này đánh xung ghê, không biết luyện ở đâu vậy? làm cho bác giatraumuong mất lối. à mà nhân tiện nói về bão em cảnh báo các bác là trước khi bão đổ bộ thì trời luôn yên, biển luôn lặng đấy...........

Sobat

Trung Uý
Bác Kiều sobat dạo này đánh xung ghê, không biết luyện ở đâu vậy? làm cho bác giatraumuong mất lối. à mà nhân tiện nói về bão em cảnh báo các bác là trước khi bão đổ bộ thì trời luôn yên, biển luôn lặng đấy...........
Chú ở Nem Định mùa này còn nói về bão gió thiên hạ họ cười cho. Nói tóm lại tối nay mấy giờ bóng lăn? Mấy giờ lên mâm? có về thì về muộn một chút chứ về sớm quá 1 - 2h về vợ con nói cho, tối nay là cứ 10h là em về.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Lời cảm ơn của tuannc18081988 tới các chú, các anh CLB Cổ Nhuế- Hoàng

Đúng hẹn và qua anh TrungPY giới thiệu tuannc18081988 và kirara đã có mặt ở thôn Hoàng tại CLB Cổ Nhuế Hoàng lúc 18h30.
Sau khi làm nóng, em đã được giao lưu lần lượt với các cao thủ của CLB và kết quả diễn ra theo đúng dự đoán trước khi em ra khỏi nhà :cool::cool:
Em đã đánh nỗ lực hết mình đến hết cả pin....và kết quả là hiiiiiiiiiiiiii em thua gần hết, may mắn ở trận gặp anh Lương, anh đã nhường nhịn em rồi....cụ thể theo em nhớ
1. A Toàn giatraumuong 3-1 tuannc18081988 (cảm ơn anh đã để em được 1 séc nhé...sau cho em xin 2-3-2)
2. A Kiều Sợ bạt 3-0 tuannc18081988 (trận này em bị gõ cho hoa cả mắt...hix bất ngờ như bị du kích mai phục ấy)
3. A Lương 0-3 tuannc18081988 (may được anh nhường có 1 trận làm vốn báo cáo ở quê :confused::confused:), trận sau hết tay anh nhé...
4. chú Đào nhap mon 3-1 tuannc18081988 (chú Đào đánh lở bàn giống kiểu cháu đang chơi, nhưng làm sao để hiệu quả được như chú nhỉ :confused::confused::confused::confused:)
...Còn trận nào nữa thì em cũng chưa kịp nhớ nữa vì sau khi đánh bóng xong, trên bàn rượu em vui quá......nên không nhớ rõ lắm.......hiiiiiiiii:cool:
Hy vọng sẽ có thêm nhiều lần xuống để gặp lại CLB học bóng, tuannc18081988 xin cảm ơn các chú, các anh đã nhiệt tình với cháu, em....Hẹn gặp CLB lần sau....

malongnb

Binh Nhất
E à bây giờ mọi người ở clb món gì cũng thích, nếu e cho các a 2 phát thì món ((nhúng tái)) có lẽ hợp hơn,rất mong đc gặp e. Chúc e và gia đình luôn mạnh khỏe, vui vẻ và yêu đời:):):) chào e

cảm ơn bác cả nhiều.dạo này nghe dân đồn bác đánh kinh khủng lắm,còn e thì bị chấn thương và bận chăm vợ đẻ gần 2 tháng nay k đánh đấm gì thì là sao chấp được hả bác??có lẽ các bác mỗi người phải chấp e 3 mới đúng.hihi

Sobat

Trung Uý
cảm ơn bác cả nhiều.dạo này nghe dân đồn bác đánh kinh khủng lắm,còn e thì bị chấn thương và bận chăm vợ đẻ gần 2 tháng nay k đánh đấm gì thì là sao chấp được hả bác??có lẽ các bác mỗi người phải chấp e 3 mới đúng.hihi
Vợ đẻ thì có bà ngoại chăm rồi, hơn nữa lại còn nhiều thời gian hơn lúc vợ chưa đẻ hôm nào chú lên CLB làm con Dê và can rượu Kim Sơn anh sẽ đánh ngang với chú 1 trận sống mái, cháu nhà em Sống hay Mái? dạo này ít món lạ chim mồi, cò mồi mùa đông toàn phải đi kiếm ăn xa nên nhiều Ae TỰ KỶ LẮM RỒI.

kmfirecat

Thượng Sỹ
Anh Dũng dạo này đánh hay thế, đánh ngang bác cả Đào đi anh. Anh em mình đánh Bia với bác cả Đào với điều kiện uống Bia Rượu trước thì đánh anh à. Mà rượu nhà anh ngấm thế hôm thứ 3 về 3h em mới ngủ được. Thanks các anh em trong CLB thôn Hoàng nhiều!

ltdung

Trung Uý
Nam hòa thượng đã quy cố hương đánh giải DA NANG Open chưa các bác ?
Anh Sơn ơi Nam hoà thượng đang tạo điểm rơi phong độ trước Da Nang Open bằng giải Đạm Phú Mỹ diễn ra tại Nhà thi đấu Trịnh Hoài Đức anh ạ.:) Khi nào anh ra Đà Nẵng tham dự giải?
Anh Dũng dạo này đánh hay thế, đánh ngang bác cả Đào đi anh. Anh em mình đánh Bia với bác cả Đào với điều kiện uống Bia Rượu trước thì đánh anh à. Mà rượu nhà anh ngấm thế hôm thứ 3 về 3h em mới ngủ được. Thanks các anh em trong CLB thôn Hoàng nhiều!
Anh là anh rất ghét chú đấy, chú cứ nhường làm anh cứ ăn dưa bở thôi. Lần sau phải chiến hết mình đấy nhé.BiaBiaBia

kmfirecat

Thượng Sỹ
Anh Sơn ơi Nam hoà thượng đang tạo điểm rơi phong độ trước Da Nang Open bằng giải Đạm Phú Mỹ diễn ra tại Nhà thi đấu Trịnh Hoài Đức anh ạ.:) Khi nào anh ra Đà Nẵng tham dự giải?

Anh là anh rất ghét chú đấy, chú cứ nhường làm anh cứ ăn dưa bở thôi. Lần sau phải chiến hết mình đấy nhé.BiaBiaBia
anh ơi em k chiến hết mình thì đã ra đi 3-1 với anh rùi, chiến hết mình mới hòa đó chứ. Em giở hết bài, hết các mánh khóe ra rùi có thịt đc bác đâu mà bảo k hết mình. Bia Bia Bia

Nam hòa thượng đã quy cố hương đánh giải DA NANG Open chưa các bác ?

Đây em đây!!! Em dạo này bị mất lối, trầm cảm nặng lắm anh ạ!!! Hic em về quê tham gia giải đúng vào thời điểm này tỷ lệ đi xa hơi cao anh ạ huhuhu!!!!
Nhưng không sao miễn là em được giao lưu với anh em 3 miền và đặc biệt là được gặp anh thì em vui lắm rồi!!!!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook