CLB Bóng bàn Trần Quốc Toản và những hình ảnh sinh hoạt

Chào các bạn sáng chủ nhật 2/12/2012 kính mời các bạn đến giao lưu chương trình của ngày ra mắt CLB những người chơi STIGA sẽ có Kiện tướng Nguyễn Ngọc Thanh phong, Lý Tiểu Lân, Phạm Hưng Long sẽ hướng dẫn trực tiếp kỷ thuật cho các bạn với sự chủ trì của a Phạm Giám Tài chủ cửa hàng TAI SPORT

các em học sinh nghe có chương trình chủ nhật này đã hưởng ứng, có thể sẽ hát góp vui nếu giọng ca hồi phục, bạn nữ này hiện đang hát ở sheraton mỗi tối TRẦN MI:

Last edited:
Ngoài ra có 2 học trò của Vinh rất thích bóng bàn sẽ tham gia nhưng đang xin công ty quảng cáo ngưng quay phim chụp ảnh để đến ủng hộ nhưng kg biết có được kg? 1 trong 2 bạn hiện đang đóng chung với CAO THÁI SƠN:

StigaCC9

Binh Nhì
A Vinh ơi,sáng CN mở cửa sớm hả a?còn ngày thường sau 5 giờ chiều mới cho vô sinh hoạt phải ko a?hôm nọ 4 giờ chiều em đến thì bảo vệ ko cho vô?

A Vinh ơi,sáng CN mở cửa sớm hả a?còn ngày thường sau 5 giờ chiều mới cho vô sinh hoạt phải ko a?hôm nọ 4 giờ chiều em đến thì bảo vệ ko cho vô?
Chào em, a có thể biết tên e kg? sáng chủ nhật naỳ có giao lưu clb stiga nên a xin trường buổi sáng, vì sáng chủ nhật thường có cầu lông chơi, chiều chủ nhật thì chơi từ 2g, còn ngày thường là 5g

Bình luận từ Facebook