CLB Bóng bàn Trần Quốc Toản và những hình ảnh sinh hoạt

Fri3ng3R

Binh Nhì
Dạ em chào các anh chị, cho em hỏi hiện tai em rất thích bóng bàn nhưng chỉ mới rành quơ quơ vài cái, và muốn đăng kí tham gia CLB thì cách đăng ký như thế nào? Em tới CLB để đăng ký trực tiếp với ai, tại đâu, và phí tham gia như thế nào? Ngoài ra, để học cơ bản từ không biết gì hết như em thì có thể tham gia được CLB khôna ạ?

Drhongson

Đại Tá
Ai chả có lúc ban đầu bỡ ngỡ , đừng ngại bạn ơi ,
nếu đến câu lạc bộ Trần Quốc Toản thì phone hẹn với Thiện Vinh chủ xới ,
đảm bảo bạn sẽ được như ý , rùi tuỳ ý muốn học , muốn chơi ... thoải mái .

Fri3ng3R

Binh Nhì
Ai chả có lúc ban đầu bỡ ngỡ , đừng ngại bạn ơi ,
nếu đến câu lạc bộ Trần Quốc Toản thì phone hẹn với Thiện Vinh chủ xới ,
đảm bảo bạn sẽ được như ý , rùi tuỳ ý muốn học , muốn chơi ... thoải mái .

Anh cho em sdt chủ xớt đc ko? Hee!

Chào các bạn, các bạn ở HÀ NỘI nào muốn giao lưu với đoàn CAMBODIA bạn của vinh xin đến giao lưu với đoàn, vinh đã giới thiệu sơn trúc người e kết nghĩa để dắt đoàn đánh giao lưu tại hà nội, đoàn cambodia đã đến ha noi roi,ĐT SƠN TRÚC ( HOÀNG TUẤN SƠN) là 0988379186 tại HN, còn bạn nào muốn giao lưu tại sài gòn xin mời các bạn đến giao lưu chiều mai tại clb Trần Quốc Toản lúc 4 giờ nhé. .Trân trọng thông báo

Last edited:

luckytqt

Binh Nhì
Mình đam mê bóng bàn từ nhỏ và chơi bóng bàn cũng khá lâu , mấy năm nay bận bịu công việc ko chơi bóng bàn , giờ muôn chơi lại nhưng ko biết phài giao lưu học hỏi bóng bàn ở đâu tại Sài gòn. Bạn nào biết cho mình địa chỉ CLB nhé!!!!

Mình đam mê bóng bàn từ nhỏ và chơi bóng bàn cũng khá lâu , mấy năm nay bận bịu công việc ko chơi bóng bàn , giờ muôn chơi lại nhưng ko biết phài giao lưu học hỏi bóng bàn ở đâu tại Sài gòn. Bạn nào biết cho mình địa chỉ CLB nhé!!!!
Chào bạn rất vui được bạn quan tâm, nếu chiều nay bạn rãnh mời bạn đến CLB Trần Quốc Toản trong trường Nguyễn Thị Diệu số 12 Trần Quốc Toản giao lưu nhé

Bình luận từ Facebook