CLB Bóng bàn Thôn Viên- Cổ Nhuế

tuandat2006

Đại Uý
anh tưởng tú đánh với anh tài cơ mà sao lại chuyển sang đánh với hồng hải nhỉ ,để t5 này xuống xem thế nào có cần mang kiếm xuống kg nhỉ trungcan,anh sợ mang kiếm đi lại có người lại đổ máu hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,biaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa đê

Sobat

Trung Uý
anh tưởng tú đánh với anh tài cơ mà sao lại chuyển sang đánh với hồng hải nhỉ ,để t5 này xuống xem thế nào có cần mang kiếm xuống kg nhỉ trungcan,anh sợ mang kiếm đi lại có người lại đổ máu hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,biaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa đê
Đ/c tuandat là ông nào đấy nhỉ? Thứ 5 cứ vác Kiếm để AE Thôn Hoàng tiếp hết.

tuandat2006

Đại Uý
cám ơn bác t5 này em xuống xin học hỏi mỗi người 1 trận, chắc là thương tích đầy mình đây , hôm đấy xin bác chém em nhẹ tay .hii

TrungcanCH

Trung Uý
cám ơn bác t5 này em xuống xin học hỏi mỗi người 1 trận, chắc là thương tích đầy mình đây , hôm đấy xin bác chém em nhẹ tay .hii
Anh cứ gọi là yên sờ tâm, có thằng em ở đây a đến Thôn Hoàng cứ gọi là: đơn, đôi(nam + nam) , đôi (nam + nữ) ...... nát hàng

tuandat2006

Đại Uý
nghe choáng quá , hôm đó chắc anh báo ốm quá , sợ bị quây rồi ,chác phải dủ anh dũng đi cùng kg có lại nát hàng mất ,hiiiiiiiii

thanhthekit

Thượng Sỹ
Đ/c tuandat là ông nào đấy nhỉ? Thứ 5 cứ vác Kiếm để AE Thôn Hoàng tiếp hết.
lãnh đội ạ . đ/c tuấn đạt này đánh hay đấy nhưng vẫn " dưới " thành từ sơn đôi bóng . cũng 2 càng như máy bắn bóng ;););););););););)

TrungcanCH

Trung Uý
tối nay e muốn gặp a trung cận 1 trận! xem a đốt có nhanh không? hix
hehe, nghe cũng hay hay ai muốn gặp Trung cận đều phải thỏa mãn một điều kiện: "đã gọi điện hoặc gặp mặt trực tiếp và hỏi khéo cuong_ars về thằng Đội trưởng CN1", không thì hẹn gặp lần sau nhé! E làm việc theo nguyên tắc quen rồi, ai thích thì chơi ai không thích nghỉ để e chơi với người khác.;)

TrungcanCH

Trung Uý
Nghe giang hồ đồn thổi: có ba cao nhân, võ công siêu phàm được xếp vào hạng nhất ở Thôn Viên là Vinh, Đức, Tuấn đã tụ tập nhau bàn bạc một thời gian khá ngắn "7 ngày đêm" cuối cùng cũng ra được quyết định ngày 7 tháng 8 cùng lúc đến Thôn Hoàng. Hiện nay, chưa ai biết rõ mục đích chyến đi này có gây sóng gió trên giang hồ hay không nhưng có một điều chắc chắn rằng Trung cận chấp 3 người này một bên đánh trận độ 1 nút. hihihihihihihihihihihhi

TrungcanCH

Trung Uý
Thông báo: Căn cứ vào tình hình thực tế và trong quá khứ cũng như trong tương lai sắp tới của mối quan hệ bền vững, thân thiết giữa hai thôn Hoàng và thôn Viên. Hai bên đã thảo luận về tình hình kinh tế suy thoái, thị trường chứng khoan chưa vực dậy cùng với việc vỡ nợ tài chính ở nhiều nơi, cuối cùng đi tới kết luận rằng: Hai thôn đang thiếu một Giám đốc tài chính.
1. Căn cứ vào Hồ sơ, Lý lịch.
2. Căn cứ trình độ chém.
3. Căn cứ vào trình độ bóng.
Dựa vào các 3 tiêu chí trên, hai thôn Dự kiến sẽ bầu Giám đốc tài chính là nhân vật quen thuộc với mọi người là: cuong_ars.
các thông tin chính xác sẽ được phát ngôn viên: ltdung thông báo tới từng người bằng văn bản và trực tuyến trên VOT, :):):):):):):):)

tuandat2006

Đại Uý
thằng em trungcan nói chuẩn quá , anh đồng ý đòng chí cuongars này làm giám đốc tài chính là chuẩn rồi vì độ nhiệt tình vv đều ok hết nhưng góp ý là hay về sớm vì sợ vợ ở nhà 1 mình sợ ma hiiiiiiiiiiiiiiiii

tuandat2006

Đại Uý
đang luyện tập để t5 ra thi đấu , hôm đó đánh a đừng nhường em nhé mà em gật sang anh đừng chặn nhé chặn vào em kg đánh được quả 2 đâu,thấy bảo quả chặn của bác dai lắm tú đánh kg thủng có vẻ hơi run ,heeeeeeeeee

TrungcanCH

Trung Uý
anh em thôn viên đâu rồi kg vào chém nhỉ top có vẻ hơi buồn rồi.
mấy ông ấy đang bận đánh diễn đàn, t5 e thách đấu với a.Tuấn 1 trận đôi nhé. Cuong_ars sợ vợ là không được rồi, e với a Tuấn đã thế lại thêm ông Đại sư huynh này, giờ không biết lấy ai ra làm gương được, hjx

Bình luận từ Facebook