CLB Bóng bàn Thôn Viên- Cổ Nhuế

tuandat2006

Đại Uý
chưa thử độ cứng timo mới em trungcan được hẹn hôm khác vậy hôm đó muộn quá , kg biết vợt anh cứng hay vợt chú cứng nhỉ,biaaaaaaaaaaaaaaaaa , hay rot bia vào mới biết được em nhỉ

TrungcanCH

Trung Uý
chưa thử độ cứng timo mới em trungcan được hẹn hôm khác vậy hôm đó muộn quá , kg biết vợt anh cứng hay vợt chú cứng nhỉ,biaaaaaaaaaaaaaaaaa , hay rot bia vào mới biết được em nhỉ
Đức taxi nói chấp e 3 bóng, a đánh ngang với Đức. Trận đấu 2 cây boll, Tuấn với Trungcan +3, bao nhiêu bia e cũng nhận a nhé.hjhjhj

thanhthekit

Thượng Sỹ
Đức taxi nói chấp e 3 bóng, a đánh ngang với Đức. Trận đấu 2 cây boll, Tuấn với Trungcan +3, bao nhiêu bia e cũng nhận a nhé.hjhjhj
ở đâu ra cái ông trung cận mà tranh thủ thế . thấy phantomduc bảo chấp 3 đòi a tuấn chấp 3 luôn . a đức đang chấp a tuấn 2 đấy . nên a đánh với a tuấn thì a tuấn chấp 1 thôi . hahaa

thanhthekit

Thượng Sỹ
tình hình dạo này đi làm ốm yếu quá mà toàn các ông a quý hóa muốn đè ra vặt lông thế này .các a cứ chấp thằng e này như thế này nhé trung cận 2-0-2 , a tuấn 2 đều , a vinh 3 đều , a đức 4 đều . được thì lên sàn :))

tuandat2006

Đại Uý
anh đánh chi ngang thành thôi hôm qua đánh bằng tý chết , chấp chắc nộp bia luôn .thôi nếu trung xuống anh mạnh dạn chấp 1-0-1... nhé

Sobat

Trung Uý
Chiều nay khoảng 17h30 bakich cùng sobat đến giao lưu với các bác . Anh cả Đào , Dũng ...............nhớ mài kiếm thật sắc nhé .
Hôm qua dẫn bác ruoubakich ra C9 Nghĩa Tân kiếm Bia, định vào Cổ Nhuế nhưng nhìn quân không thấy ai lên 2 chú cháu ra C9 kiếm được ít bia uống.

thanhthekit

Thượng Sỹ
anh đánh chi ngang thành thôi hôm qua đánh bằng tý chết , chấp chắc nộp bia luôn .thôi nếu trung xuống anh mạnh dạn chấp 1-0-1... nhé
a đừng có thả thính thằng e nhé . lắp độ thì chấp 2 . dạo này ăn cả anh vinh a đức thì biết cỡ nào r đấy :))

thanhthekit

Thượng Sỹ
Hôm qua dẫn bác ruoubakich ra C9 Nghĩa Tân kiếm Bia, định vào Cổ Nhuế nhưng nhìn quân không thấy ai lên 2 chú cháu ra C9 kiếm được ít bia uống.
lãnh đội qua chắc bội thu rồi . k biết lãnh đội dẫn theo ông a cường cận đi chinh chiến ở C9 có đánh đấm có ăn thua gì k . haha

phantom duc

Trung Sỹ
hôm nay tại thôn viên cổ nhuế sẽ có mấy trận bia và vịt. Nam Đà Nẵng gặp chú Thịnh+6, Cường Đức gặp Dũng Vinh...

TrungcanCH

Trung Uý
TrungcanCH + Soncon đánh vơi Đức + Vinh, chấp 2 không. ai nhận thì ok nhe? trungcan và cuong_ars cũng 2 không luôn. nếu Đại sư huynh Cường dám chơi với thằng Trung cận này.

tuandat2006

Đại Uý
anh giống em vợ gọi là phải về ngay kg mai nó kg cho đi chơi nữa là mệt lắm heeeeeeeeeeeeeeeee, t6 vào chiến hom nay anh bận rồi nếu mà qua chắc là muộn ,lúc đó lại sợ thằng em kêu mệt thì chán lắm.

Bình luận từ Facebook