CLB BÓNG BÀN THỊ TRẤN MAI CHÂU, H MAI CHÂU, T HÒA BÌNH

Hôm qua a Kiên cũng gọi điện thông báo nhưng tiếc quá tuần sau chú mới lên MC được. Chú sẽ
ở lại đến cuối tuần để tham dự tổng kết câu lạc bộ. Hôm đó thấy bảo cũng có đội lên giao lưu à.
các ảnh thi đấu sẽ cập nhật sau chú nhé, cháu quên cầm dây cáp điện thoại

đánh đồng đội ba người nếu có thêm chú Huy nữa thì mới 50-50..được....biết chú bao nhiêu năm nhìn chú oánh nhiều trận nhưng chưa thưởng thức quả lắc ki lắc của chú lần nào....trên mc cứ bố trí lịch dần đi nhé
ok chú Hùng, Mai Châu lúc nào chẳng sẵn sàng, chú xem có bị kích thích không ạ

Attachments

661.5 KB · Đọc: 0
đánh đồng đội ba người nếu có thêm chú Huy nữa thì mới 50-50..được....biết chú bao nhiêu năm nhìn chú oánh nhiều trận nhưng chưa thưởng thức quả lắc ki lắc của chú lần nào....trên mc cứ bố trí lịch dần đi nhé
ok chú Hùng, Mai Châu lúc nào chẳng sẵn sàng, chú xem có bị kích thích không ạ

Attachments

411.2 KB · Đọc: 0
    505.6 KB · Đọc: 0
    419.5 KB · Đọc: 0
    661.5 KB · Đọc: 0
vui quá, lên chuẩn bị kinh phí đánh nút chú Huy nhé. :D
Ảnh đẹp đấy. Chú đang tìm thuốc đặc trị để vô hiệu hoá các cao thủ gai của Chợ Bến-Kim Bôi. Ngày mai chú có mặt ở Mai Châu và ở đến hết tuần luôn.
hôm qua không thấy chú ra đánh bóng chú Huy ơi, cuối tuần này mời thêm khoảng 4 CLB ở các địa phương khác giao lưu đấy, vào T7 chú ah

vinh_antigai

Trung Uý
Xin cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình của anh em Mai Châu. Mặc dù cuộc hẹn khá đường đột nhưng buổi giao lưu liên quân Mộc Châu, Mai Châu, Hà Nội và Thái Nguyên đã diễn ra sôi nổi từ bàn bóng đến bàn bia. Cuộc vui kết thúc lúc 21h30 và thông tin cập nhật lúc 23h00 thì các đội đã về đến bản doanh an toàn tuyệt đối. Đúng như một số anh em đã ghé qua Mai Châu nhận xét : bóng bàn Mai Châu rất hay và cũng rất dị. Nhất là gặp phải bác Spy đội GPMB thì tuyệt đại đa số anh em đội khách hôm nay ra đi nhanh như điện giật...
Xin chúc bóng bàn Mai Châu ngày càng phát triển và hẹn ngày gặp lại.

spy

Thiếu Uý
Xin cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình của anh em Mai Châu. Mặc dù cuộc hẹn khá đường đột nhưng buổi giao lưu liên quân Mộc Châu, Mai Châu, Hà Nội và Thái Nguyên đã diễn ra sôi nổi từ bàn bóng đến bàn bia. Cuộc vui kết thúc lúc 21h30 và thông tin cập nhật lúc 23h00 thì các đội đã về đến bản doanh an toàn tuyệt đối. Đúng như một số anh em đã ghé qua Mai Châu nhận xét : bóng bàn Mai Châu rất hay và cũng rất dị. Nhất là gặp phải bác Spy đội GPMB thì tuyệt đại đa số anh em đội khách hôm nay ra đi nhanh như điện giật...
Buổi giao lưu hôm qua rất vui nhưng hơi tiếc là vì đột xuất nên khâu chuẩn bị còn chưa được chu đáo mong các bác lượng thứ.
Hẹn gặp lại các bác một ngày gần nhất tại Mộc châu và Thái nguyên.

Thay mặt cho anh em đoàn Mai Châu, cảm ơn sự nhiệt tình của các bác, các chú, các anh. hẹn gặp lại một ngày gần nhất. sau đây sẽ là một số hình ảnh hoạt động

mocchau

Thượng Sỹ
Hôm nay e mới có thời gian vào dđ cuộc giao lưu rất vui nhưng thời gian lại không cho phép được gặp hết các Bác các chú và toàn thể ae clb Mai Châu. Xin kính chúc mọi người trong dđ nói chung và toàn thể ae clb Mai Châu, Thái nguyên một năm mới gặp nhiều may mắn và rất muốn clb Mai Châu lên Mộc Châu giao lưu và tâm sự học hỏi kinh nghiệm chơi bóng

spy

Thiếu Uý
Hôm nay e mới có thời gian vào dđ cuộc giao lưu rất vui nhưng thời gian lại không cho phép được gặp hết các Bác các chú và toàn thể ae clb Mai Châu. Xin kính chúc mọi người trong dđ nói chung và toàn thể ae clb Mai Châu, Thái nguyên một năm mới gặp nhiều may mắn và rất muốn clb Mai Châu lên Mộc Châu giao lưu và tâm sự học hỏi kinh nghiệm chơi bóng
Phương có động tác cơ bản tốt chịu khó va chạm nhiều sẽ tiến bộ nhanh thôi.
Hẹn gặp tại Mộc châu sớm

mocchau

Thượng Sỹ
da vang... chu Huy len phai day chau may chieu day.. bao gio chu len Moc chau thi chu alo cho chau nhe.. sdt cua chau 0973323102.hen gap lai chu va clb Mai Chau.

• Like
Reactions: spy

luuthangctm

Đại Tá
Anh Spy mới chuyển công tác ah?
Hôm qua có bạn Cường cũng ở Mai Châu ghé qua chỗ em, ko biết có phải bạn Cường chủ topic này ko ah?

spy

Thiếu Uý
Anh Spy mới chuyển công tác ah?
Hôm qua có bạn Cường cũng ở Mai Châu ghé qua chỗ em, ko biết có phải bạn Cường chủ topic này ko ah?
Đúng rồi đấy chú Fanta. Hôm nọ Cường cũng nói chuyện là gặp Thắng.
Trên này anh em Mai Châu sinh hoạt cũng rất vui, có nhiều đơn vị hay lên giao lưu.

Bình luận từ Facebook