CLB BÓNG BÀN THỊ TRẤN MAI CHÂU, H MAI CHÂU, T HÒA BÌNH

GIỚI THIỆU QUA QUA VỚI CÁC BÁC VỀ CÂU LẠC BỘ BB MAI CHÂU
Trụ sở Ban điều hành câu lạc bộ : Hội người cao tuổi TT Mai Châu
Địa chỉ : Tiểu khu III, TT Mai Châu
Chủ tịch CLB : Nguyễn Đình Vĩnh ( Chủ tịch hội CCB, Chủ tịch Công đoàn Đảng - Đoàn thể, Chủ tịch CLB 30/4.....)
Phó Chủ tịch: Doãn Kiên ( Kiên Thuế người nhiệt tình đào tạo bóng bàn trẻ Mai Châu)
Phó Chủ tịch: Tạ Quang Sỹ ( Thầy Sỹ GĐ Trung Tâm Giáo dục thường xuyên )
Thành viên: Đặng Xuân Trường ( NH NN&PT NT Huyện Mai Châu)
Thủy Quỹ : Ngô Cường ( Cường TH Đài Truyền thanh truyền hình Mai Châu)
Thành viên : Phạm Thanh Tùng ( Tùng Liên Baỏ hiểm Ông Thọ huyện Mai Châu)
Thành viên: Đinh Công Tùng (Tùng Muôn Truyền hình MC, kiêm GĐ nhà máy bia Hà Nội )
Thành Viên: Nguyễn Phú Cường (Cường TT )
Thành Vien: Thắng Tiềng
Thành viên: Long Thủy
Thành viên: Linh Thiết
Thành viên: Thanh Pếu
Thành viên: Chú Huy ( Huy dao Phay)
................................
Mong được giao lưu với các bác gần, xa có nhỡ chân lên công tác hoặc du lịch, đủ các kiểu

Last edited:

spy

Thiếu Uý
Chủ tịch CLB : Nguyễn Đình Vĩnh ( Chủ tịch hội CCB, Chủ tịch Công đoàn Đảng - Đoàn thể, Chủ tịch CLB 30/4.....)
Phó Chủ tịch: Doãn Kiên ( Kiên Thuế người nhiệt tình đào tạo bóng bàn trẻ Mai Châu)
Thành viên: Đinh Công Tùng (Tùng Muôn Truyền hình MC, kiêm GĐ nhà máy bia Hà Nội )
.................................
Mong được giao lưu với các bác gần, xa có nhỡ chân lên công tác hoặc du lịch, đủ các kiểu

Cường điền tên chú vào nữa nhé : Huy dao phay (Mai Châu Ecolodge). Cháu cứ hỏi các thành viên CLB là biết chú.
Ngày mai 6h chú có mặt tại CLB. Số đt của cháu như thế nào nhỉ

ngoclinhsport

Trung Uý
Thành viên: Chú Huy ( Huy dao Phay)
mình cũng tưng giao lưu trên mai châu
có nhiều cao thủ gai hay quá
hy vọng có ngày clb công nhân nhà máy TĐ hòa bình lên Mai Châu gl

Cường điền tên chú vào nữa nhé : Huy dao phay (Mai Châu Ecolodge). Cháu cứ hỏi các thành viên CLB là biết chú.
Ngày mai 6h chú có mặt tại CLB. Số đt của cháu như thế nào nhỉ
Chú Huy ngày mai nếu có thể bố trí thời gian lên Mai Châu để giao lưu với câu lạc bộ Chăm mát nhé. Sáng mai 6/12/2014. trưa mai sẽ là giao lưu ca 2 ẩm thực,

spy

Thiếu Uý
Chú Huy ngày mai nếu có thể bố trí thời gian lên Mai Châu để giao lưu với câu lạc bộ Chăm mát nhé. Sáng mai 6/12/2014. trưa mai sẽ là giao lưu ca 2 ẩm thực,
Hôm qua a Kiên cũng gọi điện thông báo nhưng tiếc quá tuần sau chú mới lên MC được. Chú sẽ
ở lại đến cuối tuần để tham dự tổng kết câu lạc bộ. Hôm đó thấy bảo cũng có đội lên giao lưu à.

HUNGTRINHHB

Đại Uý
chụp tý ảnh clb và các thành viên lên cho ace còn nhận mặt chứ...từ giờ đến cuối năm âm lịch bố trí lượt về với clb D&S chợ bến đi nhé...

• Like
Reactions: spy

spy

Thiếu Uý
chụp tý ảnh clb và các thành viên lên cho ace còn nhận mặt chứ...từ giờ đến cuối năm âm lịch bố trí lượt về với clb D&S chợ bến đi nhé...
Rất mong được giao lưu với Clb Chợ Bến của bác. Quân Mai Châu dạo này lên bóng lắm. Cửa là 50-50 thôi bác ạ.

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Rất mong được giao lưu với Clb Chợ Bến của bác. Quân Mai Châu dạo này lên bóng lắm. Cửa là 50-50 thôi bác ạ.
đánh đồng đội ba người nếu có thêm chú Huy nữa thì mới 50-50..được....biết chú bao nhiêu năm nhìn chú oánh nhiều trận nhưng chưa thưởng thức quả lắc ki lắc của chú lần nào....trên mc cứ bố trí lịch dần đi nhé

spy

Thiếu Uý
đánh đồng đội ba người nếu có thêm chú Huy nữa thì mới 50-50..được....biết chú bao nhiêu năm nhìn chú oánh nhiều trận nhưng chưa thưởng thức quả lắc ki lắc của chú lần nào....trên mc cứ bố trí lịch dần đi nhé

Trận giao lưu này sẽ rất hay đó, tuần sau em lên MC sẽ bàn với anh em xúc tiến vụ này sớm nhất, các bác cứ chuẩn bị lực lượng đi là vừa. Em là kỵ gai lắm đó, trận với bác em xin thua trước:).

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Chú cứ bàn chiến thuật bố trí sắp xếp nhân sự đi nhé bọn anh xẽ bố trí ba người đánh đồng đội như sau:
1.Hùng gai.
2.Thịnh gai.
3.Khánh con...

spy

Thiếu Uý
Chú cứ bàn chiến thuật bố trí sắp xếp nhân sự đi nhé bọn anh xẽ bố trí ba người đánh đồng đội như sau:
1.Hùng gai.
2.Thịnh gai.
3.Khánh con...

Để đối trọng lại đội quân hùng hậu của bác em tạm xếp đội hình như sau :
1. Huy dao phay
2. Tùng bảo hiểm
3. Trường ngân hàng (hoặc Tùng truyền hình)

Cơ hội 50-50 chia đều cho cả hai bên

Bình luận từ Facebook