CLB Bóng bàn Phùng Xá- huyện Mỹ Đức

HackeZ

Binh Nhì
Không biết cái nick cũ của mình đâu rồi, đành phải reg nick mới.... :D Thấy chú Kiên pr CLB PX bb.org trên face nên vô thử :D

Bây giờ Bóng bàn Phùng xá số 01 là ai vậy . cháu thử xếp hạng số 01 , 02 , 03 của CLB nhé
Cái anh áo vằn ngựa ấy anh =)) dạo này bá đạo lắm :(

Lâu lắm chả chơi bóng bàn mặc dù nhà vài mét là đến CLB... Thỉnh thoảng đánh ở trường MĐA thôi chứ cũng chả có thời gian đánh nhiều :D

Chúc CLB ngày càng pt :!

hadinhclub

Thượng Sỹ
Nhà HakeZ cách mấy mét ? Có biết chú Hán anti không? Chú hán đã cao nhưng nghe nói con trai của chú ấy còn khủng hơn nhiều...Hôm nào có dịp về PX phải tìm cao thủ này so găng mới được:D

binh_hatri

Trung Sỹ
mình có biết thầy giáo Thạch, nhưng lâu rồi ko gặp.
bạn cứ hỏi Minh nhái ở clb là biết mình, mình là Linh ở Hà Đông.

Hôm vừa rồi mình có về Phùng Xá đám cưới thằng bạn thân, về chén xong ra luôn nên ko lượn qua CLB BB Phùng Xá, tiếc thật!
Hôm nào rảnh bọn mình rủ thêm mấy người viếng thăm Phùng Xá đi Linh ơiiiiiiiiiiiiiiiiiii

mask2009

Thiếu Uý
Hôm vừa rồi mình có về Phùng Xá đám cưới thằng bạn thân, về chén xong ra luôn nên ko lượn qua CLB BB Phùng Xá, tiếc thật!
Hôm nào rảnh bọn mình rủ thêm mấy người viếng thăm Phùng Xá đi Linh ơiiiiiiiiiiiiiiiiiii
okie bác, e quen rất nhiều người ở làng này, về lần nào chết lần ấy. hôm nào bố trí đc bác điện e nhé, clb này thỉnh thoảng có a Tiến TQ qua chơi.

binh_hatri

Trung Sỹ
okie bác, e quen rất nhiều người ở làng này, về lần nào chết lần ấy. hôm nào bố trí đc bác điện e nhé, clb này thỉnh thoảng có a Tiến TQ qua chơi.

Ok, chắc phải qua Tết dương lịch mới rảnh được. Mình thì có thằng bạn cực thân ở làng này, ngày trước hay về nhà nó chơi, từ hồi vợ con rồi cũng ít về.

mask2009

Thiếu Uý
Ok, chắc phải qua Tết dương lịch mới rảnh được. Mình thì có thằng bạn cực thân ở làng này, ngày trước hay về nhà nó chơi, từ hồi vợ con rồi cũng ít về.
Bác cứ alo trước để em bố trí thời gian, em có khoang 10 a e thân thích ở làng này, về mà alo trước thì rượu ko có đường về ngay.

binh_hatri

Trung Sỹ
Bác cứ alo trước để em bố trí thời gian, em có khoang 10 a e thân thích ở làng này, về mà alo trước thì rượu ko có đường về ngay.

Hay đấy, làm một chuyến thay đổi không khí.
Chết thật, về có khi không được đánh bóng bàn, mỗi ông bạn Linh cho một chén đã đủ chết rồi. Nếu đi phải chuẩn bị thể lực thật tốt, có thể phải mang theo mấy viên ME21 để phòng thân chứ nhỉ.

Zhangjike_kien

Thượng Sỹ
Không biết cái nick cũ của mình đâu rồi, đành phải reg nick mới.... :D Thấy chú Kiên pr CLB PX bb.org trên face nên vô thử :D

Cái anh áo vằn ngựa ấy anh =)) dạo này bá đạo lắm :(

Lâu lắm chả chơi bóng bàn mặc dù nhà vài mét là đến CLB... Thỉnh thoảng đánh ở trường MĐA thôi chứ cũng chả có thời gian đánh nhiều :D

Chúc CLB ngày càng pt :!
anh là ai nhê a hùng à? .................

Bình luận từ Facebook