CLB Bóng bàn Phùng Xá- huyện Mỹ Đức

vanuc

Đại Tá

binh_hatri

Trung Sỹ
Chúc CLB BB Phùng Xá - Huyện Mỹ Đức ngày càng phát triển!
Mình cũng là dân gốc Mỹ Đức, cũng là "dân bóng bàn". Mỗi khi về quê chơi, nói chuyện bóng bàn thì mọi người đều nhắc đến Phùng Xá như là biểu tượng bóng bàn của huyện vậy. Rất đáng tự hào.
Chúc ace CLB luôn mạnh khỏe và chơi bóng bàn ngày càng hay!

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Chúc CLB BB Phùng Xá - Huyện Mỹ Đức ngày càng phát triển!
Mình cũng là dân gốc Mỹ Đức, cũng là "dân bóng bàn". Mỗi khi về quê chơi, nói chuyện bóng bàn thì mọi người đều nhắc đến Phùng Xá như là biểu tượng bóng bàn của huyện vậy. Rất đáng tự hào.
Chúc ace CLB luôn mạnh khỏe và chơi bóng bàn ngày càng hay!

Chú binh_hatri nhìn quen quá . Chú ỡ xã nào Mỹ đức nhỉ

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Em ở Đồng Tâm bác ạ. Ngày trước em cũng hay xuống Phùng Xá chơi.

Anh ở Bột Xuyên em ạ . Nhưng đi công tác ở Hòa Bình từ lâu rồi . thỉnh thoảng về quê đi đường Miếu môn qua Đồng tâm vào Xã Thượng lâm chơi BB . Hôm nào Em về quê thì điện cho Anh nhé : 0989320141 . vào CLB Thượng lâm chơi đẻ Anh học tập đường bóng Thủ Đô nhé .

binh_hatri

Trung Sỹ
Anh ở Bột Xuyên em ạ . Nhưng đi công tác ở Hòa Bình từ lâu rồi . thỉnh thoảng về quê đi đường Miếu môn qua Đồng tâm vào Xã Thượng lâm chơi BB . Hôm nào Em về quê thì điện cho Anh nhé : 0989320141 . vào CLB Thượng lâm chơi đẻ Anh học tập đường bóng Thủ Đô nhé .

Ở Đồng Tâm bác có vào xã Thượng Lâm chơi bóng với CLB xã Thượng Lâm không?

E có sang bên đó chơi 1 lần các bác ạ. Hôm đó sang đánh với chú Hóa vợt dọc và một a (em không nhớ tên) đánh một mặt mút 1 mặt gai. E không hẹn trước nên chỉ gặp có 2 người thôi các bác ạ.
Em trình độ gà non nên cũng chưa giao lưu nhiều, chỉ quanh quẩn Hà Đông thôi, hôm nào cuối tuần về quê nhất định e sẽ gọi cho bác HUNGTRINHHB. Nếu bác qua a e mình giao lưu!

binh_hatri

Trung Sỹ
Em vào đây chơi 1 lần rồi,chơi sớm lên cũng không gặp nhiều người, a Bình vào đây gặp mấy bác phản xoáy hay phết đấy.

Mình gặp phản xoáy là ngơ lắm. Sang tháng về Phùng Xá đám cưới, tạt qua xin vài trận. Thấy bảo CLB này ma quái lắm!

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Mình gặp phản xoáy là ngơ lắm. Sang tháng về Phùng Xá đám cưới, tạt qua xin vài trận. Thấy bảo CLB này ma quái lắm!

Hôm nào về Phùng Xá hoặc về quê thì Alo cho Anh nhé . Ngày trước Anh hay ra nhưng khoảng gần 1 năm rồi bận quá không ra chơi được.

Bình luận từ Facebook