CLB bóng bàn La Khê

tranthelong

Super Moderators
Binhlt vừa xuất kho vũ khí 1 Combo siêu khủng : Darker 7p2a ; H3 pro , 729 Tuned . Chú Long có vào phải hết sức đề phòng . Đao kiếm này sắc bén và vô tình lắmBiaBiaBia

Cám ơn bác baolinhsport đã cảnh báo. Em cũng phải tranh thủ nghiên cứu cách khắc chế siêu vũ khí này mới được.:D:D:D

mask2009

Thiếu Uý
Cám ơn các bác, các chú và toàn thể a e CLB La Khê, vui quá.
cám ơn anh phóng viên binhlt đã ghi lại các khoảnh khắc không bao h quên của buổi giao lưu.
Em hơi bận nên tối nay mới làm bài cho báo lá cải.
xin mời a e tối nay qua box Hà Trì 1 chém tiếp ạ.

manhmai

Binh Nhì
Chào Bình thấy ae trong La khê giao lưu với Phú Lãm vui quá, nhìn bố cháu Sơn nagỳ xưa thấy một người cha thật sự mẫu mực theo con đi tập hết xới này qua xới khác giao lưu. Đúng là những ông bố tuyệt vời của các thế hệ mầm non của BBVn!!!!!!!!!!!!!!

binhlt

Trung Sỹ
Chào Bình thấy ae trong La khê giao lưu với Phú Lãm vui quá, nhìn bố cháu Sơn nagỳ xưa thấy một người cha thật sự mẫu mực theo con đi tập hết xới này qua xới khác giao lưu. Đúng là những ông bố tuyệt vời của các thế hệ mầm non của BBVn!!!!!!!!!!!!!!

Có lẽ anh Minh là người Say bóng bàn nhất quận Hà đông , cô con gái trong ảnh cũng là nhà Vô địch lứa tuổi 12 thì phải ?

manhmai

Binh Nhì
Có lẽ anh Minh là người Say bóng bàn nhất quận Hà đông , cô con gái trong ảnh cũng là nhà Vô địch lứa tuổi 12 thì phải ?

Cháu Sơn thì mình biết rùi những cháu gái thì mình không biết, ước gì mình được như anh ấy !!!!!!!!!!!!!!!!!!

minhdc

Trung Sỹ
Các bác La Khê và Hà Trì vui thật đấy. Bác binhlt dạo này thấy có vẻ rảnh rang, chắc là ít phải đi công tác vùng sâu vùng xa rồi. Bác tranh thủ luyện kiếm đi nhé:D. Hum nào có dịp em phải gặp lại bác vài...chục trận và cũng tranh thủ "làm thịt" luôn đồng chí minhdc mới được.:cool::cool::cool:
BiaBiaBia
Nhanh lên nhé ông bạn Rồng ơi. Hết năm của ông là tỷ lệ nộp BiaBiaBiaBiaBiaBia cao lắm đó... Tranh thủ thịt tui đeeeeeeeeeeeeeeeeee ;)

Minh_B

Trung Sỹ
Theo thông tin mới cập nhật hôm nay lúc 15h La Khê được tiếp đón đại gia đình Bác Dũng trong Sài Gòn ra cùng với đội hình Phú Lãm do gia đình anh Minh + con trai Sơn Con làm trưởng đoàn. Bác Dũng có hai con 1 trai 1 gái đang là lớp năng khiếu thành phố HCM. :)
Vậy kính mời các chú , các anh em ra giao lưu và chiêm ngưỡng những đường bóng hay. BiaBiaBia

xosothudo

Thượng Sỹ
Theo thông tin mới cập nhật hôm nay lúc 15h La Khê được tiếp đón đại gia đình Bác Dũng trong Sài Gòn ra cùng với đội hình Phú Lãm do gia đình anh Minh + con trai Sơn Con làm trưởng đoàn. Bác Dũng có hai con 1 trai 1 gái đang là lớp năng khiếu thành phố HCM. :)
Vậy kính mời các chú , các anh em ra giao lưu và chiêm ngưỡng những đường bóng hay. BiaBiaBia

Vui nhỉ.tiếc là không gọi được Long Con Hà Đông vào làm trận giao hữu với Sơn Con cho sướng mắt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Seu

Trung Sỹ
Hôm qua giao lưu thế nào thế a? Hôm qua ông bà về quê nên phải ở nhà trông cháu ko đi giao lưu được, tiếc quá

xosothudo

Thượng Sỹ
Chân anh đã khỏi chưa ah?
Mấy lần em định vào nhưng sếu nó bảo em mà vào thì anh phải chống gậy mà đi, em sợ quá lại thôi ah....

kkkkkkkkkkkkkkkkkkk.thanks' chú nhiều,chân anh khỏi rồi,..hôm nay rảnh rỗi lọ mọ vào đây định ý kiến ý kò gì thế hả????????????

dungvietin

Binh Nhì
Gia đình Dũng Sương chào các Bác CLB BB La Khê, cám ơn các bác đã cho một trải nghiệm thú vị trong chuyến đi về quê ngoại.

dungvietin

Binh Nhì
Giao lưu bb với các CLB La Khê.

Gia đình Dũng Sương chào các Bác CLB BB La Khê, cám ơn các bác đã cho một trải nghiệm thú vị trong chuyến đi về quê ngoại.:)

Last edited:

Bình luận từ Facebook