CLB bóng bàn La Khê

dungvietin

Binh Nhì
Giao lưu với các bác CLB BB La Khê

IMG_2122.jpgIMG_2122.jpg.
Hẹn dịp khác gặp lại các anh em BB La Khê. Chúc mọi người vui vẻ, khỏe mạnh trong cuộc sống.

binhlt

Trung Sỹ
Gia đình Dũng Sương chào các Bác CLB BB La Khê, cám ơn các bác đã cho một trải nghiệm thú vị trong chuyến đi về quê ngoại.

Hi bác Dũng , hôm rồi giao lưu thấy gia đình anh Pro lắm - bác và chị uống giao lưu nhiệt tình - Vui thiệt .
BiaBiaBiaBia

Seu

Trung Sỹ
View attachment 1510View attachment 1511
Các bác có dịp vào TP.HCM gọi cho Dũng 0938382698 nhé.
Xin lỗi anh Dũng hôm đó em bận ở nhà trông cháu không đi giao lưu với a được, hẹn a rủ vào La Khê mà cuối cùng ko đi cùng anh được. CLB La Khê luôn luôn là vậy anh à. Giao lưu nhiệt tình, hiếu khách trên bàn bóng và bàn beer, bàn Music cũng chẳng kém ai.

manhmai

Binh Nhì
Vui nhỉ.tiếc là không gọi được Long Con Hà Đông vào làm trận giao hữu với Sơn Con cho sướng mắt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chào chú Tuấn, từ hôm giao lưu xong không gặp chú và chú Hiển nhớ La Khê. Chú Hạnh, anh Hoan và ace CLB vẫn sinh hoạt đều chứ??????????????????????

Seu

Trung Sỹ
Chào chú Tuấn, từ hôm giao lưu xong không gặp chú và chú Hiển nhớ La Khê. Chú Hạnh, anh Hoan và ace CLB vẫn sinh hoạt đều chứ??????????????????????
Lại vào chém rồi hehe. Đội hình HT1 bây giờ khá ổn, làm trận đồng đội giao lưu với La Khê chứ nhảy

Seu

Trung Sỹ
Lại vào chém rồi hehe. Đội hình HT1 bây giờ khá ổn, làm trận đồng đội giao lưu với La Khê chứ nhảy
Lâu lâu không vào La Khê mà hôm qua vào bị đánh hội đồng, tửu lượng vẫn kém như hồi nào a Tồ à, em về chén 3 bát cơm rồi lăn quay ra ngủ đến sáng....Hôm nào tất niên e rủ bè đảng vào đập phá la khê làm mấy nồi lẩu cho vui nhé

luuthangctm

Đại Tá
Lâu lâu không vào La Khê mà hôm qua vào bị đánh hội đồng, tửu lượng vẫn kém như hồi nào a Tồ à, em về chén 3 bát cơm rồi lăn quay ra ngủ đến sáng....Hôm nào tất niên e rủ bè đảng vào đập phá la khê làm mấy nồi lẩu cho vui nhé

Hỏa Châu mà kéo đại quân vào La Khê thì sức công phá còn cao hơn cả bom nguyên tử.
Gì chứ các thành phần như xosothudo, minh dc... chỉ còn cách đào hầm tránh bom thôi.:)

Seu

Trung Sỹ
Hỏa Châu mà kéo đại quân vào La Khê thì sức công phá còn cao hơn cả bom nguyên tử.
Gì chứ các thành phần như xosothudo, minh dc... chỉ còn cách đào hầm tránh bom thôi.:)
Anh em cả mà ông, nói to thế a Tồ sợ không qua mua cốt vợt của tôi nữa thì sao, chờ lừa a ấy cái cốt đã nhé , rồi thịt luôn chưa muộn

binhlt

Trung Sỹ
Mình chỉ là Mình chỉ khi bị dồn vào “ chân tường “ hay lòng “ tự ái “ bị tổn thương , trận bóng chiều qua một lần nữa minh chứng điều đó . Không đi Bia được với Ae vì sợ ... nhưng tối về người vẫn như Say BiaBiaBiaBia, Phê quá . Mình phục mình quá đi mất .
Chém tý – buổi sáng mồng 1

mask2009

Thiếu Uý
Mình chỉ là Mình chỉ khi bị dồn vào “ chân tường “ hay lòng “ tự ái “ bị tổn thương , trận bóng chiều qua một lần nữa minh chứng điều đó . Không đi Bia được với Ae vì sợ ... nhưng tối về người vẫn như Say BiaBiaBiaBia, Phê quá . Mình phục mình quá đi mất .
Chém tý – buổi sáng mồng 1
chúc mừng anh Bình nhé, không uốn mà say bác đã thành tiên tửu rồi
Bia Bia Bia

xosothudo

Thượng Sỹ

Động đội Seu của Chú vừa nộp anh 5 beer rồi đấy,kéo bè kéo đảng vào đây bọn anh thịt nốt,chân anh khỏi rồi đấy Chú FT àh.không phải đào hầm đào hiếc gì đâu./thân!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!111

Ruahoguom

Thiếu Uý
Động đội Seu của Chú vừa nộp anh 5 beer rồi đấy,kéo bè kéo đảng vào đây bọn anh thịt nốt,chân anh khỏi rồi đấy Chú FT àh.không phải đào hầm đào hiếc gì đâu./thân!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!111

Chú này gáy ghê phết nhỉ???
6 roi hôm qua có lằn mông ko vậy???????????????

Bình luận từ Facebook