CLB bóng bàn La Khê

xosothudo

Thượng Sỹ
Cânt thận ô Number Seven , đèn tối sân trơn lại ngã oành oạch thì Tết nhất cái nỗi gì được ... :cool::cool::cool::cool::cool:

kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk.thua trận phải tại ý trời.Pác Minh 'lày' thâm thúy quá,bại binh bại tướng ắt phải có nguyên nhân.Pác nói nhiều em ý kiến với admin đấy..................

Seu

Trung Sỹ
Hic, bây giờ mới nhớ ra là ngày mai 16/01 sinh nhật Bà xã, khả năng lớn là e không xin được Visa rồi. các pác có hoãn lịch được không thế

xosothudo

Thượng Sỹ
Hic, bây giờ mới nhớ ra là ngày mai 16/01 sinh nhật Bà xã, khả năng lớn là e không xin được Visa rồi. các pác có hoãn lịch được không thế

ACE Lakhe chuẩn bị rồi,nếu bận để hôm khác cũng được em ah

Minh_B

Trung Sỹ
Chú Sếu này chắc phải thọ đến ngoài trăm tuổi ấy nhể ... ;););););););););););).

Hoan Cận

Trung Sỹ
Đang định vào thông báo thì anh Minh đã post rồi.
Chiều thứ 4 tuần này (còn 48h nữa), đại quân Hỏa Châu gồm các chiến binh vừa vô địch B đồng đội Đạm Phú Mỹ sẽ tập kích La Khê sới.
Đội hình xuất quân lần này bao gồm:

1. Thao
2. Thành_mawe
3. Dũng Ba
4. Thắng Fanta
5. Lân rùa
6. Hiệp Hồ
7. Chủ lực Hưng sếu

Khả năng với lực lượng này thì La Khê sới đã không còn viên gạch nào lành lặn.

Kính mời các chú, các anh thu xếp thời gian ah.
Hừ!Dạo này mắt mũi kém quá do tuổi già ko dám online nhiều.Hôm nay vào đọc thấy đội Hỏa Châu vào với đội hình mạnh quá.AE La Khê quả này gặp lành ít dữ nhiều.Bác già này cũng xin nộp mạng 4 trận chôn chung một lỗ với ae.hu hu...

Minh_B

Trung Sỹ
Hừ!Dạo này mắt mũi kém quá do tuổi già ko dám online nhiều.Hôm nay vào đọc thấy đội Hỏa Châu vào với đội hình mạnh quá.AE La Khê quả này gặp lành ít dữ nhiều.Bác già này cũng xin nộp mạng 4 trận chôn chung một lỗ với ae.hu hu...
Việc gì Ô phải bi quan nhỉ ? Đội họ mạnh đấy nhưng ăn được thì còn phải diễn vả lại mình còn sân nhà , khán giả nhà + thánh Bà phù hộ nữa mà . ;);););)
Cháu là cứ thằng cầm chùm cháu nện trước , cái thằng giám đốc ấy rồi đến các chú khác sau . :eek:

luuthangctm

Đại Tá
Tình hình sau khi nghe anh Tuấn với anh Minh dọa thì một số cậu thận yếu đã xin nghỉ ở nhà.
Chiều nay chỉ có 5 người vào thôi ah.

1. Thành.
2. Thao
3. Thương.
4. Thắng
5. Lân

Anh Tuấn lo sợ, đã alo trước cho em, nhờ em đánh nhẹ tay. Nể quá em đành phải nhận lời.

4h30 Hỏa Châu sẽ có mặt ah.

thichlayeu

Trung Sỹ
Tình hình sau khi nghe anh Tuấn với anh Minh dọa thì một số cậu thận yếu đã xin nghỉ ở nhà.

1. Thành.
2. Thao
3. Thương.
4. Thắng
5. Lân

Anh Tuấn lo sợ, đã alo trước cho em, nhờ em đánh nhẹ tay. Nể quá em đành phải nhận lời.

Ai thận yếu ko đi dc thì để a đi thay cho làm chân lon ton cổ vũ ae đánh nhỉ.

binhlt

Trung Sỹ

1. Thành.
2. Thao
3. Thương.
4. Thắng
5. Lân

Gặp mấy Cao thủ này em thua cũng Sướng , he he :)

luuthangctm

Đại Tá
La Khê, cái tên đã thành nỗi ác mộng của nhiều đội.
Nhưng...
La Khê hôm qua trở nên thật hiền hòa khi đối mặt với tập đoàn Hỏa Châu. he...he

E đang copy mấy cái ảnh, lát up lên để các anh xem nhé.

Hoan Cận

Trung Sỹ
La Khê, cái tên đã thành nỗi ác mộng của nhiều đội.
Nhưng...
La Khê hôm qua trở nên thật hiền hòa khi đối mặt với tập đoàn Hỏa Châu. he...he

E đang copy mấy cái ảnh, lát up lên để các anh xem nhé.
Đúng như mình dự báo,ae La Khê gặp lành ít dữ nhiều,chảo lửa La Khê đã nóng lại đc đổ thêm dầu Hỏa Châu cháy càng to.Ước gì có đc cơn bão trái mùa nào về để cho vùng La Khê dịu đi một tý nhể.hi hi hi...

Hoan Cận

Trung Sỹ
Lò luyện La Khê mệnh hỏa chỉ hợp với những ng mệnh thủy mát mát như laplaitrattu,tuan so 7,hangruoi,ruahoguom .v.t.n .....thôi.hi.hi

xosothudo

Thượng Sỹ

1. Thành.
2. Thao
3. Thương.
4. Thắng
5. Lân

Chuẩn đấy,anh sợ nên chú mới phải ợ 10 beer cho anh....ac ac beer ngon thật...dzo dzo dzothèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

thichlayeu

Trung Sỹ
Đúng như mình dự báo,ae La Khê gặp lành ít dữ nhiều,chảo lửa La Khê đã nóng lại đc đổ thêm dầu Hỏa Châu cháy càng to.Ước gì có đc cơn bão trái mùa nào về để cho vùng La Khê dịu đi một tý nhể.hi hi hi...

Hôm qua vui quá về cháu say ko biết gì nữa cũng ko nhớ là về có chào các chú các a ko nữa đến giờ vẫn bay bay.
Cháu cảm ơn mọi người trong CLB chúc các chú và các ae mạnh khỏe.

Bình luận từ Facebook