CLB bóng bàn La Khê

baolinhsport

Thượng Sỹ
Mở màn giải hôm qua là các trận thi đấu của hạng A.Trong một ngày đẹp trời,Tuấn Tồ đánh như lên đồng làm đảo ngược nhận định của các chuyên gia bb cũng như bản thân(trước khi vào giải có thổ lộ với tôi"khả năng con xuống hạng B thi đấu năm sau là cao vì trên này ko ăn đc ai" đánh 6 trận,ăn 5 chỉ thua mỗi Hạnh Ủn,đứng thứ hai sau Dũng Cận cũng ăn 5 thua một(Tuấn Tồ) bằng điểm nhưng hơn ván thắng.Đứng thứ ba là Hạnh Ủn,thứ tư là Hiển Tàu,thứ năm là Cường búa máy bằng điểm Hiển Tàu nhưng thua ván thắng,thứ sáu là Đạo ghost.Thất vọng nhất là Tuấn con,tay vợt đc giải xuất sắc nhất Hà Đông premiership 2012 ko thắng trận nào cùng Đạo ghost xuống hạng B thi đấu giải năm sau.Hôm nay sẽ diễn ra các trận đấu hạng B,kính mời các ace quen biết đến cổ vũ,ủng hộ cho các cầu thủ vào hồi 16h 11/4/2013 tại clb bb La Khê,p.La Khê,Hà Đông,Hà Nội
Chúc mừng chú Hạnh bức tườngBiaBia

a Tủn

Binh Nhì
Ngày hôm qua (10/4/2013) như đã đc thông báo,clb bb La Khê đã tổ chức giải bb cá nhân lần thứ nhất cho tất cả các cầu thủ thuộc thành viên chính thức tham gia clb.Giải tạm chia làm 3 hạng A,B,C theo các nhà chuyên môn bb của clb đưa ra.Hình thức thi đấu: Hạng A thi đấu vòng tròn (5 thắng 3 )cầu thủ đứng cuối và cạnh cuối thì giải năm sau xuống thi đấu ở hạng B.Hạng B và C chia bảng(vì số lượng cầu thủ đông hơn) thi đấu vòng tròn,nhất nhì bảng đấu chéo vào chung kết tranh nhất nhì hạng.Các cầu thủ đứng cuối bảng đấu chéo để xác định ng cuối hạng.Các cầu thủ nhất nhì hạng B và C sang năm đc lên thi đấu ở hạng A và B.Các cầu thủ đứng cuối và cạnh cuối hạng thì bị tụt hạng.Giải diễn ra trong 5 ngày,sau đó sẽ có liên hoan mặn tổng kết toàn clb nhân dịp 30/4.
Bác Hoan đúng là một người tâm huyết với trái bóng nhựa, luôn đi đầu trong các phong trào nội bộ cổ vũ anh em phấn đấu. Cháu chúc giải của clb thành công tốt đẹp và anh em thi đấu thật nhiệt tình! Nhớ hôm nào cùng nhóm GPMB và ông anh Tuấn Anh về giao lưu đã được tận hưởng không khí máu lửa của anh em La Khê cả trên bàn bóng lẫn bàn tròn, hôm ấy cháu vội đi nên không kịp giao lưu nhiều với mọi người. Nếu có dịp ra Hà Nội rất mong được xuống thăm clb La khê một lần nữa! Tiện bác Hoan cho cháu địa chỉ hay cách đi đến clb để cháu lưu giữ luôn ạ!

binhlt

Trung Sỹ
Tình hình là rất tình hình hiện tại La Khê đang tổ chức giải bóng bàn nội bộ. Dự định là sẽ tổng kết vào chủ nhật tuần sau , CLB phân ra làm 3 hạng A , B , C tương đương với D1 , D2 , E hay M diễn đàn gì đó và một giải ngoại hạng cho những người ngoại hạng ;).
Hạng A có 7 người . Hạng B có 10 người . Hạng C có trên 20 người tham dự.
Thể lệ đánh là vòng tròn tính điểm lên ngôi ... BiaBiaBia
Các thứ hạng thấp sẽ đánh trước và hai xuất vô địch và á quân sẽ thăng hạng lên trên và tham dự tiếp ở hạng trên. Còn hai xuất bết bát nhất hạng sẽ được xuống hạng dưới tập luyện tiếp để vào mùa giải sau phục hận. ;)
Theo đánh giá sơ bộ thì năm nay sẽ diễn ra cuộc lật đổ ngôi vương ở các hạng diễn ra mạnh mẽ nhất, đó là đánh dấu sự trưởng thành của các tay vợt trẻ có sức khỏe và theo phong cách đánh hiện đại . Tuy nhiên bất ngờ vẫn đang còn ở phía trước các bô lão vẫn là những chiến binh đầy những kinh nghiệm trận mạc những vết dao, ngón đòn chí mạng vào đúng yết hầu chim non . :cool:
Pm : Anh Cắt ( Binhlt ) chú ý xắp xếp time để uýnh nhé .
Kết quả sẽ cập nhật thường xuyên trên topic này ợ.

Các bác sắp lịch vào thứ 7, CN để cho em còn tham gia với chứ !!!!! :mad:
Lỡ mất cơ hội lên A rồi , hu hu :eek:

Hoan Cận

Trung Sỹ
Bác Hoan đúng là một người tâm huyết với trái bóng nhựa, luôn đi đầu trong các phong trào nội bộ cổ vũ anh em phấn đấu. Cháu chúc giải của clb thành công tốt đẹp và anh em thi đấu thật nhiệt tình! Nhớ hôm nào cùng nhóm GPMB và ông anh Tuấn Anh về giao lưu đã được tận hưởng không khí máu lửa của anh em La Khê cả trên bàn bóng lẫn bàn tròn, hôm ấy cháu vội đi nên không kịp giao lưu nhiều với mọi người. Nếu có dịp ra Hà Nội rất mong được xuống thăm clb La khê một lần nữa! Tiện bác Hoan cho cháu địa chỉ hay cách đi đến clb để cháu lưu giữ luôn ạ!

Bác rất cám ơn!Rất mong cháu có dịp ghé vào clb cho ae đc giao lưu học hỏi lẫn nhau.Cháu đến Hà Đông trên đg Quang Trung rẽ vào phố Phan Đình Giót,còn đg Lê Trọng Tấn rẽ vào bia Bà hỏi nhà văn hóa khối 2 clb La Khê nằm tại đó.CLB là chấm đỏ.

Hoan Cận

Trung Sỹ
Kết quả giải La Khê lần thứ nhất hôm nay hạng B lại xảy ra bất ngờ.Lại là một ngày xấu trời các ứng cử viên thăng hạng như Minh dc,Hoan Cận,Trường CN,Bình lt...chỉ trụ hạng.Thăng hạng là các tên tuổi còn lạ hoắc.Nhất Huy chuội,nhì Linh chim non.:D.Rớt hạng là Tùng lò gạch,Huy gù.Toàn các gương mặt trẻ thăng hạng đúng là "tre già măng mọc",một điềm lành cho clb La Khê.Ngày mai giải hạng C sẽ tiếp tục diễn ra,theo dự đoán các tay vợt trẻ đc thăng hạng là Tài La Khê,Linh bờm,Vệ vỡ chọi...còn xấu trời thì chẳng biết đằng nào mà lần he he he.......

a Tủn

Binh Nhì
Ở quê anh gọi là quả "ve" em ạ! Em phải bảo là "tập "ve" với anh Đạo thích lắm ạ"!:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

bác chuyển nhượng cái avatar của bác cho em xài mấy tuần chơi nhé! Vì đây từ lâu đã là kim chỉ nam cho cuộc sống tìnhy cảm "bầy đàn" của em! :eek:

Minh_B

Trung Sỹ
Kết quả giải La Khê lần thứ nhất hôm nay hạng B lại xảy ra bất ngờ.Lại là một ngày xấu trời các ứng cử viên thăng hạng như Minh dc,Hoan Cận,Trường CN,Bình lt...chỉ trụ hạng.Thăng hạng là các tên tuổi còn lạ hoắc.Nhất Huy chuội,nhì Linh chim non.:D.Rớt hạng là Tùng lò gạch,Huy gù.Toàn các gương mặt trẻ thăng hạng đúng là "tre già măng mọc",một điềm lành cho clb La Khê.Ngày mai giải hạng C sẽ tiếp tục diễn ra,theo dự đoán các tay vợt trẻ đc thăng hạng là Tài La Khê,Linh bờm,Vệ vỡ chọi...còn xấu trời thì chẳng biết đằng nào mà lần he he he.......
Hôm qua hơi tiếc ông ợ, cháu toàn ưu cả hai trận thế mà lại bị tụt đúng lúc ko nên cởi , có khi tại vợ cháu ám đấy ợ ... ĐEN QUÁ ( Thua cũng chém gió mà hay đổ tại nhỉ ;)) .... huuuuuu
Nhưng hôm qua Huy chuội và Chim non đánh hay quá . Chúc mừng vô địch và á quân.
Chiều nay giải C thì chắc không nhiều bất ngờ khi Tài Lá Khế , Linh Bờm , Vệ vỡ chọi không còn các đối thủ ngáng đường như Ô Thanh chuội, Tùng lò gạch... Tuy nhiên một ngày đẹp trời sẽ có nhiều bất ngờ thì sao nhỉ ? Bia

Hoan Cận

Trung Sỹ
Chắc Đao Ghost khác ĐẠO Ma Thanh xuân chứ hả các bác .?
Giải LaKhe open hấp dẫn máu lửa thật , anh em các hạng ai cũng chiến quyết liệt .

Đạo ghost'(phẩy) ko phải Đạo Ma Hải Dương đâu bác ợ,bọn em đùa cho vui mà Đạo Ma thật chấp Đạo Ma phẩy 5 trái em vẫn đứng cửa Đạo Ma.BiaBiaBia
Cám Ơn bác Drhongson rất quan tâm đến ace La Khê!Rất hân hạnh nếu có dịp đc tiếp bác tại clb La Khê.

Bình luận từ Facebook