CLB bóng bàn La Khê

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Chim vẫn còn non mà anh, chưa mọc lông nhưng đã mọc mào, chọi gớm lắm. a Minh Hà Tri 4 đang muốn rủ a trận lượt về đấy nhé

hjhj.. tưởng chú sếu lấy j ra để dọa a chứ...Minh hà trì 4 thì lúc nào cũng đc e ah..!
e cứ bảo Minh sắp xếp lúc nào cũng đc sếu ah..!:cool::cool::cool:

Nghi_Xala

Trung Sỹ
Hà Nội - ngày trở về

Khi biết tin được đi công tác Hà Nội từ 19-24 tháng 4, tôi đã không ngủ được.
Tôi mất ngủ vì không còn nhớ rõ Hà Nội tháng tư này có lạnh không để còn mang áo ấm theo.
Mất ngủ vì những công việc phải hoàn thành trong chuyến đi này.
mất ngủ vì không biết mang vợt đến La Khê với mong muốn đánh khoảng 10 trận với các cao thủ hạng A,B,C,D ở nơi đây liệu có được toại nguyện.!
Và nữa, đang lăn tăn Anh Tài Quán có còn rượu để uống không...

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Hà Nội - ngày trở về

Tôi mất ngủ vì không còn nhớ rõ Hà Nội tháng tư này có lạnh không để còn mang áo ấm theo.
mất ngủ vì không biết mang vợt đến La Khê với mong muốn đánh khoảng 10 trận với các cao thủ hạng A,B,C,D ở nơi đây liệu có được toại nguyện.!

hoan nghêng chú nghị đã chở về HN. và ae clb la khe rất vui mừng đc chào đón chú nghị ghé thăm clb la khê vào dịp chú ra HN công tác này..!
còn vè phần Anh Tài thì lúc nào cũng có rượu ngon để đón tiếp chú nghị=)) nhớ hôm nào ra HN thì ghé qua clb anh chơi nhé chú nghị..!

xosothudo

Thượng Sỹ
Hà Nội - ngày trở về

Hôm nào ra qua chỗ bọn anh chơi Nghị nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Liu_shiwen

Binh Nhất
Hà Nội - ngày trở về

anh Nghị về đây, chấp em 7,8 quả là em dám đánh rồi :)))

anhnt

Trung Sỹ
anh là chúa vặn vẹo ! anh Xỏ xó thủ đô ạ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Đúng đấy! Ông Tuấn "tồ lộn" này là hay vặn vẹo linh tinh lắm em ạ! Hôm nào cho ông vào trại rồi cho mấy bài cực hình rồi xem ông có tồ được không mà đòi văn với chả vẹo em nhỉ!;););)

xosothudo

Thượng Sỹ
Đúng đấy! Ông Tuấn "tồ lộn" này là hay vặn vẹo linh tinh lắm em ạ! Hôm nào cho ông vào trại rồi cho mấy bài cực hình rồi xem ông có tồ được không mà đòi văn với chả vẹo em nhỉ!;););)

Ngồi im đi,em Lương đang đăng nhập kia kìa,,,,,,,,,,,,,,

Seu

Trung Sỹ
Tin bão xa:
Thứ 5 tuần này tập đoàn B, C, D Leoviz Hỏa Châu kính mời các anh hùng hào kiệt La Khê ra biển lớn Đại Long đánh bắt cá. Theo tin đài báo khí tượng được biết vùng biển Đại Long sóng to gió lớn liệu anh em La Khê có ra khơi không nhỉ???

Seu

Trung Sỹ
Dạo này các Pác La Khê không vào chăm sóc Box nhỉ? Loa đài thông báo trên diễn đàn, Facebook rồi mà vẫn chưa thấy thông tin phản hồi à??? A Minh đại diện phát ngôn của 2 đội đâu rồi????

xosothudo

Thượng Sỹ
Khả năng anh Tuấn tồ sợ quá, ko dám đi đâu, ông đừng gọi nữa.

Năm nay mình được Chú Thắng FT mừng tuổi 3-0 *50k đỏ thật.ra tận Đại bản doanh Đại Long thấy chú Thắng tập luyện từ 12h30 mồ hôi mồ kê nhễ nhại,,mệt quá nên Chú Thắng lại mừng sn tháng 6 cho mình thêm 50k nữa.thanks Chú nhiều nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Konopbia

Binh Nhì
Năm nay mình được Chú Thắng FT mừng tuổi 3-0 *50k đỏ thật.ra tận Đại bản doanh Đại Long thấy chú Thắng tập luyện từ 12h30 mồ hôi mồ kê nhễ nhại,,mệt quá nên Chú Thắng lại mừng sn tháng 6 cho mình thêm 50k nữa.thanks Chú nhiều nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

SN mà chẳng thấy ý kiến ý cò gì thế xosothudo?

Konopbia

Binh Nhì

Lâu lắm ko được uống Bia của Tuấn Tồ nhỉ?

xosothudo

Thượng Sỹ
Lâu lắm ko được uống Bia của Tuấn Tồ nhỉ?

Ai thế nhẩy?????/ thích beer mời nhà Bác vào lakhe,ăn được nhà em thì nhà em mời Bác,thua Bác mời lại nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook