CLB bóng bàn Dũng Cửu - Đoàn Kết - Hai Bà Trưng điểm đến yêu thích cho ACE

Dũng Cửu

Đại Tá
Con được cái khua linh tinh hay vào bàn!Giao bóng xong con nhẩy ngay ra zing con đứng, chính quan điểm đó nên con có cái sân khá rộng!

bác LLTT và bác ts7 lần nào qua clb bị D9 tặng cho 3 phát oánh cho nát như tương bần :D:D chỉ kịp kêu ú ớ ,nhìn trông thất thần cả trận đấu toàn thấy lốp líp tít tận bờ ring của clb D9 làm cho vải bạt mất hết cả mầu,chẳng biết dạo này giang hồ hiệp khách ở đâu nhưng lối đánh vãn dơ rất thị trường cam chịu từ đầu đến cuối tình hình họp báo thế này vẫn chưa biết ợ 50 k và nôn bia là gì rồi..^_^...

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Con Dũng 9 mặt thị trường này họp báo lắm chiều nay a oánh cho nát hàng vì tội bừa bãi.Con giao bóng nhẩy ra zing đứng ko bị thịt hơi phí!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Càn quyét sới con Dũng 9

Với lối đánh nhẩy ra Zing của con Dũng 9 cũng tạo nên thương hiệu Dũng cửu, con có gương mặt rất thị trường khi trên biến thế cao áp nào cũng xuất hiện. Sau khi chiêu nạp nhiều con nhang đồ đệ thì thái độ con trở nên ngông cuồng coi trời bằng cái lồng bàn, bản thân con dơ thủ nhưng truyền bá thì lại giơ tấn công khiến đệ tử con nhang cũng ùn ùn tới tập.

Chiều qua tại sàn giao dịch 174 Hồng Mai, còn là đại bản doanh của con Dũng 9 xẩy ra 1 vụ thảm sát đẫm máu chưa từng có. Con lôi môn đồ với fan cuồng ra xếp hàng chứng kiến trình độ với năng lực của dơ thủ khi tính hạ LLTT. Con thể hiện vũ khí ZXi với Sigma công nghệ tiên tiến, khua khoắng linh tinh nghĩ kiếm đc 1 loét của LLTT nhưng ko ngờ số con lại chết thảm khi bị LLTT nện cho 3 búa, con mặc dù vẫy vùng nhưng cuối cùng vẫn phải dâng lễ rồi bước ra ngoài nước mắt lã chã. Xem lại vũ khí của LLTT là gì lợi hại thế nhưng cuối cùng con cũng nhận ra rằng khả năng dơ thủ thì chỉ chịu đựng đc ngần ấy đòn chứ hàng nóng ko khác gì nhau.. Nhìn con thua thê thảm ra ngồi rũ như giẻ miệng lầu bầu điều gì đó ko mang ý nghĩa lắm.

Con ko bằng lòng với thế trận để rồi hô con nhang đệ tử vào trả thù nhưng đệ tử sáng ăn toàn lòng non nên LLTT bức tử bằng sạch. Mỗi trận đều có bia và khi ra về mang theo polyme khiến cho mình thấy rất phục mình khi vào sân con này!:cool:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Toàn thấy chữ ko có hình ảnh xác thực nào cả lltt cho tí ảnh đi.

Nhìn xơ xác lắm, oánh cho con mặt như hình bình hành luôn. Mà giờ con đang sốt cao rất có khả năng dẫn tới co giật. Nện cho 3 búa thì vẫy vùng cũng ko thể thoát đc.

Bác thích là phang dạo này mất cả hình lẫn tiếng nhể. Kiếm bia vào sân con Dũng 9 lắm gà tơ!

AndroCS7

Đại Tá
Hôm qua a DŨng cũng alo e đến trợ chiến mà may cho a LLTT là e vướng bận công việc kiếm cơm ko qua CLB đc, hẹn cuối tuần thứ 7 chủ nhật lúc nào a qua thì pm em đến tiếp a vài chiêu ^^

Bình luận từ Facebook