CLB bóng bàn Dũng Cửu - Đoàn Kết - Hai Bà Trưng điểm đến yêu thích cho ACE

Drhongson

Đại Tá
Chúc mừng Dũng Cửu có câu lạc bộ mới , chúc bạn nhiều học trò , club ngày càng phát triển mạnh .
@ nghe chị Mai vào Sài gòn khen Dũng Cửu chơi hay lắm , hôm nào có dịp vào giao lưu mấy trận với các hảo thủ Sg
nhé , Nghĩa bụm , Phú sóc , Lân , Thới...

caysao

Binh Nhì
Anh oi, cho e hỏi. e vừa mới tập được quả đôi công. có được tham gia ko?? cho e tham gia với nhé...(trình gà). sdt e 094 484 1940, Tuấn anh, sn 89

AndroCS7

Đại Tá
Anh oi, cho e hỏi. e vừa mới tập được quả đôi công. có được tham gia ko?? cho e tham gia với nhé...(trình gà). sdt e 094 484 1940, Tuấn anh, sn 89

Cậu cứ đến chơi bóng đánh cùng mọi người sẽ lên trình ngay thôi. Nếu có điều kiện thì nên học a Dũng khoảng 10-15 buổi để hoàn thiện cơ bản rồi sau đó tự tập cùng mọi người thì sẽ ko bị sai động tác

Dũng Cửu

Đại Tá
Chúc mừng Dũng Cửu có câu lạc bộ mới , chúc bạn nhiều học trò , club ngày càng phát triển mạnh .
@ nghe chị Mai vào Sài gòn khen Dũng Cửu chơi hay lắm , hôm nào có dịp vào giao lưu mấy trận với các hảo thủ Sg
nhé , Nghĩa bụm , Phú sóc , Lân , Thới...

vâng nếu có dịp được đọ sức với các hảo thủ Sài Gòn thì hay quá tiếc là đợt này em cũng nhiều việc bận nhưng năm tới em sẽ sắp xếp vào gặp bác Drhongson và các cầu thủ sài thành 1 số trận rồi đi uống bia BiaBia

Dũng Cửu

Đại Tá

hi hi quan trọng là em đam mê bóng bàn,mời em qua clb anh giao lưu với mọi người clb anh cũng đủ trình độ từ hạng A đến hạng Z ..^_^.....

tuấn số 7

Thiếu Uý
hi hi quan trọng là em đam mê bóng bàn,mời em qua clb anh giao lưu với mọi người clb anh cũng đủ trình độ từ hạng A đến hạng Z ..^_^.....

Ở cái sới này ú ớ và kém nhất là thầy cúng D9, gặp T7 toàn nộp mà cứ húng lìu. Được mỗi cái là dạy nhiệt tình và có kiến thức chuyên sâu về BB. Cứ chăm chỉ dạy đi để anh qua chú còn nộp bia và K mê cho anh.

bachhoa1102

Binh Nhất
Ở cái sới này ú ớ và kém nhất là thầy cúng D9, gặp T7 toàn nộp mà cứ húng lìu. Được mỗi cái là dạy nhiệt tình và có kiến thức chuyên sâu về BB. Cứ chăm chỉ dạy đi để anh qua chú còn nộp bia và K mê cho anh.

mong đc gặp 2 bác này quá đi. nghe danh từ lâu mà chưa hề gặp mặt :D

bachhoa1102

Binh Nhất

mong đc gặp 2 bác này quá đi. nghe danh từ lâu mà chưa hề gặp mặt :D

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Con được cái khua linh tinh hay vào bàn!Giao bóng xong con nhẩy ngay ra zing con đứng, chính quan điểm đó nên con có cái sân khá rộng!

AndroCS7

Đại Tá

CHiều chủ nhật 5h a T7 có rảnh ko qua CLB D9 ae mình làm 1 trận, hẹn hò mãi mà vẫn chưa có dịp tỉ thí ^^

tuấn số 7

Thiếu Uý
CHiều chủ nhật 5h a T7 có rảnh ko qua CLB D9 ae mình làm 1 trận, hẹn hò mãi mà vẫn chưa có dịp tỉ thí ^^

Mình qua đây kiếm của D9 cùng anh em nhiều mà qua đây mình lại k có đối thủ nên cũng nản. Thầy cúng CN này mà láo anh qua oánh nát hàng ngay. Thua đừng hỏi vì sao?

Dũng Cửu

Đại Tá
bác ts 7 nghe giang hồ đồn thổi siêu xe húc ủi san bằng nhiều clb ở HN :D nhưng không hiểu sao lần nào đến clb D9 với âm mưu húc đổ thành trì đều bị D9 oánh cho mất điện mà chết máy mà vẫn ko biết sợ trong đầu vẫn toan tính ủ mưu ,tình hình này không thịt hơi phí ..^_^...

Bình luận từ Facebook