CLB Bóng bàn Bế Văn Đàn và những hình ảnh sinh hoạt

kietphan03

Binh Nhì
Xin chào, Nếu mình đến tìm bạn để chơi thì tiền giờ như thế nào vậy anh. Xin cảm ơn. Sân quá đẹp như sân Trần Quốc Toản, thích quá nhưng chưa có cơ hội lại chơi vì không biết vác cây vợt đi một mình có ai chịu cho tập chung không?

kietphan03

Last edited:

giacuong

Trung Sỹ
Xin chào, Nếu mình đến tìm bạn để chơi thì tiền giờ như thế nào vậy anh. Xin cảm ơn. Sân quá đẹp như sân Trần Quốc Toản, thích quá nhưng chưa có cơ hội lại chơi vì không biết vác cây vợt đi một mình có ai chịu cho tập chung không?

kietphan03
Bạn cứ đến chơi người quản lý CLB là thầy TÙNG (Phú Yên) rất nhiệt tình tiếp bạn, nhớ mang theo vũ khí nhé....

kietphan03
cám ơn em đã quan tâm và thích clb nếu e thích chơi nhóm thì chiều thứ 3,5, sáng thư, chủ nhật sẽ có nhóm túc trực thường xuyên chơi với e,còn các ngày còn lại e chơi với khách vãng lai hoặc thầy tùng nhé

Bình luận từ Facebook