CLB bóng bàn An Nhơn

aunhh

Đại Tá
Hu hu biết trễ quá , năm ngoái có ở Quy Nhơn 2 đêm và có chơi chỗ đường sắt , dịp sau đi hướng nam , an còi xin giao lưu vài trận , chúc clb ngày càng phát triển
Khi nào anh An có đi đâu vào An Nhơn, Bình Định nhớ hú em nhé. Âu 0935685868

aunhh

Đại Tá
Mình nghe nói tp qui nhon hôm nay dã có môt clb bb rông rãi và trang bi 7 bán dat chuan rôi phãi ko ? Ö duòng nào vây ? Xin chúc mùng ace choi bb QNhon
CLB Nhà Máy In. Mình chưa chơi bao giờ. Sắp tới xuống quýnh cọ xát chuẩn bị quýnh giải. Đây có thể nói là niềm vui của ae bóng bàn phong trào mong mỏi lâu nay. Sàn đấu chưa được tốt lắm nhưng ko sao, có chỗ đông vui là ok rồi. Vừa rồi có tổ chức giải.

thanhchuatau

Đại Uý
CLB Nhà Máy In. Mình chưa chơi bao giờ. Sắp tới xuống quýnh cọ xát chuẩn bị quýnh giải. Đây có thể nói là niềm vui của ae bóng bàn phong trào mong mỏi lâu nay. Sàn đấu chưa được tốt lắm nhưng ko sao, có chỗ đông vui là ok rồi. Vừa rồi có tổ chức giải.
Hôm nào mình vào QNhon së alo cho aunhh nhé cùng xuông tp qnhon giao lui

Xahata

Trung Sỹ
Ngày 09 và 10 tháng 5 năm 2015 CLB Nguyễn Thái Học (Pleiku) tổ chức giải giao lưu 6 tỉnh miền trung và cao nguyên. Mời anh Âu ghé chơi... Hj

Last edited:

aunhh

Đại Tá
Ngày 09 và 10 tháng 5 năm 2015 CLB Nguyễn Thái Học (Pleiku) tổ chức giải giao lưu 6 tỉnh miền trung và cao nguyên. Mời anh Âu ghé chơi... Hj
Anh ơi, sao em ko nhớ tin này nhỉ? Hôm bữa em có nghe giải này, ko đăng ký được. Bữa đó bận gì quên mất. Giải vừa rồi nhân dịp ngày báo chí em cũng ko đăng ký được do sư phụ Mậu quên mất, để quá hạn. Em ko có duyên với giải này rồi. Hic. Em lưu số đt của anh nhé. Cuối tuần xuống QN em gọi anh ucf giao lưu.

aunhh

Đại Tá
hôm nay bạn Tuấn nick @cttuan , ở Sóc Trăng về quê ăn vợ ăn đám cưới, đã ghé giao lưu tại CLB BB ở Đập Đá. Đây là lần thứ 2, clb hân hạnh đón tiếp anh em đam mê bóng bàn trên mọi miền đất nước. lần trước là @backhand-ghost - bạn Quỳnh ở Hà Nội. bóng bàn kết nối đam mê, kết nối tình bằng hữu. rất tiếc là Tuấn ko mang theo vợt nên mình và Tuấn chưa giao hữu với nhau trận nào. hi vọng một ngày nào đó gặp lại bạn
CLB BB An Nhơn rất vui đón tiếp các chú, cô, anh, chị, các bạn trên mọi miền đất nước để giao lưu và học hỏi!

Võ Văn Sang

Binh Nhì
Quê bạn cũng ở An Nhơn hả? Khi nào về nhớ gọi mình nhé. Mình tên Âu, số đt 0935 68 58 68. Qua năm, tại thị xã An Nhơn có một trung tâm TDTT của Trường Trung Cấp Kỹ Thuật Nông Nghiệp Bình Định khai trương . Quy mô 3 bàn bóng bàn và một số sân cầu lông nữa. Mình nghĩ sẽ rất tuyệt. Thế là mơ ước có chỗ chơi hoành tráng đã thành hiện thực. Rất mong mọi người ở mọi miền đất nước nếu có ghé thăm TX An Nhơn, nhớ ghé giao lưu bóng bàn!!!:)
Coi xắp xếp thời giang bửa nào Anh em Tuy Phước lên giao lưu nhé

tienbinhdinh

Trung Sỹ
Hehe. giao lưu ở đâu anh? CLB trường KTKT hả? Tuần này hay tuần sau biết để tập chứ
Âu tự quyết định thời gian- anh và Sang sẽ tham gia. Cùng đam mê bóng bàn cùng bình định mà không giao lưu. Nổ tí xíu về CLB tuy phước cho vui : hầu như ai đến đây tập dù chỉ một buổi như Âu khi đi thi cũng đạt giải. Tổng kết đến nay đã có : 5 giải vàng ( Huy, Hải, C. Liên, Phát, Tuyển : Giải nhất HKPĐ tỉnh đơn và đôi nam ), 2 giải bạc ( Âu, Sang). Hiện nay CLB tuy phước đang phát triển thế hệ trẻ kế cận rất đông ở đây sẵn sàn chia sẻ sẳn sàng học hỏi tinh thần thể thao là chính. Hy vọng Tuy Phước- An Nhơn sẽ gằn kết nhiều hơn.

aunhh

Đại Tá
Âu tự quyết định thời gian- anh và Sang sẽ tham gia. Cùng đam mê bóng bàn cùng bình định mà không giao lưu. Nổ tí xíu về CLB tuy phước cho vui : hầu như ai đến đây tập dù chỉ một buổi như Âu khi đi thi cũng đạt giải. Tổng kết đến nay đã có : 5 giải vàng ( Huy, Hải, C. Liên, Phát, Tuyển : Giải nhất HKPĐ tỉnh đơn và đôi nam ), 2 giải bạc ( Âu, Sang). Hiện nay CLB tuy phước đang phát triển thế hệ trẻ kế cận rất đông ở đây sẵn sàn chia sẻ sẳn sàng học hỏi tinh thần thể thao là chính. Hy vọng Tuy Phước- An Nhơn sẽ gằn kết nhiều hơn.
hehe. Hay quá anh. Để e sắp xếp tập nhiều hơn. Hôm nào mời ae Tuy Phước lên giao lưu nhé. E nói với Hải rôi

tienbinhdinh

Trung Sỹ
Nhớ năm 2012 - đã từng đánh CLB này một tháng - thực sự các anh ở đây rất nhiệt tình và đánh rất hay . Cho gởi lời thăm anh Hùng (gốc Tây Sơn), anh Tuyên, anh chủ CLB (quên tên).... có dịp gặp giao lưu nhé bạn - Tiến 0918465953

Hieuhuynh

Binh Nhì
Xin chào các bác, các chú, các anh, các chị, các bạn trên toàn quốc.
CLB bóng bàn An Nhơn hiện nay khoảng gần 30 người chơi, tập trung tại 2 địa điểm là Võ Đường Lý Xuân Hỷ- tại Phường Đập Đá và Chi cục thuế An Nhơn- Phường Bình Định
Điều kiện sân bãi chưa thật tốt nhưng các bác, chú, anh, chị, em thường xuyên tập luyện. Có một số bác trên 60 tuổi vẫn đánh rất xung và rất khỏe.
CLB An Nhơn rất vui khi giao lưu với các CLB khác trên khắp mọi miền đất nước.
Mình đến chi cục thuế tìm Hoài mà ko thấy clb bb . Nhờ ae chỉ dùm với. Cảm ơn.

Bình luận từ Facebook