Clb BB Long Môn ( Dĩ An ) chiêu sinh và nhận thành viên.

babysad

Binh Nhì
Ui bac noj lam e thay so wa.hjxhjx.bac noj njay thj e cung du hjeu oy,va chac ca nhung aj doc dc cung hjeu con nguoj bac ntn.bac la ban cua vu ak,nvay thj bac cung tu thua nhan mjnh la nguoj cua clb pên oy.gjau dau loj duoj nha bac nha.heee.the ma bao la hang xom cua clb long mon

thụ lo dj ngu dj jo nay con nhju truyn hjhj, leu leu sang zay xu tip khekhe:D

babysad

Binh Nhì
Ui bac noj lam e thay so wa.hjxhjx.bac noj njay thj e cung du hjeu oy,va chac ca nhung aj doc dc cung hjeu con nguoj bac ntn.bac la ban cua vu ak,nvay thj bac cung tu thua nhan mjnh la nguoj cua clb pên oy.gjau dau loj duoj nha bac nha.heee.the ma bao la hang xom cua clb long mon

sumin thay su ti nọ van chuog hok, su ti me ra tay thi," đá cũng nấu thành xôi " cku hok phai gao nau thanh com nhu ng xua, hehe, sag mo cua nha pp cmy

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
chào bác Hùng, những câu trên có điều thất lễ, con xin lỗi bác vì con chưa đọc topic bác nói với hungvu19 nên lời nói có hơi mạo phạm, mong bác bỏ qua,
con là người có mặt trong buổi đánh giải ngày hôm đó vì vậy những lời con nói chắc chắn thật 100%, và thật ra con chắc chắn là bác không có mặt tại trận đấu đó, bác chỉ nghe người ta kể lại, vì vậy nên mong bác đừng vội trách thầy lượng, con học thầy lâu nên con dám đảm bảo thầy con không phải một người nói năn dịu dàng, hoa mĩ nhưng cũng không phải là người như bác nói, nếu bác cần thì bác có thể qua thẳng clb nói 3 mặt một lời, việc gì phải sợ? còn những việc mà bác kể thì bác có thể lên clb để đối chứng hoặc có thể mời các trọng tài có mặt trong ngày hôm đó hỏi cho ra lẽ, đừng vội nghe một phía mà phán đoán sự việc, nếu thầy Lượng như lời bác nói vậy thì thử hỏi người ta đến clb long môn làm gì mà không qua dĩ an vì bên đó rẽ hơn nhiều so với Long Môn? và những sự việc xảy ra ngày hôm đánh giải thì bác cứ hỏi thẳng những người có mặt và nếu bác có hỏi con thì con sẽ trả lời đúng sự thật,"chẳng lẽ con lại đi bao che cho một người tồi tệ và vô lễ như bác nói, và theo học một người không xứng đáng làm thầy ư?" và con khẳng định bác không phải là người ganh ghét thầy Lượng mà là một người quá vội vàng phán đoán sự việc chưa nhìn nhận sự việc ở nhiều góc độ khác nhau mà thôi, và những gì bác nghe được là thầy Lượng nói với những người lớn tuổi hơn bằng thằng này thằng nọ là":hoàn toàn" sai lầm, còn việc gửi xe là nói đùa và chính người cần gửi xe đó cũng đùa lại, việc này bác có thể tìm gặp người gửi xe đó để hỏi, và những việc khác nếu bác thắc mắc thì cứ hỏi con ,con sẽ trả lời thành thật và lấy danh dự của mình ra bảo đảm! chuyện nói 3 mặt một lời thì bác không cần phải hẹn đến quán cafe nào cả cứ đến thẳng clb tìm gặp thầy Lượng và sumin_rong để nói chuyện, con nghĩ những điều con nói, với tư cách là một người lớn bác sẽ hiểu!:)

Cháu là Hạnh hay Thi nhỉ, chú Bách đây,
clb Long môn và thầy Lượng còn chưa lên tiếng, các bác nên nhìn nhận đa chiều, bình tĩnh suy xét moị chuyện.
em xin nhắc lại đây là topic chiêu sinh của clb Long Môn, Một số bác vào chê bai, hạ thấp uy tín thầy Lượng thì đã đạt được mục đích
cho dù các bác nói đúng sự thật, hay không đúng sự thật thì đã đạt thành công một phần rồi

tieuthantien

Tiểu Phương Liều Mạng
học phí cũng tương đối ! nhưng nhóm nhóm 1 thì học phí rát quá ! anh Nghĩa dạy 1 tháng 8 buổi 960k vậy 16 buổi cũng chỉ 1920k thui ! Còn trình độ thì chắc không cần bàn nữa ! Chúc CLB đắt hàng, hôm nào rãnh ghé qua chơi ! hihi

Bạn không đọc kĩ rồi, 1 buổi thầy Lượng dạy ít nhất là hơn 1 tiếng, mình đã từng xem thầy Lượng tập cả buổi sáng cho 1 học trò.
đây là chốn mạng, mọi người cứ tiện miệng là nói,
đâu cần biết sau lời nói đó là những gì . Ảnh hưởng đến người khác như thế nào.

Last edited:

babysad

Binh Nhì
Cháu là Hạnh hay Thi nhỉ, chú Bách đây,
clb Long môn và thầy Lượng còn chưa lên tiếng, các bác nên nhìn nhận đa chiều, bình tĩnh suy xét moị chuyện.
em xin nhắc lại đây là topic chiêu sinh của clb Long Môn, Một số bác vào chê bai, hạ thấp uy tín thầy Lượng thì đã đạt được mục đích
cho dù các bác nói đúng sự thật, hay không đúng sự thật thì đã đạt thành công một phần rồi

da chau la thy, neu chu nọ vay thụ mih dug laj dj day la topic quag cao cua long mon cku hok phạ cko dau khau, lam heu nhethèm Bia

cyber

Trung Sỹ
Mai Văn Lượng, hiii, hồi đó mình có biết một bạn tên Lượng cũng thỉnh thoảng chơi ở CLB Số 1 cách đây khoảng 2 năm, tuổi chừng khoảng 25 gì đó, trình khá lắm. Nếu Lượng nhà ta thì bữa nào qua Dĩ An giao lưu mới đc.

Vào những trang đầu đọc Topic này thấy có những điều có lẽ không ai muốn cả, đây là diễn đàn dành cho tất cả mọi người và chắc hẳn không ai muốn gây chuyện hay nói xấu ai cả, mọi ngừoi lên đây để thư gian, hay tìm hiểu thêm về bóng bàn vào giao lưu thân ái với nhau. Cyber thiết nghĩ mọi chuyện cũng qua rôi, mong các bác hãy cho nó đi theo mây khói, sống ở đời nếu mình không tốt thì mọi ngừoi xung quanh sẽ dần xa lánh mình thôi đó là các giá của cuộc sống của sự đào thải (cyber chỉ muốn chia sẻ những điều mình nghĩ thôi chứ không "dạy" hay chỉ giáo gì cả, mong các bác các chú thông cảm).

cyber rất đam mê bb, nên có dịp cyber qua Dĩ An chơi, lúc đó mong được giao lưu và học hỏi từ các bác, cô chú, anh em ở Dĩ An!

Chúc CLB ở Dĩ An ngày càng phát triển và đông đảo bạn bè chiến hữu giao lưu bóng bàn !

Thân ! Bia

mika9967

Trung Sỹ
Mai Văn Lượng, hiii, hồi đó mình có biết một bạn tên Lượng cũng thỉnh thoảng chơi ở CLB Số 1 cách đây khoảng 2 năm, tuổi chừng khoảng 25 gì đó, trình khá lắm. Nếu Lượng nhà ta thì bữa nào qua Dĩ An giao lưu mới đc.

Vào những trang đầu đọc Topic này thấy có những điều có lẽ không ai muốn cả, đây là diễn đàn dành cho tất cả mọi người và chắc hẳn không ai muốn gây chuyện hay nói xấu ai cả, mọi ngừoi lên đây để thư gian, hay tìm hiểu thêm về bóng bàn vào giao lưu thân ái với nhau. Cyber thiết nghĩ mọi chuyện cũng qua rôi, mong các bác hãy cho nó đi theo mây khói, sống ở đời nếu mình không tốt thì mọi ngừoi xung quanh sẽ dần xa lánh mình thôi đó là các giá của cuộc sống của sự đào thải (cyber chỉ muốn chia sẻ những điều mình nghĩ thôi chứ không "dạy" hay chỉ giáo gì cả, mong các bác các chú thông cảm).

cyber rất đam mê bb, nên có dịp cyber qua Dĩ An chơi, lúc đó mong được giao lưu và học hỏi từ các bác, cô chú, anh em ở Dĩ An!

Chúc CLB ở Dĩ An ngày càng phát triển và đông đảo bạn bè chiến hữu giao lưu bóng bàn !

Thân ! Bia
cyber coi chừng nhầm đó nhe, ở clb số 1 có 2 Lượng lận đó, 1 lượng là sinh viên SIU thì mika biết, còn em Lượng trình cao thủ này không biết chắc có gặp nhau chưa, nhưng không nhớ mặt, chắc hôm nào cùng cyber qua làm quen nhau cho biết nhe. sáng chủ nhật là OK nhất......từ q9 qua Dĩ an, đi qua cầu ông bố chắc không xa nhỉ....

cyber

Trung Sỹ
cyber coi chừng nhầm đó nhe, ở clb số 1 có 2 Lượng lận đó, 1 lượng là sinh viên SIU thì mika biết, còn em Lượng trình cao thủ này không biết chắc có gặp nhau chưa, nhưng không nhớ mặt, chắc hôm nào cùng cyber qua làm quen nhau cho biết nhe. sáng chủ nhật là OK nhất......từ q9 qua Dĩ an, đi qua cầu ông bố chắc không xa nhỉ....

Chắc phải tới nơi nhìn tận mắt bắt tần tay mới được anh D àh, hehehe

Bình luận từ Facebook