Clb BB Long Môn ( Dĩ An ) chiêu sinh và nhận thành viên.

DammeBB

Binh Nhất
Với lại đây là topic chiêu sinh của clb Long Môn, con nghĩ Admin nên hướng topic trở về đúng với chủ đề của topic ah. Con xin cám ơn

chonmylac2

Trung Sỹ
Có lẽ Mod phải baned nick ông này mới đúng nè, vừa la làng lại vừa mở thêm topic quảng cáo cho "Câu lạc bộ bóng bàn thị xã Thuận An" nữa.

Câu lạc bộ Thuận An không phải chổ kinh doanh nên không cần phải quảng cáo! Chẳng qua tôi tạo topic để anh em giao lưu thôi! Vậy mà có kẽ hẹp hòi so sánh bụng dạ người khác! Không hổ danh là Long Môn nhệ! KKKKK

chonmylac2

Trung Sỹ
Con nghĩ chú chonmylac muốn đóng topic vì không muốn mọi chuyện trở nên quá căng thẳng ạ. Diễn đàn là nơi để trao đổi kinh nghiệm và chia sẻ với nhau. Còn chuyện không hay thì những người trong cuộc có thể gặp nhau và nói chuyện trực tiếp với nhau, vì nếu chúng ta đem lên diễn đàn để đấu khẩu thì con nghĩ là không nên, vì diễn đàn là của chung, ai cũng vào, từ bắc chí nam, và con cũng như mọi người không muốn những người khác nghĩ xấu hoặc có hình ảnh không tốt về CLB Dĩ An nói riêng và các CLB Bình Dương nói chung ạ.
Vài lời con muốn chia sẻ với moị người như vậy :)
Cái thằng này nhỏ mà như người lớn nhệ!

chonmylac2

Trung Sỹ
Con nghĩ chú chonmylac muốn đóng topic vì không muốn mọi chuyện trở nên quá căng thẳng ạ. Diễn đàn là nơi để trao đổi kinh nghiệm và chia sẻ với nhau. Còn chuyện không hay thì những người trong cuộc có thể gặp nhau và nói chuyện trực tiếp với nhau, vì nếu chúng ta đem lên diễn đàn để đấu khẩu thì con nghĩ là không nên, vì diễn đàn là của chung, ai cũng vào, từ bắc chí nam, và con cũng như mọi người không muốn những người khác nghĩ xấu hoặc có hình ảnh không tốt về CLB Dĩ An nói riêng và các CLB Bình Dương nói chung ạ.
Vài lời con muốn chia sẻ với moị người như vậy :)
Cái thằng này nhỏ mà như người lớn nhệ!

chonmylac2

Trung Sỹ
Thanh Minh và thanh Nga nữa đi pác, "hát đi em, hát cho núi lở non mòn"

Không tranh cải nữa được không bác hungvu19 ơi! Xem như em thua bác đi! Em xin lổi bác được chưa! Lên mạng xem olympic môn bóng bàn đi bác! Không căn thẳng nữa nha! Em làm ở Dĩ An, nhà ở Lái Thiêu! CLB nào em cũng biết cả! anh em nhau thôi! Người trong cuộc không căng thẳng thì mình không phải căng thẳng với nhau làm gì phải không bác! Các bác trong CLB đều biết em cả! Mình là anh em cả thôi! Vậy nha bác!

babysad

Binh Nhì
chào bác Hùng, những câu trên có điều thất lễ, con xin lỗi bác vì con chưa đọc topic bác nói với hungvu19 nên lời nói có hơi mạo phạm, mong bác bỏ qua,
con là người có mặt trong buổi đánh giải ngày hôm đó vì vậy những lời con nói chắc chắn thật 100%, và thật ra con chắc chắn là bác không có mặt tại trận đấu đó, bác chỉ nghe người ta kể lại, vì vậy nên mong bác đừng vội trách thầy lượng, con học thầy lâu nên con dám đảm bảo thầy con không phải một người nói năn dịu dàng, hoa mĩ nhưng cũng không phải là người như bác nói, nếu bác cần thì bác có thể qua thẳng clb nói 3 mặt một lời, việc gì phải sợ? còn những việc mà bác kể thì bác có thể lên clb để đối chứng hoặc có thể mời các trọng tài có mặt trong ngày hôm đó hỏi cho ra lẽ, đừng vội nghe một phía mà phán đoán sự việc, nếu thầy Lượng như lời bác nói vậy thì thử hỏi người ta đến clb long môn làm gì mà không qua dĩ an vì bên đó rẽ hơn nhiều so với Long Môn? và những sự việc xảy ra ngày hôm đánh giải thì bác cứ hỏi thẳng những người có mặt và nếu bác có hỏi con thì con sẽ trả lời đúng sự thật,"chẳng lẽ con lại đi bao che cho một người tồi tệ và vô lễ như bác nói, và theo học một người không xứng đáng làm thầy ư?" và con khẳng định bác không phải là người ganh ghét thầy Lượng mà là một người quá vội vàng phán đoán sự việc chưa nhìn nhận sự việc ở nhiều góc độ khác nhau mà thôi, và những gì bác nghe được là thầy Lượng nói với những người lớn tuổi hơn bằng thằng này thằng nọ là":hoàn toàn" sai lầm, còn việc gửi xe là nói đùa và chính người cần gửi xe đó cũng đùa lại, việc này bác có thể tìm gặp người gửi xe đó để hỏi, và những việc khác nếu bác thắc mắc thì cứ hỏi con ,con sẽ trả lời thành thật và lấy danh dự của mình ra bảo đảm! chuyện nói 3 mặt một lời thì bác không cần phải hẹn đến quán cafe nào cả cứ đến thẳng clb tìm gặp thầy Lượng và sumin_rong để nói chuyện, con nghĩ những điều con nói, với tư cách là một người lớn bác sẽ hiểu!:)

babysad

Binh Nhì
chúc các chú cạn ly vui vẻ, coi chừng về trễ bị vợ rượt, hjhj,cho dù chưa biết mặt nhưng chúng ta cùng có chung một sở thích là bóng bàn vì vậy không tranh cãi nữa, hòa,hjhjhjhjhjhjhjhjhjhjhjjhjhjjhjthèm Bia

babysad

Binh Nhì
học phí cũng tương đối ! nhưng nhóm nhóm 1 thì học phí rát quá ! anh Nghĩa dạy 1 tháng 8 buổi 960k vậy 16 buổi cũng chỉ 1920k thui ! Còn trình độ thì chắc không cần bàn nữa ! Chúc CLB đắt hàng, hôm nào rãnh ghé qua chơi ! hihi

chú ơi chú nghĩ sao lấy 16 buổi so sánh với 30 buổi vậy, còn về chấc lượng thì chỉ có người trong cuộc hiểu rõ thôi, nếu Mã Long mà không biết cách dạy cũng không bằng Mai Văn Lượng dạy hay, hjhj, mong chú suy nghĩ kĩ rùi hãy nói

hungvu19

Trung Uý
Bác đúng 100%! 4 óc cho Gao! Dù sec 4 Tokic có nổ lực nhưng cũng đi tàu tốc hành về nước rồi!

Dẫu sao Tosic cũng là cao thủ mà còn đi tàu tốc hành, không biết bóng bàn Việt bao giờ mới được một Tosic hả bác?
Em nhớ năm 2011 Tosic cũng thua siêu nhân Gao 1-4 lận ở giải Slovenia open thì phải. Chắc cũng kỵ rơ nữa.

chonmylac2

Trung Sỹ
Dẫu sao Tosic cũng là cao thủ mà còn đi tàu tốc hành, không biết bóng bàn Việt bao giờ mới được một Tosic hả bác?
Em nhớ năm 2011 Tosic cũng thua siêu nhân Gao 1-4 lận ở giải Slovenia open thì phải. Chắc cũng kỵ rơ nữa.

Nhìn banh đi cong khiếp bác nhỉ! lâu lâu em cũng làm được 1 phác sát lưới như vậy nhưng ông thầy chơi lại em chỉ . . . . ngó! Trình em chỉ đi nhặt bóng những quả như vậy!

hungvu19

Trung Uý
Nhìn banh đi cong khiếp bác nhỉ! lâu lâu em cũng làm được 1 phác sát lưới như vậy nhưng ông thầy chơi lại em chỉ . . . . ngó! Trình em chỉ đi nhặt bóng những quả như vậy!

khà khà, bác giống tui nè, chỉ kịp á lên 1 tiếng thôi.

sumin_rong

Binh Nhì
Ec ec.....

Ui bac noj lam e thay so wa.hjxhjx.bac noj njay thj e cung du hjeu oy,va chac ca nhung aj doc dc cung hjeu con nguoj bac ntn.bac la ban cua vu ak,nvay thj bac cung tu thua nhan mjnh la nguoj cua clb pên oy.gjau dau loj duoj nha bac nha.heee.the ma bao la hang xom cua clb long mon

Bình luận từ Facebook