CHƯƠNG TRÌNH GIAO LƯU (OFF VIỆT TRÌ) NGÀY 3/1/2014

docmaorg

Đại Tá
+ Lần này tổ chức vào đầu năm mới với 2 mục đích: Tổng kết cuối năm 2014Chào đón năm mới 2015! Vì vậy ai cũng hừng hực khí thế muốn tham gia mà.
Mình vừa hỏi Sếp mình xem kế hoạch nghỉ Tết, kế hoạch công việc sắp tới như thế nào? Sếp bảo cứ từ từ xem đã. Hic hic??? Dân công trình vất vả thế đấy, ko chủ động được thời gian tí nào bạn ạ!
Thanh niên có cái avata ân đường tối thui.

Linh69

Đại Tá
Hình như bác Phungducthang bảo phải mượn 1 nhà văn hóa để bắc rạp đấy. Có khi thuê cả loa, đài...như đám cưới nữa đấy!
Chú ko đi off với ae nên chú ko biết rồi- đến nơi nào cũng đông như đám cưới và có phát biểu đàng hoàng!:D ( Do cứ nghĩ chắc là toàn cao thủ võ lâm về bóng bàn !!! ai ngờ toàn hội ham vui!!):p

giangcoikso

Đại Uý
Chú ko đi off với ae nên chú ko biết rồi- đến nơi nào cũng đông như đám cưới và có phát biểu đàng hoàng!:D ( Do cứ nghĩ chắc là toàn cao thủ võ lâm về bóng bàn !!! ai ngờ toàn hội ham vui!!):p
M muon noi la đong cầu thủ bb so voi cac lan truoc thoi a.

tosiosHD

Đại Tá
ông có bố trí đi được không vậy
+ Tôi đang chuẩn bị quỳ xuống xin Sếp đây? Haha. Ông quen Hoan, ông hiểu công việc dân công trình bọn tôi rồi mà...
Chỉ có thuyền mới hiểu, biển mênh mông nhường nào
Chỉ có Sếp mới biết, mai tôi đi đâu, về đâu???

Red Arc

Đại Tá
+ Tôi đang chuẩn bị quỳ xuống xin Sếp đây? Haha. Ông quen Hoan, ông hiểu công việc dân công trình bọn tôi rồi mà...
Thiết nghĩ, đã là người đi làm thì ai cũng phải bị giới hạn về thời gian, đâu riêng gì dân công trình. Các cviệc khác như an ninh, y tế.... Cũng có những đặc thù riêng của nó. Quan trọng là cách mình sắp xếp tgian, và điểm mấu chốt là mình có thực sự muốn đi hay kg thôi.

hungtv2002

Đại Tá
Thiết nghĩ, đã là người đi làm thì ai cũng phải bị giới hạn về thời gian, đâu riêng gì dân công trình. Các cviệc khác như an ninh, y tế.... Cũng có những đặc thù riêng của nó. Quan trọng là cách mình sắp xếp tgian, và điểm mấu chốt là mình có thực sự muốn đi hay kg thôi.
ai lai kiu

ngochan84

Đại Tá
thì biết rồi mà, đang phải chạy tiến độ thì bó tay luôn.đi được thì vui

tosiosHD

Đại Tá
Cảm ơn bạn chia sẻ! Thực ra ai mà chẳng ham vui? Ai mà chẳng muốn đi hả bạn?!
Dân công chức đợt nghỉ tết này được nghỉ 4 hôm, điều đó ai cũng biết. Những người ko làm công chức thì chỉ được nghỉ 1 ngày 1/1, thậm chí nhiều người còn ko được nghỉ ấy chứ? Mình chỉ thông báo với bác O3ma là sát giờ G mình sẽ thông báo chính xác thôi. Chứ giờ thì chưa nói trước được điều gì bạn ạ!

tosiosHD

Đại Tá
thì biết rồi mà, đang phải chạy tiến độ thì bó tay luôn.đi được thì vui
+ Uh, đang cố gắng và hi vọng đây. Nếu đi được, anh em mình giao lưu trận nhỉ? Hôm lâu rồi về chỗ mình, có vẻ bạn đánh chưa đúng phong độ nên nhường phần thắng cho mình. Haha.

Red Arc

Đại Tá
Cảm ơn bạn chia sẻ! Thực ra ai mà chẳng ham vui? Ai mà chẳng muốn đi hả bạn?!
Dân công chức đợt nghỉ tết này được nghỉ 4 hôm, điều đó ai cũng biết. Những người ko làm công chức thì chỉ được nghỉ 1 ngày 1/1, thậm chí nhiều người còn ko được nghỉ ấy chứ? Mình chỉ thông báo với bác O3ma là sát giờ G mình sẽ thông báo chính xác thôi. Chứ giờ thì chưa nói trước được điều gì bạn ạ!
Chỉ là thấy bạn cứ nhắc đi nhắc lại chữ dân công trình nên mới có vài câu phản hồi, tất cả anh em tham gia đợt off này đều rất cố gắng. Nói như bạn thì hơi phủ nhận sự cgắng của những a em kg phải dân công trình. :)

hungtv2002

Đại Tá
Chỉ là thấy bạn cứ nhắc đi nhắc lại chữ dân công trình nên mới có vài câu phản hồi, tất cả anh em tham gia đợt off này đều rất cố gắng. Nói như bạn thì hơi phủ nhận sự cgắng của những a em kg phải dân công trình. :)
lai chú phát nữa, như chú xa mấy nghìn cây mà còn cố được hỉ....

tosiosHD

Đại Tá
+ OK. Cảm ơn bạn đã chia sẻ! Anh em mình stop chủ đề này ở đây cho khỏi loãng topic nhé. Nói tóm lại là tất cả đều phải cố gắng, bạn nhỉ? Haha.

ngochan84

Đại Tá
+ Uh, đang cố gắng và hi vọng đây. Nếu đi được, anh em mình giao lưu trận nhỉ? Hôm lâu rồi về chỗ mình, có vẻ bạn đánh chưa đúng phong độ nên nhường phần thắng cho mình. Haha.
ok, trình mình gà chỉ thế thui. không cao hơn được đâu

Bình luận từ Facebook