Chúc mừng Bóng bàn Thạch Thất đã có box riêng

vanuc

Đại Tá
Cảm ơn Văn nhé! Chúc Bóng bàn Chương Mỹ ngày càng phát triển, chúc đội Bể bơi Chúc Sơn năm nay vô địch nhé! BiaBiaBiaBiaBia

Làm sao mà vô địch được anh, nhiều đội mạnh lắm, giao lưu cọ sát là chính...... tạo sân chơi lành mạnh thôi anh ah

thèm Bia

chung_vienthong

Trung Sỹ
"thứ 7 này đi a .thứ 7 chắc các bác các chú cũng đánh xong giải của bộ giáo dục về tổng kết luôn một thể chắc to lắm ta".

"trận này tơi bời khói lửa a nhé!
bia chảy thành sông !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!"

Chắc chắn là tơi bời rồi hehehe. Hôm nay có tới 4 nội dung vào đánh chung kết: An "thầy giáo" nội dung lãnh đạo, Nam "Hóa" nội dung dưới 35 tuổi, Thắng Xuân đôi nam nữ, Trúc LInh đôi nam. Chúc Thạch Thất mang về 4 cúp vàng.BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

hollywood

Trung Sỹ
Cảm ơn anh Dũng Admin và ban quản trị diễn đàn đã quan tâm Bóng bàn Thạch Thất!BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
Chúc mừng Bóng bàn Thạch Thất đã có box riêng! BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
Anh em Thạch Thất đoàn kếti, phấn đấu hòa nhập cùng bóng bàn cả nước nhé! zo zo zoBiaBiaBiaBiaBia

ko bit bong ban thach that kon nho den e ko chuc mug box moi bb thach that chuc cac anh ngay kang phat trien manh me hon nua

Tũn

Binh Nhì
Nghe tên Giang lâu rồi mà chưa đc giao lưu trận nào nhể. Hôm nào qua Thạch Thất chơi nhé.thèm Biathèm Bia

Chúc mừng các tín đồ bóng bàn thạch thất ạ. Anh Chung vienthong có thế đánh dấu địa chỉ CLB trên map google để anh em trên diễn đàn dễ dàng xác định tọa độ đc ko ạ

Minh_B

Trung Sỹ
Lại thích ăn "bười 3 roi" tiếp hả a,cứ từ từ thì khoai nó vs nhừ,lúc đó bia bà cũng không giúp gì đc cho La Khê đâu a nhé =))
Nghe cái giọng này thì 99,9% là chú Giang hử ? Nếu đúng thì anh cũng muốn ăn thử xem đắng, cay, mặn, ngọt thế nào ? Nói mà không làm nhanh là ... ANH LÊN TẬN SỚI HỮU BẰNG GÂY CHUYỆN ĐẤY NHÉ . Haaaaaaaa BiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

Nghe cái giọng này thì 99,9% là chú Giang hử ? Nếu đúng thì anh cũng muốn ăn thử xem đắng, cay, mặn, ngọt thế nào ? Nói mà không làm nhanh là ... ANH LÊN TẬN SỚI HỮU BẰNG GÂY CHUYỆN ĐẤY NHÉ . Haaaaaaaa BiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
A nhìn cái nickname "khủng bố" như này mà còn ngờ ngợ sao...trên dd có mỗi 1 CTNN thôi a nhé kaka! Chờ a vào để thịt,dạo này sung quá nên không biết có ai cản nổi không đây :))

chung_vienthong

Trung Sỹ
Chúc mừng các tín đồ bóng bàn thạch thất ạ. Anh Chung vienthong có thế đánh dấu địa chỉ CLB trên map google để anh em trên diễn đàn dễ dàng xác định tọa độ đc ko ạ[/QUOTE

A cập nhật ở trang 1 rồi cảm ơn Tũn nhé! Ae mình gặp nhau ở Hà trì 1 rồi thì phải?

Minh_B

Trung Sỹ
A nhìn cái nickname "khủng bố" như này mà còn ngờ ngợ sao...trên dd có mỗi 1 CTNN thôi a nhé kaka! Chờ a vào để thịt,dạo này sung quá nên không biết có ai cản nổi không đây :))
Nghe cái giọng này có phong cách rất chi là ......... NỘP BiaBiaBiaBiaBiaBiaBia haaaaaaaaaaaaaaaa

Bình luận từ Facebook