Chúc mừng Bóng bàn Thạch Thất đã có box riêng

chung_vienthong

Trung Sỹ
Cảm ơn anh Dũng Admin và ban quản trị diễn đàn đã quan tâm Bóng bàn Thạch Thất!BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
Chúc mừng Bóng bàn Thạch Thất đã có box riêng! BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
Anh em Thạch Thất đoàn kết, phấn đấu hòa nhập cùng bóng bàn cả nước nhé! zo zo zoBiaBiaBiaBiaBia

Địa chỉ CLB Nhà Anh Hoan sau Bưu điện Bình Phú

Last edited:

vanuc

Đại Tá
Cảm ơn anh Dũng Admin và ban quản trị diễn đàn đã quan tâm Bóng bàn Thạch Thất!BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
Anh em Thạch Thất đoàn kết, phấn đấu hòa nhập cùng bóng bàn cả nước nhé! zo zo zoBiaBiaBiaBiaBia

Chúc mừng anh em Thạch Thất nhé, chúc phong trào bóng bàn ngày càng mạnh thêm.........

BiaBiaBiaBia

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chúc mừng ae Thạch Thất nhé. Chúc bóng bàn Thạch Thất ngày càng phát triển và vươn lên mạnh mẽ. Chúc mọi người luôn mạnh khỏe - vui vẻ - hạnh phúc...!!!

chung_vienthong

Trung Sỹ
Chúc mừng anh em Thạch Thất nhé, chúc phong trào bóng bàn ngày càng mạnh thêm.........

BiaBiaBiaBia

Cảm ơn Văn nhé! Chúc Bóng bàn Chương Mỹ ngày càng phát triển, chúc đội Bể bơi Chúc Sơn năm nay vô địch nhé! BiaBiaBiaBiaBia

chung_vienthong

Trung Sỹ
Chúc mừng ae Thạch Thất nhé. Chúc bóng bàn Thạch Thất ngày càng phát triển và vươn lên mạnh mẽ. Chúc mọi người luôn mạnh khỏe - vui vẻ - hạnh phúc...!!!

Cảm ơn Trau_CoDoc! Lâu lắm không về Thạch Thất chơi, xuống núi rồi chinh chiến khắp nơi. Kinh đấy he he

mask2009

Thiếu Uý
chúc mừng, chúc mừng.
Chúc phong trào bóng bàn Thạch Thất ngày càng phát triển gặt hái nhiều thành công.
Bia Bia Bia

Trau_CoDoc

Trung Uý
Cảm ơn Trau_CoDoc! Lâu lắm không về Thạch Thất chơi, xuống núi rồi chinh chiến khắp nơi. Kinh đấy he he

Hihi. E tranh thủ đi chơi linh tinh cho vui thôi mà a. Đánh đấm có ra gì đâu ạ. Lâu lâu k xuống dưới đó. Nhớ mọi người ghê. Mà chưa đc gặp a Chung trận nào nữa chứ :(

chung_vienthong

Trung Sỹ
Hihi. E tranh thủ đi chơi linh tinh cho vui thôi mà a. Đánh đấm có ra gì đâu ạ. Lâu lâu k xuống dưới đó. Nhớ mọi người ghê. Mà chưa đc gặp a Chung trận nào nữa chứ :(

Em lên bóng nhiều rồi, làm Laplaitrattu mất rất nhiều giấy mực có lẽ a phải xin bóng thôi he he he

Drhongson

Đại Tá
Chúc mừng BOX Thạch Thất . Khai trương hồ hởi thế này thì tương lai tha hồ mà giao lưu tứ xứ .
Chúc Anh em vui vẻ, Chúc BOX Thạch Thất nóng mãi mỗi ngày .

Minh_B

Trung Sỹ
Chúc mừng anh em Thạch Thất đã có Box mới , quả này phải giao lưu ác liệt vào chứ nhỉ ? LA KHÊ CHIẾN TRƯỜNG THẲNG TIẾN ĐÊ THUIIIIII.. thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

chung_vienthong

Trung Sỹ
Chúc mừng BOX Thạch Thất . Khai trương hồ hởi thế này thì tương lai tha hồ mà giao lưu tứ xứ .
Chúc Anh em vui vẻ, Chúc BOX Thạch Thất nóng mãi mỗi ngày .

Cảm ơn bác Sơn đã ghé thăm hy vọng được gặp bác tại Thạch ThấtBiaBiaBiaBiaBia

pingpong_baocham

Trung Sỹ
thế là thạch thất của ae ta đã có nhà trên diễn đàn rùi nhỉ !!!!!!!!! niềm mong đợi nay đã thành sự thật........
từ nay mong tất cả ae trên diễn đàn cũng như ae bb trên cả nc biết rằng thạch thất luôn rộng cửa chào đón các bạn!!!!!!!!!!!!!!!

pingpong_baocham

Trung Sỹ

Ae ta hôm nào phải làm trận để chúc mừng a trung nhỉ?

Chúc mừng anh em Thạch Thất đã có Box mới , quả này phải giao lưu ác liệt vào chứ nhỉ ? LA KHÊ CHIẾN TRƯỜNG THẲNG TIẾN ĐÊ THUIIIIII.. thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia
Lại thích ăn "bười 3 roi" tiếp hả a,cứ từ từ thì khoai nó vs nhừ,lúc đó bia bà cũng không giúp gì đc cho La Khê đâu a nhé =))

Lại chém nữa rồi...thấy mọi ng bảo Trâu kể làm cỏ sạch Thạch Thất rồi,toàn gà béo mỡ thịt ngon roi rói kinh lắm á!!

Bình luận từ Facebook