Chú ý: Chúc mừng - Góp ý - Tán gẫu về Hải Dương Premiership 2013

Hungtq

Administrator
E ko hề có ý làm khó gì cả, nhưng có thể a Hưng ko trực tiếp chơi nên chưa rõ. Hỏi bất kỳ VDV nào cũng đều biết Tùng và Thành đánh đơn hay hơn rất nhiều khi đánh đôi, đánh giá ở 1 khía cạnh chủ quan của cá nhân minhbaohiem: kết quả đánh đôi của Tùng, Thành ko được như kỳ vọng của MN2 và HD1, điều này ai cũng thấy mà. Vfa chắc chắn như vậy sẽ ko bao giờ có thắc mắc của MN2 và HD1.
Tuy nhiên, đội Sách đỏ sẽ ngừng tranh luận tại đây. Thanks

Tất cả các phương án vẫn bỏ ngỏ chờ buổi họp tới anh em cùng mổ sẻ, phân tích và biểu quyết Minh nhé.

Btc ơi ! Giải này là giải giành cho hạng C hay hạng gì vậy? Sao điều chỉnh rồi lại bổ xung vdv ngày càng lên cao vậy? Chênh lệch trình độ như vậy thì làm sao bọn em có thể cọ Sát Học hỏi được. Làm như vậy thì hạng C non như bọn em thiệt thòi quá. Em đang băn khoăn nên tiếp tục thi đấu hay là nghỉ ở giữa mùa giải . Vì khi C non như bọn em thi đấu với các anh các chú các bác hạng C tầm trung ( kinh nghiệm trận mạc đầy Mình) cũng đã thấy rất khó khăn rồi. Còn khi thi đấu với C cứng thì càng khó khăn vì vừa kinh nghiệm vừa có những chiến thuật , kỹ thuật khá hay. Như vậy thì bọn em mới Hoc hỏi và giao lưu được . Đó là nhưng suy nghĩ và tâm lý của riêng e. Có gi ko đúng xin lượng thứ ạ!

ngainguyen

Binh Nhất
Mừng 8/9 mới là hồi kết mà các bác,các bác cứ bình tĩnh đâu còn có đó,sau ngày đó luật đã rõ thì chém chả tha hồ.

ngainguyen

Binh Nhất
Btc ơi ! Giải này là giải giành cho hạng C hay hạng gì vậy? Sao điều chỉnh rồi lại bổ xung vdv ngày càng lên cao vậy? Chênh lệch trình độ như vậy thì làm sao bọn em có thể cọ Sát Học hỏi được. Làm như vậy thì hạng C non như bọn em thiệt thòi quá. Em đang băn khoăn nên tiếp tục thi đấu hay là nghỉ ở giữa mùa giải . Vì khi C non như bọn em thi đấu với các anh các chú các bác hạng C tầm trung ( kinh nghiệm trận mạc đầy Mình) cũng đã thấy rất khó khăn rồi. Còn khi thi đấu với C cứng thì càng khó khăn vì vừa kinh nghiệm vừa có những chiến thuật , kỹ thuật khá hay. Như vậy thì bọn em mới Hoc hỏi và giao lưu được . Đó là nhưng suy nghĩ và tâm lý của riêng e. Có gi ko đúng xin lượng thứ ạ!
Bi quan quá bác ơi,e đây hạng F vẫn muốn đánh với B bình thường huống chi bác hạng C,tự tin vào mình là chính chứ bác bb ko nói trước đc điều gì.B thua C đầy đấy thôi

Bi quan quá bác ơi,e đây hạng F vẫn muốn đánh với B bình thường huống chi bác hạng C,tự tin vào mình là chính chứ bác bb ko nói trước đc điều gì.B thua C đầy đấy thôi

Vậy à. Đấy là bác chơi búng tai thôi. Nói như bác thì bóng bàn nghiệp dư phân hạng là thừa ko cần thiết rồi. Như vậy thì bỏ chữ hang C primmership thì ai cũng tham gia thi đấu dc mà.

Last edited:
Hà nội primmership . Hcm primmership . Đà nẵng primmership là 3 khu vực đại diện đã tổ chức nhiều lần và cũng có nhiều hạng thi đấu . Họ làm như thế nào thì ta làm như vậy la dc mà

Đức phá Đá

Trung Sỹ
Hà nội primmership . Hcm primmership . Đà nẵng primmership là 3 khu vực đại diện đã tổ chức nhiều lần và cũng có nhiều hạng thi đấu . Họ làm như thế nào thì ta làm như vậy la dc mà
Cứ làm sai đi rồi kiểm điểm trước Gương,cứ cho B1 cứng vào thi đấu đi rồi Mổ xẻ lo gì.Vãi

ngainguyen

Binh Nhất

Vậy à. Đấy là bác chơi búng tai thôi. Nói như bác thì bóng bàn nghiệp dư phân hạng là thừa ko cần thiết rồi. Như vậy thì bỏ chữ hang C primmership thì ai cũng tham gia thi đấu dc mà.

Thế bác thường chơi độ ah ác nhảy,hóa ra là vậy....HD cũng phân hạng đấy thôi bác,thi đấu nhờ vào cả chiến thuật sắp xếp đội hình nữa bác nhé.Bác hạng C kém chưa thắng đc hạng C cứng thì bác phải cố gắng chứ,chứ theo tôi thấy kết quả thi đấu thì cũng thấy B thua C đầy đấy thôi thậm chí đội mạnh vẫn thua đội yếu là chuyện bt...bác hãy kiên trì tập luyện đi đừng than vãn trình độ lại xuống Z đấy bác ạ

vodanhhd

Binh Nhất
cac ban khi di danh bong ban nhin thay nguoi ta danh hay cac ban co muon giao luu hoc hoi 1 tran khong?hay thay nguoi ta danh hay ban ko thich danh ma chi thich danh voi nguoi kem hon de thang cho thich!
minh danh chua tot thi do la co hoi duoc giao luu voi nguoi co cao hon de hoc hoi,ma minh cung co co gang de danh hay len,do la cai tot de moi nguoi giao luu,ren luyen,va hoc hoi lan nhau.
con ai hang C ma chi thich thang nguoi yeu hon, khong muon hoc hoi co cao thi de nghi lap 1 danh sach sang nam cho danh voi hang Z.

Thế bác thường chơi độ ah ác nhảy,hóa ra là vậy....HD cũng phân hạng đấy thôi bác,thi đấu nhờ vào cả chiến thuật sắp xếp đội hình nữa bác nhé.Bác hạng C kém chưa thắng đc hạng C cứng thì bác phải cố gắng chứ,chứ theo tôi thấy kết quả thi đấu thì cũng thấy B thua C đầy đấy thôi thậm chí đội mạnh vẫn thua đội yếu là chuyện bt...bác hãy kiên trì tập luyện đi đừng than vãn trình độ lại xuống Z đấy bác ạ
Chưa bao giờ e chơi độ bằng tiền mặt mà quá 50k và cũng ko đút tiền vào túi khi thắng cả. Bác chú ý nhé ở đây e ko đề cập đến chuyên thắng thua mà chủ yêu thi đấu giao lưu cọ sát và Hoc hỏi. Trình độ chênh lệch quá thì sẽ ko học hỏi được cái gì cả.

cac ban khi di danh bong ban nhin thay nguoi ta danh hay cac ban co muon giao luu hoc hoi 1 tran khong?hay thay nguoi ta danh hay ban ko thich danh ma chi thich danh voi nguoi kem hon de thang cho thich!
minh danh chua tot thi do la co hoi duoc giao luu voi nguoi co cao hon de hoc hoi,ma minh cung co co gang de danh hay len,do la cai tot de moi nguoi giao luu,ren luyen,va hoc hoi lan nhau.
con ai hang C ma chi thich thang nguoi yeu hon, khong muon hoc hoi co cao thi de nghi lap 1 danh sach sang nam cho danh voi hang Z.
Bác nói rất đúng và hay. Vậy sao bóng bàn chuyên nghiệp Việt Nam không thấy đưa các vdv sang china, gemmany, japan, singapo....tham gia các giải để Hoc hỏi , các quốc gia đó cũng nhiều vdv trong Tốp 100 hàng đầu thế giới đó. Còn nghiệp dư HD primmership hạng B sao ko tổ chức được ? Vì thiếu người thiếu đội. Tại sao các bác hạng C ko đăng ký lên hang B đánh cho đủ người đu đội vừa Hoc hỏi vừa giao lưu tốt hơn hạng C mà. Càng chơi với người càng giỏi thi Minh cung giỏi mà.

vinhsu_TTBB.HD

Binh Nhì
Btc lên làm sao cho công bằng và hợp lý. Không nên ưu tiên và đặc cách không đều nhau như vậy.

- Mọi việc đều chưa có quyết định ai được tham gia ở đội nào và được thi đấu những trận nào khi chưa có sự thống nhất của các đ/c đội trưởng hay đại diện của các đội trong buổi họp tới đây. BTC cũng không thể quyết định được, nên anh em cứ bình tĩnh.
- Việc bổ sung giữa mùa giải là cần thiết và theo đúng điều lệ của giải.
- Đã bổ sung thì tất cả các đội đều có quyền được bổ sung sao cho phù hợp. BTC không ưu tiên và đặc cách cho bất cứ đội nào, nếu như xét thấy VĐV đó bổ sung chưa phù hợp và không được sự thống nhất của các đ/c đội trưởng hay đại diện của các đội.

Trân trọng

Mọi việc vẫn chưa đâu vào đâu mà các cụ đã ầm ĩ hết cả lên rồi, tất cả mọi vấn đề sẽ được giải quyết trong ngày họp lãnh đội , chúng ta cứ bình tĩnh và cân nhắc trước khi fát ngôn, không nên có những lời lẽ thiếu tính xây dựng

Hungtq

Administrator

Trình "C còi" của Ánh mà vẫn thịt B2 non Tuấn giáo viên đấy nhỉ.
Mọi việc sẽ được quyết ở cuộc họp ngày 15/8 tới, trong 2 tuần được nghỉ, Ánh và tất cả anh em tích lũy sức lực để lượt về ta lại chiến đấu hết mình nhé.

Mọi viếc sẽ được quyết ở cuộc họp ngày 15/8 tới, trong 2 tuần được nghỉ, Ánh và tất cả anh em tích lũy sức lực để lượt về ta lại echiến đấu hết mình nhé.
3

Chỉ có cậu Ánh tự nhận mình làC còi thôi chứ giải năm nay ai dám khẳng định ăn chủ lực của Quyết thắng, đến chủ lực MN là anh tuấn cònthua thì khó ai qua dc ánh

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
theo bác thế nào là phù hợp. theo em hạng C là hạng C. đã cho B2 đánh đôi rồi. bjo lại đổi cho đánh đơn. thế như vậy còn gì là hạng C nữa. Còn các bác hạng C nào muốn cho B2 xuống đánh để học hỏi. sao các bác không đăng ký lên B2 học hỏi cho nhiều. Bóng bàn mà chênh lệch nhau về đẳng cấp thì khác nào vào làm cho hề cho người khác xem.

Mọi việc sẽ được quyết ở cuộc họp ngày 15/8 tới, trong 2 tuần được nghỉ, Ánh và tất cả anh em tích lũy sức lực để lượt về ta lại chiến đấu hết mình nhé.
Dạ ! Nguồn thông tin nào mà Ánh thịt chú tuấn giáo viên vậy anh Hưngtq ơi.

Hungtq

Administrator
theo bác thế nào là phù hợp. theo em hạng C là hạng C. đã cho B2 đánh đôi rồi. bjo lại đổi cho đánh đơn. thế như vậy còn gì là hạng C nữa. Còn các bác hạng C nào muốn cho B2 xuống đánh để học hỏi. sao các bác không đăng ký lên B2 học hỏi cho nhiều. Bóng bàn mà chênh lệch nhau về đẳng cấp thì khác nào vào làm cho hề cho người khác xem.

Tuấn mới lên diễn đàn nên không để ý rồi.
Hầu như tất cả các giải của Diễn đàn Bóng bàn Việt Nam tổ chức, khi thì đấu ở hạng thấp bao giờ cũng cho phép mỗi đội có thêm VĐV ở hạng trên xuống thi đấu. Bản thân mình là thành viên BQT DĐBB VN nên khi tổ chức sân chơi HD Pri cũng theo cách đó thôi.

Hơn nữa nói cùng là hạng C nhưng việc phân đâu là C1, đâu là B2 chỉ là nhận định của các cá nhân chứ chưa có quy chuẩn gì để đánh giá.
Ngay bản thân đội của Tuấn, nếu chỉ xem các bạn thi đấu với Gia Lộc, Quyết Thắng thì chỉ các VĐV chỉ là hạng C.
Nhưng xem Tân Dân thi đấu với Cầu Đường hay HD1 thì lại thấy Tân Dân có đến vài VĐV hạng B đấy

Bình luận từ Facebook