CHỌN BÓNG 40+ CÓ ĐỘ BỀN VÀ CHẤT LƯỢNG NHẤT?

Toàn Bị Tán

Đại Uý
Đợt đầu thì còn hàng, đợt này hàng còn hàng hết, và xu hướng bóng chữ đỏ hết rồi nhé. Đang tìm mua bóng vàng trắng đánh giải Superleguage của CN mà ko biết chúng nó gọi là gì. Đánh tên bóng bàn vàng trắng tiếng tầu đếch ra. Mày thử tìm xem, mua về chơi cho nó bá đạo.

Bóng 2 màu, bóng này nhìn xoáy dễ hơn bóng 1 màu :)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đọc qua 4 trang éo biết mua bóng nào về đánh luôn... Nitaku ngon ổn định quá mắc 40k, andro cũng tạm, Dhs quá tệ mau chuội hơi nặng nhưng tất cả đều chung được 1 điểm là mau vỡ... Chuẩn bị chuyển sang Donic nghe nói cũng ok so với giá tiền.
Thương hiệu bác cứ táng XIOM 40+ cho em, cũng có quả lọ quả chai, nhưng đảm bảo ngon, hiệu quả hơn DHS 40+ chắc luôn
Không thương hiệu, bác táng XUSHAOFA nguồn ... (cứ thằng nào khoe bác nhờ :p:p:p:p) táng cho em, chả khác gì XIOM 40+, nếu bác chưa chơi XIOM 40+, vì nó gần được như 40, chỉ nặng hơn và chậm hơn tí thôi

Cạch BUT, ANDRO, DHS, NITTAKU ra bác ạ, em chơi thử hết rồi, đắt nhưng sắt ra miếng thì ... VỠ ạ :D:D:D:D

langngoi

Đại Tá
Thương hiệu bác cứ táng XIOM 40+ cho em, cũng có quả lọ quả chai, nhưng đảm bảo ngon, hiệu quả hơn DHS 40+ chắc luôn
Không thương hiệu, bác táng XUSHAOFA nguồn ... (cứ thằng nào khoe bác nhờ :p:p:p:p) táng cho em, chả khác gì XIOM 40+, nếu bác chưa chơi XIOM 40+, vì nó gần được như 40, chỉ nặng hơn và chậm hơn tí thôi

Cạch BUT, ANDRO, DHS, NITTAKU ra bác ạ, em chơi thử hết rồi, đắt nhưng sắt ra miếng thì ... VỠ ạ :D:D:D:D
chém khủng gần = @Dũng Cửu SHOP rồi .... đọc mà cười vỡ cả bụng

bynzyn

Thượng Tá

Ơ thằng nào khoe đấy chỉ điểm tớ cái, đặt chục hộp bóng in xu hào đỏ :)

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Bóng 40+ hãng nào chẳng chơi đc
Bóng buttef chơi giải wttc
Andro .stiga chơi giải vô địch .pro tour châu âu
Nitaku chơi giải Nhật
Xiom chơi giải Hàn
Bóng DHS quá phổ thông
Đội tuyển quốc gia Việt Nam time tới chơi tibhar( tibhar tài trợ 3 hay 5 năm liên đoàn j đó ^^)
Giải phong trào Việt Nam chơi song ngư ngay đội tuyển Hải Dương giờ vẫn đánh bóng gọi tiếng Việt là hãng song gí :D

Cọc li nô giải Pháp + Vũng Tầu & trong nam :)
Em vừa kiếm 2 giải trong đó xong :)
Hãng nào cứ có chữ ittf là chơi đc . A đừng quá thiển cận @Trạng .... CÁ
Đã là chiến binh hãng nào tài trợ a uýnh bóng đó 0 mang bóng anh vào mà oánh dc đâu :D nó đuổi bố a ra khỏi giải đấu :))))
Hãy là chiến binh đi đừng đưa ra những khẳng định nghe nó chiên gia vãi ... ko nhịn nổi cười :D
Các giải đấu quốc tế cũng như VN nhà tài trợ nào oánh bóng đó mà bóng thì mỗi hãng có ưu nhược điểm riêng :D bóng quái nào chẳng đủ tiêu chuẩn để thi đấu dc :) có điều lệ giải là đi mua loại mà hãng nào tâm huyết tài trợ phang mấy hôm là quen :))

Last edited:
Nitaku chơi giải Nhật
Xiom chơi giải Hàn
Bóng DHS quá phổ thông
Đội tuyển quốc gia time tới chơi tibhar
Giải phong trào Việt Nam chơi song ngư
Đã là chiến binh hãng nào tài trợ a uýnh bóng đó 0 mang bóng anh vào mà oánh dc đâu :D
Hãy là chiến binh đi đừng đưa ra những khẳng định nghe nó chiên gia vãi ... ko nhịn nổi cười
chuyến binh đối giạt tạo ra bóng xoáy xuống,thiên tài là đây chứ đaau

Trainee

Đại Tá
Như mình cứ chia làm 2 loại đắt và rẻ.
Rẻ thì đang chọn Yinhe, đắt Andro vì 1 quả Andro rẻ hơn But, Cornilleau tới cỡ 10, 15K mà đánh na ná như nhau cả! Độ bền thì hên xui, gặp rơ hốt, bạt thì chì như bóng Cor cũng ra đi sớm.

Như mình cứ chia làm 2 loại đắt và rẻ.
Rẻ thì đang chọn Yinhe, đắt Andro vì 1 quả Andro rẻ hơn But, Cornilleau tới cỡ 10, 15K mà đánh na ná như nhau cả! Độ bền thì hên xui, gặp rơ hốt, bạt thì chì như bóng Cor cũng ra đi sớm.
ngon bổ rẻ mà chơi,thế mới khôn
chất lượng Andro là của Deutschland,die beste rồi sơj gì
quan trọng người làm kinh doanh nhập hang tốt cho ace chơi là ok rồi,thì mọi nguoeif sẽ trung thành với sản phẩm
nếu sau này khi mọi người nhận ra chất lượng Andro như mercedes thì đừng hỏi tại sao
ở Đuwcs người chơi dùng hoặc Stiga hoặc Andro.nhưng ở Việt Nam!dòng sờ tí gà sợ ko ổn, nhát là hn thì sợ rằng ko ỏn,vì do thơif tiết
dòng Andro thì khi mọi người mua cốt,mọi người thử lấy cốt vợt trượt trên má,hoặc xoa tay vào cốt sẽ cảm giác mềm và êm,như thế các bạn đánh sẽ cảm giác được khi vợt vào bóng nó ntn
còn Stiga,nó có nhược điểm là lớp gỗ ngoài khô quá,như kiểu nằm cạnh em nào mà em ấy khô như ĐAS thì làm ăn gì

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nitaku chơi giải Nhật
Xiom chơi giải Hàn
Bóng DHS quá phổ thông
Đội tuyển quốc gia Việt Nam time tới chơi tibhar( tibhar tài trợ 3 hay 5 năm liên đoàn j đó ^^)
Giải phong trào Việt Nam chơi song ngư ngay đội tuyển Hải Dương giờ vẫn đánh bóng gọi tiếng Việt là hãng song gí :D

Cọc li nô giải Pháp + Vũng Tầu & trong nam :)
Em vừa kiếm 2 giải trong đó xong :)
Đã là chiến binh hãng nào tài trợ a uýnh bóng đó 0 mang bóng anh vào mà oánh dc đâu :D nó đuổi bố a ra khỏi giải đấu :))))
Hãy là chiến binh đi đừng đưa ra những khẳng định nghe nó chiên gia vãi ... ko nhịn nổi cười :D
Các giải đấu quốc tế cũng như VN nhà tài trợ nào oánh bóng đó mà bóng thì mỗi hãng có ưu nhược điểm riêng :D bóng quái nào chẳng đủ tiêu chuẩn để thi đấu dc :) có điều lệ giải là đi mua loại mà hãng nào tâm huyết tài trợ phang mấy hôm là quen :))
Đây là chia sẻ các bóng đã từng chơi thực tế và trực tiếp cho anh em mà, có phải dùng để đánh bóng hàng đâu

Anh nói về các loại bóng anh đã từng chơi thôi mà :p:p:p:p
Thương hiệu thì anh không quan tâm lắm, cứ ngon bền hiệu quả mà chơi thôi, không care thương hiệu làm gì:p:p:p

Mình đã đánh thử 4 loại 40+ như sau:
- 40+ buter: đẹp, độ nhám bền, nhẹ, thỉnh thoảng có quả méo.
- bóng 40+ dhs: nặng, độ bền kém, sớm bị chuội sau 2 buổi đánh, rẻ.
- bóng 40+ palio: đẹp, tròn, rẻ, độ nảy dị, bất thường, ko giống phần còn lại, đánh khó.
- bóng 40+ donic: tròn, đều, độ nhám duy trì lâu, bền, giá không quá đắt.
Lời khuyên đưa ra là: donic. (Đang hi vọng thêm andro)
thử yinhe đi 130k/6 quả
bền đấy

cũng phải...bóng bướm hồng có vẻ trẻ đẹp mà ko ra gì...

Thân gửi quý khách hàng.
Từ 1-10-2015 tất cả các sản phẩm bóng Yinhe do Công ty TNHH Hỏa Châu phân phối sẽ được cam kết, đảm bảo về chất lượng.
Quý khách hàng khi mua xin lưu ý 2 điểm là tem chống hàng giả dán tại 2 đầu hộp và tem phụ có các điều khoản đảm bảo chất lượng dán tại cạnh hộp.
Khi mua hàng, nếu phát hiện tem bị bong, tróc, cắt, xin vui lòng từ chối mua hàng để đảm bảo hàng mua là loại có chất lượng được đảm bảo, tránh phiền phức phát sinh.

Những sản phẩm không phải do Hỏa Châu phân phối sẽ không được hưởng những điều khoản đảm bảo này.

Chi tiết về thông tin bảo hành chất lượng như sau:

Hy vọng những cố gắng này của Hỏa Châu sẽ góp phần phục vụ được tốt hơn và đem lại giá trị thực sự của thương hiệu Yinhe tới khách hàng ạ.

Bình luận từ Facebook