CHỌN BÓNG 40+ CÓ ĐỘ BỀN VÀ CHẤT LƯỢNG NHẤT?

H_Photino

Thượng Sỹ
Vài tháng trước em còn rất ấn tượng với bóng yinhe, thậm chí hộp bóng 6 quả đầu tiên hiện tại vẫn còn 1 quả chưa vỡ do ít đánh.
Nhưng vừa rùi clb có mua vài hộp bóng yinhe cả đỏ lẫn xanh mà thôi rùi đến chán trước khen nó bao nhiêu thì h phát bực.
Bóng đỏ vỡ nhanh kinh khủng, chắc 2 hộp bóng mà chắc tầm 10 ngày không phải ngày nào cũng đánh đã vỡ tới 7-8 quả. Có lúc mới khởi động kê chặn đã mất liền 2 quả.
Bóng xanh thì còn tệ hơn, nó ko vỡ mà ko thể đánh được vì méo, 2 hộp mới thử dc chắc hơn 1 hộp mà đã có 3 quả méo với mức độ khác nhau.
Nhận thấy chất lượng của bóng có vẻ đi xuống thậm chí đó còn ko nói là đi xuống quá nhiều nên em muốn chia sẻ để các bác còn xem xét lựa chọn cũng là để nhà phân phối điều chỉnh lại đem sự công bằng cho người dùng trong nước vì tính sơ sơ ra chưa tới 2 tuần có vài người chơi trình độ thấp, hôm chơi hôm ko mà mất hơn 200k tiền bóng thì quả thật là sự bực mình.
Bóng yinhe xanh mình cũng đã gặp 2 loại, chữ to và chữ nhỏ, loại chữ nhỏ nhìn sắc nét hơn, đánh bền, có quả mình chơi được 3 tuần (tb 2h/ngày), hôm vừa rồi chơi giải ở clb kia họ bỏ ra họp bóng mới, chữ to hơn loại của mình, bóng lắc lư như say rượu, nảy không chuẩn, mới đánh có 3 h mà chữ đã mờ. Vậy nên khi mua bóng yinhe xanh mọi người chú ý nhé, 3 sao đỏ mình chưa chơi nên không biết có bị hàng loại chữ to (có thể hàng giả) như vậy không.

Bình luận từ Facebook