Chọn andro treiber Z hay nittaku Lảrge spear

Hoàng Mạnh

Trung Sỹ
Thông số của 2 loại cốt vợt này rất hợp với dơ dánh của mình. Đây là 2 loại nàá được đánh giá cao, mình mơi tet thủ LS nói chung kiểm soát tốt và an toàn. Có ai đã dùng một trong hai loại cốt trên cho mình xin một ít cảm nhận
Xin trân trọng cảm ơn!

Last edited:

chaunguyen

Đại Tá
Thông số của 2 loại cốt vợt này rất hợp với dơ dánh của mình. Đây là 2 loại cđànàgiáang được đánh giá cao, mình mơi tet thủ LS nói chung kiểm soát tốt và an toàn. Có ai đã dùng một trong hai loại cốt trên cho mình xin một ít cảm nhận
Xin trân trọng cảm ơn!
Tribek k ngon hon ban.

chaunguyen

Đại Tá

Attachments

95.9 KB · Đọc: 0

meoluoitmb

Đại Tá
Thông số của 2 loại cốt vợt này rất hợp với dơ dánh của mình. Đây là 2 loại cđànàgiáang được đánh giá cao, mình mơi tet thủ LS nói chung kiểm soát tốt và an toàn. Có ai đã dùng một trong hai loại cốt trên cho mình xin một ít cảm nhận
Xin trân trọng cảm ơn!
Mình đang có trong tay cả 2 cay này và đã test thử. Nói chung đều rất OK. 2 cay này có chung đặc điểm là dễ đánh và ko kén mút.

cuongpn

Đại Tá
Xin trân trọng cảm ơn!
Chọn Z đi. K.hop với ten 80 hc rasant andro đánh tấn công rất uy lực

chaunguyen

Đại Tá
Ban danh yinhe T11+ ok thi ro ban chat doi cong.ko pai ro giat bao luc roi. Vay hai cây ban dang quan tâm hop ro bac day. Nhat la LS. Con cây andro Z thi con ngon hon nua nhung nay kinh khung neu ket hop mus andro.

Hoàng Mạnh

Trung Sỹ
Ban danh yinhe T11+ ok thi ro ban chat doi cong.ko pai ro giat bao luc roi. Vay hai cây ban dang quan tâm hop ro bac day. Nhat la LS. Con cây andro Z thi con ngon hon nua nhung nay kinh khung neu ket hop mus andro.
Đúng vậy yinhy T11+ chặn đẩy tấn công gần bàn thì cựìc hay và rất uy lực, neu muốn tầm trung và xa nên có lẽ hợp với LS hơn là Z????

Last edited:

Tuxedo

Trung Sỹ
NLS ôm bàn rất thích, chặn đẩy tốt, giật moi với bóng xoáy xuống nặng thì hơi khó vì tốc độ rất cao, flick cũng tạm, có thể do mình flick chưa được tốt, vì cảm thấy độ bám khá thấp, nên khi xoay nhẹ cổ tay từ dưới lên là bóng bắn ra rồi. Đối giật xa bàn thì khỏi nói, rất tuyệt. Gò bóng tạm, giao bóng bóng đi nhanh và nặng chứ thực ra ko xoáy nhiều cho lắm.

Profess.medical

Đại Uý
Thông số của 2 loại cốt vợt này rất hợp với dơ dánh của mình. Đây là 2 loại nàá được đánh giá cao, mình mơi tet thủ LS nói chung kiểm soát tốt và an toàn. Có ai đã dùng một trong hai loại cốt trên cho mình xin một ít cảm nhận
Xin trân trọng cảm ơn!
Z đánh tốc độ.dễ đánh dễ cảm nhận.là cốt vợt hiện đại h cũng nhiều VĐV T&T đánh.LS thì có cái hay riêng.LS là cây vợt toàn diện công thủ,kiểm soát,tốc độ đều ổn.có điều em ko dám khảng định là chất lượng LS bjo có còn như ngày xưa không.bởi vì em có người bạn săn Nitaku mà bao lâu rồi toàn vớ phải cây chất lượng kém:)).bác muốn trao đổi sâu thì IB em cho dễ nói:))

Bình luận từ Facebook