Chọn andro treiber Z hay nittaku Lảrge spear

cuongpn

Đại Tá
Z đánh tốc độ.dễ đánh dễ cảm nhận.là cốt vợt hiện đại h cũng nhiều VĐV T&T đánh.LS thì có cái hay riêng.LS là cây vợt toàn diện công thủ,kiểm soát,tốc độ đều ổn.có điều em ko dám khảng định là chất lượng LS bjo có còn như ngày xưa không.bởi vì em có người bạn săn Nitaku mà bao lâu rồi toàn vớ phải cây chất lượng kém:)).bác muốn trao đổi sâu thì IB em cho dễ nói:))
T&T nhiều ng dùng Z vì Vũ Mạnh Cường Là HLV của đội này, mà anh Cường lại dùng Z

ngtrantoan

Đại Tá
Z đánh tốc độ.dễ đánh dễ cảm nhận.là cốt vợt hiện đại h cũng nhiều VĐV T&T đánh.LS thì có cái hay riêng.LS là cây vợt toàn diện công thủ,kiểm soát,tốc độ đều ổn.có điều em ko dám khảng định là chất lượng LS bjo có còn như ngày xưa không.bởi vì em có người bạn săn Nitaku mà bao lâu rồi toàn vớ phải cây chất lượng kém:)).bác muốn trao đổi sâu thì IB em cho dễ nói:))
Mình inbox trao đổi về cái avatar của bác đc kg? V3 nóng bỏng quá :D:D:D

Profess.medical

Đại Uý
T&T nhiều ng dùng Z vì Vũ Mạnh Cường Là HLV của đội này, mà anh Cường lại dùng Z
chú Cường đánh sar mà.chắc h mới đánh thử Z.chú Cường ngày xưa về kèm cu em mình đánh bóng 1 thầy 1 trò mấy năm trời mà.mình còn lạ gì nữa.^^.chắc mọi người muốn thử nghiệm cốt vợt hiện đại với lối đánh hiện đại nên mới nhiều người đánh thôi.nói chung có nhưng điều ko nói công cộng dc.:))

Hoàng Mạnh

Trung Sỹ
T11 nhẹ, cán rất vừa tay hợp với lối đánh cự li gần đánh đôi công trái phải rất hay đối với cá nhân mình thôi Ở Còn amutan đôi công tầm trung, bm xóáy chứ có nói cốt nào hơn cốt nào đâu. Mỗi cốt có ưu và nhược điểm riêng chỉ khác biệt phần nhiều phần ít. Ls và Z đều có những tính năng rất tốt, mình đã test với LS thấy rất hay nhưng chưa thử với Z.

ệ

Last edited:

nghia82bn

Đại Tá
a e Cho hoi minh mua cot Z thi lap voi mat gi thi hop. Minh dang dùng roxon. FH nhe
Cây này trước e có chơi một thời gian rồi, FH rasant turbo(nếu a thích tb cứng) hoặc rasant grip,rasant powersponge(nếu a thích tb,mềm) BH rasant powersponge,hexer powersponge rất hợp a ah.A có phải a Thành trường chính trị chỗ cô Hạnh ko?Trước cô Hạnh có dẫn a lên nhà bác Hải ở Xóm Đồng, a e mình đã gặp nhau một trận ở đó thì phải? E là Nghĩa Clb Thị Cầu

Last edited:

Bình luận từ Facebook